Đà Nẵng đã sản xuất được cốt vợt Carbon mang nhãn hiệu ACT (An Club Table Tennis)

o3ma

Đại Tá
Hê ôm tí gỗ đos làm vài tháng là hết chứ mua nhiều thì lấy cớ gì đeer đi tiếp , đầu năm lại bảo vợ anh đi mua gỗ , cuối tháng chín này anh nói với vợ đi sg đeer mua cacbon . Bí mật nhé
Chuyến đi vừa rồi sao bác không tiện thể kiếm đủ nguyên liệu luôn. Gỗ thì bác đã mua được ở Phù khê sao Carbon lúc ở Quảng Ninh không làm 1 ít. Đấy là đất của Carbon mà. :):):) Đây nè bác:

Linh69

Đại Tá
An còi để cái này tren xe , những người đi sau trố mắt nhìn . Họ cũng biết Obama có đánh bb View attachment 22505
Bác về tới ĐN chưa!? Em vẫn cầm quà của O3ma và đã post ảnh cho O3ma được biết!
Lúc nào Bác sửa cốt của e xong thì gửi vào đc: Mai Hoàng Linh - 202 Bùi Xương Trạch - Khương Đình - Thanh Xuân - Hà Nội.
Cảm ơn Bác nhiều!

anzippo

Đại Tá
Bác về tới ĐN chưa!? Em vẫn cầm quà của O3ma và đã post ảnh cho O3ma được biết!
Lúc nào Bác sửa cốt của e xong thì gửi vào đc: Mai Hoàng Linh - 202 Bùi Xương Trạch - Khương Đình - Thanh Xuân - Hà Nội.
Cảm ơn Bác nhiều!
Đã về đến ĐN rồi , anh sẽ gởi sớm cho em

nam130

Trung Uý
UOTE="Linh69, post: 417698, member: 13329"]Bác về tới ĐN chưa!? Em vẫn cầm quà của O3ma và đã post ảnh cho O3ma được biết!
Cảm ơn Bác nhiều![/QUOTE]
Cốt của e đánh có dc ko anh?

Linh69

Đại Tá
UOTE="Linh69, post: 417698, member: 13329"]Bác về tới ĐN chưa!? Em vẫn cầm quà của O3ma và đã post ảnh cho O3ma được biết!
Cảm ơn Bác nhiều!
Cốt của e đánh có dc ko anh?[/QUOTE]
Cốt ACT thì đánh tốt rồi!

anzippo

Đại Tá
Chú An đã về Đà Nẵng rồi ạ, hôm nay phải đi làm xa không ở nhà đi chợ gỗ cùng chú được
Họ cứ tưởng chú là người TQ , chào hỏi " nỉ hảo ,,,," thú vị lắm chợ rất đông người bán người mua , đủ các loại kích cỡ , chủ yếu gỗ trắc , chú mua được khoảng 40 kg , nếu cuối năm nhưng không biết năm nào hi làm hết gỗ chú ra lại

anzippo

Đại Tá
Bác An! Theo ý kiến của em thì chiếc cốt đẹp vậy lại chụp dưới đường làm giảm giá trị của nó đi!
Cho nó tiện mà , mong các Bác mạnh dạn góp ý chứ lâu nay toàn thế , cám ơn Linh nhé , trưa mai anh gởi cốt cho em đos

Bình luận từ Facebook