Đà Nẵng đã sản xuất được cốt vợt Carbon mang nhãn hiệu ACT (An Club Table Tennis)

anzippo

Đại Tá
Cám ơn anh, quá nhanh và đẹp ah! Vậy là Long V Vietnam đã sắp ra trận..hi.
Chiều nay lên đường sớm hơn dự kiến mừng lễ 30/4

anzippo

Đại Tá
Em Phương Ninh Bình đây ạ. Em đặt anh làm cốt vợt 2 tốc độ. Em đã trao đổi về hình thức cây vợt giống y nguyên Sadius và chi tiết 2 tốc độ để đánh mút gai. Chất liệu cán, anh làm giúp em giống như của anh Nhữ Q Bình nhé, cây vợt nằm cuối cùng của bức ảnh ấy. Cảm ơn anh.
Em xem có cần chỉnh sửa gì nữa không , tuy kt cán bằng sar nhưng trên bề mặt không tròn như sar nhưng cầm vẫn ôm tay , cám ơn Phương.

phuong-oc

Trung Sỹ
View attachment 81383 View attachment 81384
Em xem có cần chỉnh sửa gì nữa không , tuy kt cán bằng sar nhưng trên bề mặt không tròn như sar nhưng cầm vẫn ôm tay , cám ơn Phương.

Cán và tên trên cán đẹp lắm anh An ạ. Tuy nhiên em đang chơi cán Sar và rất dễ xoay vợt. Anh xoay vợt thử nếu dễ dàng là OK. Em chơi mút gai nên thích xoay vợt. Với lại anh cho em xem gỗ bên mặt trái, có lẽ là chất liệu gỗ mềm hơn?

phuong-oc

Trung Sỹ
Hôm nay mình đã nhận được vợt của anh An. Về hình thức thì không thể tin nổi, đẹp, chắc chắn. Đặc biệt việc điều khiển bóng tuyệt vời. Mình đã sử dụng khá nhiều cốt vợt nhưng để được ưng ý thì chưa. Anh An đã làm nên sự khác biệt, cám ơn anh nhiều. Chúc anh ngày càng mang đến niềm vui cho mọi người.

Timo boll VN

Trung Uý
Chiều nay em đã nhận được cốt rồi Anh nhé ! cảm nhận về hình thức rất là đẹp, cầm cái cán thoải mái dễ xoay 2 bên, trọng lượng chuẩn 86g. Khoác cho em nó bên FH là H3 NT, BH là Ten chơi rất hợp với lối đánh của em...!
Cám ơn anh An, Chúc cho thương hiệu của bác ngày càng phát triển và thân thiện với anh em có niềm đam mê bóng nhựa. :D

anzippo

Đại Tá
Hôm nay mình đã nhận được vợt của anh An. Về hình thức thì không thể tin nổi, đẹp, chắc chắn. Đặc biệt việc điều khiển bóng tuyệt vời. Mình đã sử dụng khá nhiều cốt vợt nhưng để được ưng ý thì chưa. Anh An đã làm nên sự khác biệt, cám ơn anh nhiều. Chúc anh ngày càng mang đến niềm vui cho mọi người.
Cám ơn em đã và sẽ tiếp tục ủng hộ .

Dong Song Thu

Thượng Sỹ
View attachment 81605 View attachment 81606 2 tốc độ , TL 92 gam , KT 157x150 , dày 5,8 mm
Hi anh An,

Hi anh An
Em có một nhận viên mới tập đánh bóng bàn và rất đam mê.
Nhờ anh tư vấn và làm cho một cốt vợt và dán hai mặt vợt tổng giá trị không quá 1,5tr và khắc tên: Ngọc Quang trên cán vợt anh nhé (không phải bên hông).

Chậm lắm sáng thứ 3 em nhận đại ka nhé vì mang ra Thanh Hóa

View attachment 81605 View attachment 81606 2 tốc độ , TL 92 gam , KT 157x150 , dày 5,8 mm

anzippo

Đại Tá
Hi anh An,

Hi anh An
Nhờ anh tư vấn và làm cho một cốt vợt và dán hai mặt vợt tổng giá trị không quá 1,5tr và khắc tên: Ngọc Quang trên cán vợt anh nhé (không phải bên hông).

Ok em , thanks

anzippo

Đại Tá
Hi anh An,

Hi anh An

Đệ tử lên nhận hàng

Bình luận từ Facebook