Đã xong

Red Arc

Đại Tá
Có một bác alo với mình hỏi trọng lượng cây barwell Fleet nhưng do mình chưa cân nên đành hẹn lại bác ngày mai sẽ có trọng lượng chuẩn em nó. Khi bác này đề nghị sử dụng dịch vụ COD thì quả thật lúc ấy mình cũng hơi ngỡ ngàng, nhưng sau lại thấy vui vui vì diễn đàn cùng còn vài điều thú vị. Cảm ơn các bạn đã quan tâm!

trần toản ĐL

Thượng Tá
tầm đó e k thích máy nào cả , e thích samsung e7 , a3 , ip5s thì nó toàn 6tr , 7tr hơn nên e chưa đủ tiền mua
Oái, riêng em chỉ thích dòng samsung mấy con cao cấp thôi, còn lại chúa ghét luôn...:rolleyes: cũng ko thích iphone lắm vì em mua điện thoại để vọc nhiều hơn là để ngắm hay để khoe :D xấu xấu mà cấu hình khỏe khỏe là đc.

trần toản ĐL

Thượng Tá
Có một bác alo với mình hỏi trọng lượng cây barwell Fleet nhưng do mình chưa cân nên đành hẹn lại bác ngày mai sẽ có trọng lượng chuẩn em nó. Khi bác này đề nghị sử dụng dịch vụ COD thì quả thật lúc ấy mình cũng hơi ngỡ ngàng, nhưng sau lại thấy vui vui vì diễn đàn cùng còn vài điều thú vị. Cảm ơn các bạn đã quan tâm!
Nhiều người như bác thì vui biết mấy, có mấy bác cũng cứ binh nhì binh nhất như ai mà đòi COD, khi bán ngta yêu cầu COD thì lại ko chịu...:mad: em bị 2 lần nên ức chế vãiii....

Nhiều người như bác thì vui biết mấy, có mấy bác cũng cứ binh nhì binh nhất như ai mà đòi COD, khi bán ngta yêu cầu COD thì lại ko chịu...:mad: em bị 2 lần nên ức chế vãiii....
chịu khó chém gió nhiều lên đại tá mau thôi , như e mới 19 mà đã pong quân hàm đại tá , hơn cả ánh viên mới thiếu úy , mỗi tội e k có lương :v

trần toản ĐL

Thượng Tá
chịu khó chém gió nhiều lên đại tá mau thôi , như e mới 19 mà đã pong quân hàm đại tá , hơn cả ánh viên mới thiếu úy , mỗi tội e k có lương :v
Cái đó thì KHÔNG QUAN TRỌNG, danh nghĩa thôi..:p quan trọng là anh em trên diễn đàn tin tưởng nhau chứ cấp bậc ảo này làm gì đâu...mà giao dịch với mấy ông đại tá cũng yên tâm hoen hẳn :p

Red Arc

Đại Tá
Có em ở Miền Trung vừa lấy cả hai cây: Xiom và Barwell nên mình ưu tiên, mặc dù chưa nhận gạch nhưng cũng mong bác hồi nãy hỏi trọng lượng em Barwell thông cảm giúp mình nhé. :). Nếu bạn ưng ý cây khác sẽ có ưu đãi riêng để bù lại.;)

Bình luận từ Facebook