Đà Nẵng đã sản xuất được cốt vợt Carbon mang nhãn hiệu ACT (An Club Table Tennis)

Tập Chơi 2014

Trung Sỹ
Em vừa nhận được rồi, cảm nhận đầu tiên là rất nhẹ 85.5g, vững chắc cán cầm vừa tay, chiều đi đánh em sẽ thông tin cụ thể hơn về từng động tác. Gửi đến anh lời cảm ơn chân thành.

anzippo

Đại Tá
88 gam cho em chân dài , cán gỗ trắc nhưng không được bình thường

o3ma

Đại Tá
Vậy thì thi ai hát múa dẻo hi
Toàn đề khó quá bác ơi. E thì giọng như vịt đực, chân tay vụng về. Chỉ được cái chém gió thì may ra. Từ năm 2009 đến 2013 e lang thang tại Danang airport suốt mà hồi đó chưa tập bb nếu ko cũng kiếm bác nhờ chỉ giáo vài chiêu rồi.

Last edited:

anzippo

Đại Tá
Toàn đề khó quá bác ơi. E thì giọng như vịt đực, chân tay vụng về. Chỉ được cái chém gió thì may ra. Từ năm 2009 đến 2013 e lang thang tại Danang airportairport suốt mà hồi đó chưa tập bb nếu ko cũng kiếm bác nhờ chỉ giáo vài chiêu rồi.
Anh đấm đá gì , gần 50 T mắt mờ , chân chậm , đánh ăn ai , thêm bạn tìm cái hay , học hỏi mỗi người một ít cho cuộc sống tốt đẹp hơn

o3ma

Đại Tá
Anh đấm đá gì , gần 50 T mắt mờ , chân chậm , đánh ăn ai , thêm bạn tìm cái hay , học hỏi mỗi người một ít cho cuộc sống tốt đẹp hơn
Dẫu sao cũng đã được xem một số clip của bác. E mà đánh được như thế chắc ăn, luyện 10 năm nữa. Mà e cũng hơn 4 xịch rồi, mắt thì mờ rồi, chân cũng chậm. Nói thật mà bác chẳng tin.

tranthaophat

Thượng Sỹ
thế cho cháu đặt 1 cây chắc tháng sau có money.
[

Vậy thì cứ đặt đi khi nào có thì lấy , thanks
vậy thì cho cháu đặt 1 cây chắc tháng sau co tiền.:D. tay phải thì có thể đánh trả nhanh trên mặt bàn hoặc giật xoáy (đối thủ cắt càng nặng càng tốt giật càng sướng :D). Tay trái thì chỉ kê bóng, gò bóng, cũng giật nhưng ít khi vì cháu không thuận cho lắm. Nói chung đánh xa bàn, gần bàn đều được. Chú tư vấn cho cháu cái cốt vừa ý. Cho cháu cái thông số. tay cầm thì giống cái hình dưới đây chú ah (thon thon, đẹp đẹp, vừa tay, tay cháu nhỏ)

huymdt

Thượng Tá
Bác An "dụ khị" đối thủ đây ehehe ;). Thấy bác vào trận mắt sáng, tay lanh, miệng hét không kém gì Sư tử hống! Quá trời tuyệt chiêu vậy... để ôm được giải của bác về nhà hơi bị khó ehehe ;) ;).

o3ma

Đại Tá
Bác An "dụ khị" đối thủ đây ehehe ;). Thấy bác vào trận mắt sáng, tay lanh, miệng hét không kém gì Sư tử hống! Quá trời tuyệt chiêu vậy... để ôm được giải của bác về nhà hơi bị khó ehehe ;) ;).
Vậy nên tôi đâu có bị bác ấy dụ. May mà xem clip của bác ấy rồi.

anzippo

Đại Tá
Vậy nên tôi đâu có bị bác ấy dụ. May mà xem clip của bác ấy rồi.
He , lấy cớ để có visa , họp báo , chém gió

anzippo

Đại Tá
thế cho cháu đặt 1 cây chắc tháng sau có money.

vậy thì cho cháu đặt 1 cây chắc tháng sau co tiền.:D. tay phải thì có thể đánh trả nhanh trên mặt bàn hoặc giật xoáy (đối thủ cắt càng nặng càng tốt giật càng sướng :D). Tay trái thì chỉ kê bóng, gò bóng, cũng giật nhưng ít khi vì cháu không thuận cho lắm. Nói chung đánh xa bàn, gần bàn đều được. Chú tư vấn cho cháu cái cốt vừa ý. Cho cháu cái thông số. tay cầm thì giống cái hình dưới đây chú ah (thon thon, đẹp đẹp, vừa tay, tay cháu nhỏ)
View attachment 32655
cây này caaus tạo : lõi gỗ basa 2 lớp cacbon và 2 lớp Fineline oak , cán có KT giống TMB , với lối đánh của bạn thì dùng lõi gỗ hinoki , thanks

o3ma

Đại Tá
He , lấy cớ để có visa , họp báo , chém gió
Bác nghiên cứu hộ e xem có sản xuất được cây cốt nào trình làng nhàng hạng Z như e nhưng dùng cốt đó công lực tăng bội phần, cứ giơ lên quạt là trúng bóng. E cố gắng nhịn ăn đặt 1 em để đi giao lưu học hỏi.

anzippo

Đại Tá
Bác nghiên cứu hộ e xem có sản xuất được cây cốt nào trình làng nhàng hạng Z như e nhưng dùng cốt đó công lực tăng bội phần, cứ giơ lên quạt là trúng bóng. E cố gắng nhịn ăn đặt 1 em để đi giao lưu học hỏi.
Là chỗ đã quen biết , nếu em muốn thì cứ lấy 1 cây , khi nào trả money cũng được

Last edited:

o3ma

Đại Tá
Làm TO như cái nón đi em , đánh xong lấy nó làm qoạt cũng tiện
Hay đấy. Mỗi lần vác đi giao lưu giống như vác cái quạt Ba Tiêu trong Tây Du Ký.
Vậy bác cho e đặt 1 cây nha. Trọng lượng tầm <90g là ổn. Cấu tạo các lớp tuỳ bác, làm sao giống TMB là được. :)

anzippo

Đại Tá
Hay đấy. Mỗi lần vác đi giao lưu giống như vác cái quạt Ba Tiêu trong Tây Du Ký.
Vậy bác cho e đặt 1 cây nha. Trọng lượng tầm <90g là ổn. Cấu tạo các lớp tuỳ bác, làm sao giống TMB là được. :)
Làm cây này cho Nhà Thơ không biết có gì khác không đây hu hu he he hi

Bình luận từ Facebook