Đà Nẵng đã sản xuất được cốt vợt Carbon mang nhãn hiệu ACT (An Club Table Tennis)

anzippo

Đại Tá
Cây này của Khiết A2 Đà Nẵng TL 88 gam

Tập Chơi 2014

Trung Sỹ
Tập chơi 2014 nói là mới chơi , trình gà nhưng bạn có tầm nhìn phải nói là sao nhỉ ? Bạn phải là người hiểu sâu , rộng về bb , vì bạn chỉ nhìn thế đứng mà bạn đoán không sai , đúng vậy quả giật của bạn ấy hiện tại mạnh nhất Đà Nẵng
Anh ơi chém gió có ai bắt thuế đâu ạ, em xem một số người giỏi chơi nên phán bừa ý mà. Thực sự môn này em rất thích nhưng để chơi giỏi nó khó quá. Đúng là giữa thực hành và lý thuyết còn một khoảng trống rất dài và sâu em thì đang cho rằng khoảng sâu đó chính là năng khiếu của môn thể thao chứa đầy nghệ thuật này. Hình như em không có năng khiếu nên mọi hiểu biết chỉ là đống giấy vụn. Thật lòng với anh nhiều lúc đi chơi về chán lắm vì cứ phân vân không hiểu tại sao mình chơi tệ thế. Và có nguyên lý nào giúp mình phát triển tốt hơn không. Hì hì anh đừng cười em nhé

anzippo

Đại Tá
Anh ơi chém gió có ai bắt thuế đâu ạ, em xem một số người giỏi chơi nên phán bừa ý mà. Thực sự môn này em rất thích nhưng để chơi giỏi nó khó quá. Đúng là giữa thực hành và lý thuyết còn một khoảng trống rất dài và sâu em thì đang cho rằng khoảng sâu đó chính là năng khiếu của môn thể thao chứa đầy nghệ thuật này. Hình như em không có năng khiếu nên mọi hiểu biết chỉ là đống giấy vụn. Thật lòng với anh nhiều lúc đi chơi về chán lắm vì cứ phân vân không hiểu tại sao mình chơi tệ thế. Và có nguyên lý nào giúp mình phát triển tốt hơn không. Hì hì anh đừng cười em nhé
Bất cứ ai mới chơi đều phải bị những khuyết điểm như vậy , tâm lý người mới chơi hay vào bóng sớm hoặc sợ đánh hụt bóng ( cho nên thường giật bóng đay ) và đi chuyển không đúng , phán đoán bóng sai vv dẫn đến bị lỗi , cho nên phải điều chỉnh lại , trong bb quan trọng nhất là phải biết là xoáy gì , xoáy bao nhiêu ? Hơn thế nữa là phải phán đoán nhanh khi bóng vừa chạm vợt của đối phương là biết bóng qua bên mình sẽ về bên phải , trái hay giữa bàn để mình xử lý chứ không chờ bóng qua mà mới di chuyển , chúc bạn thành công

tranthaophat

Thượng Sỹ
Cho chú xin lối đánh của cháu , thanks
Tay phải cháu thích giật.bóng cắt càng nặng giật càng thích, bóng dài bóng ngắn đều đánh :D.cũng phản công nhanh trên mặt bàn được. Tay trái thì chủ yếu kê bóng, cắt bóng, cháu cũng có giật trái nhưng ít vì không thuận lắm :D. Cháu chơi nghiệp dư thôi, hôm bữa có đặt vợt chú rồi mà

anzippo

Đại Tá
Tay phải cháu thích giật.bóng cắt càng nặng giật càng thích, bóng dài bóng ngắn đều đánh :D.cũng phản công nhanh trên mặt bàn được. Tay trái thì chủ yếu kê bóng, cắt bóng, cháu cũng có giật trái nhưng ít vì không thuận lắm :D. Cháu chơi nghiệp dư thôi, hôm bữa có đặt vợt chú rồi mà
Chú biết mà , có logo tên phát

Bình luận từ Facebook