Đấu giá cốt vợt độc nhất 2014 ủng hộ giải Vũng Tàu open 2014

Status
Không mở trả lời sau này.

Trainee

Đại Tá
Bác này chắc có tí họ hàng với công tử Bạc Liêu rồi. Khả năng cao e nó là của bác.

Hôm trước mình dự đoán cốt này về tay ai chắc giá không dưới 10tr cơ mà. Vì đây là hàng để trưng bày và sưu tầm. Với cách nhìn nhận vậy thì các clb, các anh lớn tuổi đam mê sẵn sàng bỏ ra 10-15tr để có các chữ ký sống kia về ép lại làm kỷ vật lắm chứ.
P/s: Anh Chức ơi, chắc anh phải đổi luật lại là mỗi lần không được quá gấp đôi giá kế trước (đã được thẩm định về tư cách người bỏ giá) :D

o3ma

Đại Tá
Hôm trước mình dự đoán cốt này về tay ai chắc giá không dưới 10tr cơ mà. Vì đây là hàng để trưng bày và sưu tầm. Với cách nhìn nhận vậy thì các clb, các anh lớn tuổi đam mê sẵn sàng bỏ ra 10-15tr để có các chữ ký sống kia về ép lại làm kỷ vật lắm chứ.
P/s: Anh Chức ơi, chắc anh phải đổi luật lại là mỗi lần không được quá gấp đôi giá kế trước (đã được thẩm định về tư cách người bỏ giá) :D
Cứ đà nhảy xa 3 bước thế này thì chẳng biết thế nào. Bắt đầu sôi động rồi.

son_canloc

Đại Tá
--------------------
Nếu bác cứ thấy người ta nhảy bổ lung tung thì lại sửa lại các điều lệ quy định thì còn ra hệ thống gì nữa ? Đang muốn đấu mà thế này thi stop!

Gặp phải con Cò be bé đậu ở Sóc Trăng rồi Lâm ơi , nhích nhẹ lên 1 bước nữa xem sao
Không loại trừ khả năng này

Trainee

Đại Tá
--------------------
Nếu bác cứ thấy người ta nhảy bổ lung tung thì lại sửa lại các điều lệ quy định thì còn ra hệ thống gì nữa ? Đang muốn đấu mà thế này thi stop!

Chắc sửa phát này là phát chót thôi bác ơi, chỉ có điều với những vụ bid giá nhảy vọt thế này, đúng là cần Mod xác minh nhân thân chút, tránh chuyện giá đang độ 1tr chẳng hạn, có ông trả phát 100tr xong anh em nản >> bỏ.
Thế rồi ông đó không nhận, ông giá liền kế trúng >> Vợt giá 1tr o_O
P/s: thế nhưng anh Lâm đã để lại tên và số điện thoại rõ ràng đó rồi. Với cả nói câu Lâm Sóc trăng là các Mod diễn đàn trong khu vực phía Nam này có lẽ biết 8, 9/10 rồi.

LâmQB

Trung Sỹ
--------------------
bác ko cần sửa điều lệ đã quy định mà chỉ định thẳng cho thằng " Con cò " kia trúng đấu giá luôn nhé ! Xin chúc mừng một con cò đã đc ăn no!

son_canloc

Đại Tá
Đồng ý sửa bước nhảy đấu giá không khống chế tối đa .
Vậy bạn Lâm st đang dẫn đầu với giá 5.000.000

Hihi . Xin lỗi cả nhà trước nhé . Chả hiểu cái BTC đấu giá này có ý định Cò Cói gì hay không mà Phá rào một cách trơ trẽn thế , làm thằng bạn gọi điện cho mình nó bảo vừa trúng quả Lô Gổ Sưa đấu giá bằng được để về làm kỷ niệm , nghe nó bảo với kiểu này thì chữ ký dể là hàng Fake lắm , nó bảo giờ cho nó cũng không thèm .
Theo tôi BTC nên tuân thủ luật chơi , đừng để 1 việc cỏn con ảnh hưởng đến hình ảnh ĐẸP của một Tập thể một cộng đồng BB đang đà phát triển . Xin cảm ơn

Status
Không mở trả lời sau này.

Bình luận từ Facebook