Đà Nẵng đã sản xuất được cốt vợt Carbon mang nhãn hiệu ACT (An Club Table Tennis)

Daoky09

Đại Tá
Bác lắm võ lắm. Cái zụ thổi này e cũng xem clip của bác rồi. Trình gà mờ như e 11 quả đỡ giao bóng kiểu gì chẳng có quả phều lên, bác ung dung thổi qua. E tèo. Thà thế e mời bia bác luôn cho khỏi mất công đánh. Nói chung cái vụ đấu bóng này e chưa chơi được với bác. Yếu thì nhận thua thôi.
Chơi với ĐKQ mà An Còi còn thổi được bóng, chớ có đùa O3ma à. có điều nếu chấp gạch thì gạch phải do O3ma chọn thì sẽ chơi ngang ngửa được đấy.

o3ma

Đại Tá
Chơi với ĐKQ mà An Còi còn thổi được bóng, chớ có đùa O3ma à. có điều nếu chấp gạch thì gạch phải do O3ma chọn thì sẽ chơi ngang ngửa được đấy.
Vậy nên cháu không có nhận kèo nào cả. Cũng may là các chiêu của bác An cháu đều xem qua các clip trên mạng rồi nên không mắc bẫy được.

Linh69

Đại Tá
Bó tay rồi kèo nào cũng không thành , thôi ngày đó cố gắng đeen uống với nhau 1 cốc bia và 1 ly rượu đem từ xưởng ACT nhé !
Bác có rượu quý có mời đứa em này ko đấy! Nếu Bác mời em cũng có gắng đến xin một chén!:)

sunflower

Thượng Sỹ
ở Bắc Ninh cũng có một anh đánh bằng gạch....lát nền nhặt được không phải tự mang đi... đánh bằng phân em trình D2 mà thịt ngọt xớt hix. Ông ấy cầm như cầm vợt bình thường, chỉ sợ đang đánh nó bay gạch sang đầu em thôi hehe.

Red Arc

Đại Tá
Có sao đâu họ mua nhiều vài chục khối chứ an còi mua chỉ 1 khối gỗ các loại thôi thì chả ai kiểm tra đâu, hi , cám ơn sunflower, sáng 27/8 cà phê tại Băcs. Ninh nhé ?
Anh @Ancoi zippo định dự trữ nguyên liệu cho kế hoạch phát triển thương hiệu ACT đây mà.... 1m3 chắc làm cốt vợt vài năm nữa mới hết.... hihi

anzippo

Đại Tá
Anh @Ancoi zippo định dự trữ nguyên liệu cho kế hoạch phát triển thương hiệu ACT đây mà.... 1m3 chắc làm cốt vợt vài năm nữa mới hết.... hihi
Tháng 4/2014 an còi mua 1 m3 gỗ Hinoki , khốn khổ vì mua nửa khối họ không bán ,đến lúc đồng ý mua 1 m3 theo yêu cầu của an còi là bền ngang tối thiểu 16 mm và không có mắt , họ lại từ chối vv nhưng cuối cùng dùng chiêu xoáy tổng hợp he he cũng mua được 1 khối tuy giá cao nhưng vẫn thấy vui là ok

huymdt

Thượng Tá
Tháng 4/2014 an còi mua 1 m3 gỗ Hinoki , khốn khổ vì mua nửa khối họ không bán ,đến lúc đồng ý mua 1 m3 theo yêu cầu của an còi là bền ngang tối thiểu 16 mm và không có mắt , họ lại từ chối vv nhưng cuối cùng dùng chiêu xoáy tổng hợp he he cũng mua được 1 khối tuy giá cao nhưng vẫn thấy vui là ok
Kiếm em mài bén chưa bác An wơi :D. Em chuẩn bị sẵn combo T64 và Calibra LT sound để ghép rồi không biết có hợp không? nóng ruột quá ehehe...

anzippo

Đại Tá
Phải ghi là cây này chưa hoàn chỉnh chứ không có bạn lại chê còn dính keo , lồi lõm , nếu mà lồi lõm thì lâu nay các bác đã mua vợt an còi chăcs không để ý .
Vợt của anh Định CLB văn Thánh TPHCM

Bình luận từ Facebook