đánh với người ở trần, nhiều mồ hôi :3

timoboll_qb

Thượng Sỹ
ở CLB của em có 1 ông dùng gai dài, kiểu đánh của ông là cắt, nêu bổng và bạt. Ông hay ở trần, mồ hôi ra nhiều, quả bóng dính đầy mồ hôi, cứ mỗi lần đánh em cảm giác rất khó chịu, giật bóng toàn tụt vì bóng ướt với lại mỗi lần phát bóng phải lau bóng :3. bác nào có kinh nghiệm giúp em với ạ

oldfox

Đại Tá
Chuyện nhỏ thôi mà bạn, đơn giản nhất là bạn....không đánh với ông ấy nữa, còn nếu cả nể quá vẫn phải chơi thì cách tốt nhất là bạn... đầu tư lắp điều hòa cho CLB thì sẽ hạn chế được mồ hôi của bác ấy ;)

timoboll_qb

Thượng Sỹ
mỗi lẫn bác bị tụt bóng... bác nói bóng ướt... đánh lại ... ở clb e toàn thế :p nhưng mà mặt vợt bác phải ướt nha..
chak phải vậy thôi, mà ông này chơi bẩn lắm, em đánh thắng ông nhưng khi đánh lại thì ông chơi kiểu ra mồ hôi mới hẹn đánh :3

pktoan1987

Trung Uý
E cũng là người ra nhiều mồ hôi, nhất là mùa này, lại chơi trong nhà. Mồ hôi cứ chảy như mua luôn ấy. Sau mỗi pha bóng đều phải lau bóng với vợt mới đánh tiếp. Nếu gặp đối thủ như bác chủ nói thì theo em nghỉ luôn, hoặc đánh thì coi như vui thôi

HUNGTRINHHB

Đại Uý
ra nhiều mồ hôi thì phải mang nhiều áo để thay ..đeo cả chắn mồ hôi ở tay nữa..ko thì giật một phát mồ hôi đối thủ văng cả vào mặt mình và đầy cả bàn nữa...ức chế..
đã nhiều mồ hôi lại còn cởi trần thì bó tay

Bình luận từ Facebook