Đấu giá vui một em Zippo

subin

Đại Tá
Hihi, anh em cho ý kiến có nên điều chỉnh lấy bội số 10k cho dễ xét kg nhỉ? nhiều lỗ hổng quá, hix hix
điều lệ này là thêm chứ không phải là sửa -> tạm chấp nhận được vì không ảnh hưởng đến qua trình đấu giá của A/e.....vote cho 1 thêm điều là bước giá chia hết cho 10...

Red Arc

Đại Tá
Cuối tuần đấu giá vui chơi
Vậy mà sôi nổi quá trời, thích ghê
Cho ai hứng thú, đam mê
Zippo kia sẽ được về với ai?
Thời gian đấu giá chẳng dài
Thiếu nhi quốc tế ngày mai hết giờ
Sớm thôi sẽ ít đợi chờ
Zip về chủ mới như mơ...tuyệt vời!

subin

Đại Tá
Ơ bác Sơn này, em đang khoét lỗ hổng mà bác đổ bê tông thì em có mà ra đường nhặt lá à
bác nào có số địa chỉ của bác này không cho em xin với.:rolleyes:...em dt lên quản lí đô thị bắt bác này vì là chuyên khoan cắt bê tông dán đầy đường nè kakakak:cool:

Red Arc

Đại Tá
điều lệ này là thêm chứ không phải là sửa -> tạm chấp nhận được vì không ảnh hưởng đến qua trình đấu giá của A/e.....vote cho 1 thêm điều là bước giá chia hết cho 10...
Cảm ơn @subin mách nước, thứ hai nếu gặp sẽ mời 1 ly cafe Ban Mê...

Red Arc

Đại Tá
Mình có việc nên giờ phải out, có khả năng không thể cập nhật trong thời gian khoảng 4 giờ sắp tới nên mạn phép nhờ bác nào thường xuyên online và đang theo dõi topic này cập nhật tình hình giúp để anh em tiện theo dõi, xin cảm ơn trước :):)

phungducthang

Đại Tá
Mình có việc nên giờ phải out, có khả năng không thể cập nhật trong thời gian khoảng 4 giờ sắp tới nên mạn phép nhờ bác nào thường xuyên online và đang theo dõi topic này cập nhật tình hình giúp để anh em tiện theo dõi, xin cảm ơn trước :):)
Cứ đi đi, đừng chạy làng là được...

o3ma

Đại Tá
Chào các bác, e đi có việc tí. Tối quay lại để update thông tin.
Chúc các bác cuối tuần vui vẻ.
Trước khi đi e làm phát mới: 692K
Bác trường txt bỏ giá 700k trước rồi, bước giá này kg hợp lệ
Sorry bác chủ. Tại chỗ bác @truongtxt đường thông, hè thoáng nên mạng nó nhanh vù vù và đến trước, chỗ e đất chật người đông nên toàn tắc nghẽn giao thông vì vậy chậm chân. Giá này coi như huỷ. E xin đặt giá mới nhất: 760k.

Bình luận từ Facebook