Đà Nẵng đã sản xuất được cốt vợt Carbon mang nhãn hiệu ACT (An Club Table Tennis)

tranthaophat

Thượng Sỹ
Nếu là o3ma thì vậy , an còi liều mình xin tiếp o3ma 1 trận , o3ma thắng có 1 cây (ACT - o3ma ) đem về chiến đấu
cây này caaus tạo : lõi gỗ basa 2 lớp cacbon và 2 lớp Fineline oak , cán có KT giống TMB , với lối đánh của bạn thì dùng lõi gỗ hinoki , thanks
Chú làm lõi Hinoki cho cháu. Logo chú để tên Phát nhé. Tháng sau có lương cháu sẽ lấy :D

Tập Chơi 2014

Trung Sỹ
Chuẩn không cần chỉnh , chơi 1 tháng sau chắc chắn Bạn xuống tay hihihi
View attachment 32534
Báo cáo anh em đã đánh thử vợt của anh sản xuất kết quả sơ bộ như sau :
1. Cán cầm : hơi nhỏ chắc tại tay em hơi to không trơn Tốt
2. Độ nảy vừa phải hợp với người mới tập chơi như em
3. Càng phải : Giật xa bàn, gần bàn moi móc, hất cổ tay Tốt
4. Càng trái : Chuẩn dũng mãnh hơn cái cũ em đang chơi, quả đấm trái bóng cắm có lực Rất Tốt
5. Gò xa lưới tốt bóng thấp dễ bắt, bóng ngắn sát lưới bắt được nhưng thường nhảy cao và xa hơn dự tính chưa tốt lắm
6. Bóng tạo xoáy hơi ít nhưng kiểm soát tốt. Tốt
Kết luận : Đây là sản phẩm rất phù hợp với người chơi phong trào như em Chân Thành Biết Ơn Anh.
Kính chúc anh và gia đình sức khỏe, hạnh phúc, niềm đam mê của anh mỗi ngày qua đi là có một sản phẩm mới chào đời.
Thân kính !
..............................
Tập chơi 2014

anzippo

Đại Tá
Nam Tiến tuy ít tập nhưng sức khỏe dồi dào

Linh69

Đại Tá
Hay đấy. Mỗi lần vác đi giao lưu giống như vác cái quạt Ba Tiêu trong Tây Du Ký.
Vậy bác cho e đặt 1 cây nha. Trọng lượng tầm <90g là ổn. Cấu tạo các lớp tuỳ bác, làm sao giống TMB là được. :)
Tưởng bác đã có cốt vợt ACT rồi mà! Tập vợt nhỏ vậy thôi! khi vào trận đánh vợt to giật ầm ầm!:D

anzippo

Đại Tá
Cốt Sar chắc như thế mà làm cái vỡ đôi - ác thật!:D
Quá chuẩn luôn ! Nhưng bây giờ bác lại phải cẩn thận hãng Butterfly kiện bác về việc hạ uy tín hãng khác - cạnh tranh không lành mạnh đấy !
Cốt này tốt lắm chứ , chỉ vì Nam Tiến vô tình dẫm lên , cho nên hậu quả là vậy , thanks

malin_dn

Trung Uý
Sáng nay rảnh rỗi đến cà phê An còi và nhờ sư phụ An lột keo mặt vợt Andro impul speed, vs 1 bàn ủi mini chỉ trong khoảng 10p, mặt vợt của mình đã láng mịn, cục keo thì to bằng ngón tay cái và không ảnh hưởng gì đến mặt trên vợt như một số bạn đã nói. Cảm ơn nghệ nhân An chúc thầy luôn mạnh khỏe, để cho ra đời nhiều cây vợt đẹp.

anzippo

Đại Tá
Báo cáo anh em đã đánh thử vợt của anh sản xuất kết quả sơ bộ như sau :
1. Cán cầm : hơi nhỏ chắc tại tay em hơi to không trơn Tốt
2. Độ nảy vừa phải hợp với người mới tập chơi như em
3. Càng phải : Giật xa bàn, gần bàn moi móc, hất cổ tay Tốt
4. Càng trái : Chuẩn dũng mãnh hơn cái cũ em đang chơi, quả đấm trái bóng cắm có lực Rất Tốt
5. Gò xa lưới tốt bóng thấp dễ bắt, bóng ngắn sát lưới bắt được nhưng thường nhảy cao và xa hơn dự tính chưa tốt lắm
6. Bóng tạo xoáy hơi ít nhưng kiểm soát tốt. Tốt
Kết luận : Đây là sản phẩm rất phù hợp với người chơi phong trào như em Chân Thành Biết Ơn Anh.
Kính chúc anh và gia đình sức khỏe, hạnh phúc, niềm đam mê của anh mỗi ngày qua đi là có một sản phẩm mới chào đời.
Thân kính !
..............................
Tập chơi 2014
Tập chơi 2014 ! Hòm nay có đánh bb không ? ngày thứ 2 làm quen vớt ACT , thanks

Tập Chơi 2014

Trung Sỹ
Chiều nay an còi đến clb bb BMB và được giao lưu bb với một số AE tại đây , hơn thế được đánh bàn số 1 ( bàn DHS trị giá 45 triệu ) theo an còi nghĩ đây là bàn duy nhất miền trungView attachment 32918
Cái gót chân bám sàn kiểu kia đủ thấy công lực thượng thừa thế nào rồi. Làm vợt giỏi đánh bóng hay bác đúng là pro....

anzippo

Đại Tá
Cái gót chân bám sàn kiểu kia đủ thấy công lực thượng thừa thế nào rồi. Làm vợt giỏi đánh bóng hay bác đúng là pro....
Bạn đó là bạn học cấp 3 với an còi , thời điểm đó nhà mình có bàn cho thuê , thời gian rảnh các bạn cùng lớp đến chơi , lúc đó mình tập cho các bạn cùng lớp , hiện tại chỉ còn bạn ấy ( trong hình quay lưng ) là còn chơi , bây giò bạn ấy hơn cả an còi , bạn ấy có 1 lần vô địch Đà Nẵng đó

anzippo

Đại Tá
Tập chơi 2014 nói là mới chơi , trình gà nhưng bạn có tầm nhìn phải nói là sao nhỉ ? Bạn phải là người hiểu sâu , rộng về bb , vì bạn chỉ nhìn thế đứng mà bạn đoán không sai , đúng vậy quả giật của bạn ấy hiện tại mạnh nhất Đà Nẵng

Bình luận từ Facebook