Đánh được như vầy thì tầm trình D hay C ạ

chiencao

Trung Uý

Rảnh rỗi nên tạo topic chém gió cho vui :D. Em muốn đánh được như vầy quá. Có bác nào thích lối đánh đẹp như vầy không? Em cũng học được vài chiêu nhưng ra clb chơi không bao giờ rơi vào tình thế này để xuất chiêu hết. Chắc trình em chưa tới :(

DucCat

Đại Tá
Thằng Fang Bo áo xanh nó vừa chén cả Xuxin và Zhang Jike ở WTTC 2015 mà cũng ngang D thôi hả Bác :p:p:eek:
Nó vừa đánh vừa đùa nó đánh không hết tay,lại còn biểu diễn nữa!Nó đánh hết trình sẽ dễ nói ngay!Vấn đề ở đây nó đánh không hết trình khó nói lắm!nó chỉ đánh đến trình đấy nó dừng thôi!Nó biểu diễn cho mọi người xem là chính!

DucCat

Đại Tá
Còn để biết đúng ở trình nào thì phải hết sức thì mới biết đc!Nhưng nhìn là biết đánh không hết sưc rồi!Chỉ nhìn ra đc trình đấy thôi!

DucCat

Đại Tá
xem còn hay hơn chuyên nghiệp vn, ko xét trình được ^^
Đúng là thế vừa đánh vừa biểu diễn thế này xét trình độ lắm!Còn muốn xét trình độ thì phải trong trận đấu thật cơ!

Last edited:

nanakizhang

Đại Tá

Rảnh rỗi nên tạo topic chém gió cho vui :D. Em muốn đánh được như vầy quá. Có bác nào thích lối đánh đẹp như vầy không? Em cũng học được vài chiêu nhưng ra clb chơi không bao giờ rơi vào tình thế này để xuất chiêu hết. Chắc trình em chưa tới :(
Hai thằng này chấp tuyển VN 4 bóng. thì hiểu nó trình gì rồi.:D

attack01

Đại Uý

Nhìn là biết 2 chú này giỏi lắm là trình C thôi, không hơn được đâu.....

P/s: Và theo chuẩn này thì Tuấn Quỳnh, Đạt, Tú trình E :)

lamtq

Đại Tá

hạng Dòi Tàu bác ui. Hạng này Trung Quốc nó đông hơn giòi. sao so với VN đc.VN toàn ruồi với muỗi ko có loại Dòi này đâu:confused::cool:

chiencao

Trung Uý
Em đâu hỏi trình của 2 chú này. Em chỉ hỏi là đánh được vầy thì tầm trình nào là đánh được thôi à. Chứ 2 chú này thì em biết rồi. Thua Ma Long chút chứ mấy :D

ZLC 9X

Binh Nhì
Đánh được như 2 chú này thì đơn giản . Đầu tư vợt như nó là đc mà . Tôi h đánh gần đc ZanhJike rồi nè ,hihi nhờ học kinh nghiệm cảu AE cả

kythuatbongban

Thượng Tá
Hai thằng này chấp tuyển VN 4 bóng. thì hiểu nó trình gì rồi.:D
Xem trận chung kết Thụy Điển 2014 Fang Bo đấu với Fan Zhen Dong mớ thấy. cỡ Fan Dong còn súy thua Fang Bo mới thấy trình của tuyển VN còn thua xa Fang Bo về tốc độ, đôi công trái phải kể cả giao bóng và sức trẻ thì 5-6 quả cũng chưa chắc ăn được nó. 0978.782486.

Bình luận từ Facebook