Đà Nẵng đã sản xuất được cốt vợt Carbon mang nhãn hiệu ACT (An Club Table Tennis)

ngoc_na

Trung Sỹ
Thank chú ạ
Cháu đã nhận được cốt và mặc cho nó combo
Fb H3 nt
Bh ten 64
Hehe không biết như vậy có hợp lý ko chú

Attachments

1.7 MB · Đọc: 0

huymdt

Thượng Tá
Em da nhan duoc cot roi.Thanks bac.Do ban qua nen hom qua moi danh thu,rat ok.
Sáng mai em tranh thủ sang cf bắt tay vào design cho em nhé bác :D. Chốt hạ vài ý sau nhé: trọng lượng tầm 90g, áo ngoài walnut, cán vân đẹp và chỉ xịt PU phần gỗ trắc có vân thôi (phần gỗ mặt và cán vợt còn lại hoàn toàn kg xịt gì cả để dễ thấm màu thời gian :D). Chúc bác khoẻ để làm ra nhiều sản phẩm tuyệt vời cho anh em.

Ok dỡ đẹp hơn thì vẫn được chứ hi , mỏng hơn tí xíu đuwoc k ? Cán phải như vậy à , thanks
Cây này do 1 bác KTT nào đó làm ra. Nhìn mê quá nhưng bác ấy lại chỉ làm chơi thôi chứ không phải ai cũng đặt là làm vì thế thấy bác chế tạo cốt nên muốn bác khẳng định lại có làm đẹp nuột như e này không. Nếu ok thì bác cho em đặt hàng. E nó rất mịn màng, bóng bẩy.

sunflower

Thượng Sỹ
Hôm nay nhận được vợt của chú An, đi làm về mỏi quá nhưng nhìn thấy vợt của chú làm lại muốn đi ngay, vợ con càu nhàu mấy câu vì lại đang ốm. Cảm nhận đầu tiên cầm trong tay là vô cùng chắc chắn. Nhà em cũng làm thợ mộc mà chi tiết chú làm rất đẹp và đều, em dán Baracuda và Bluefire M2 vào ra trận. Đôi công thì thôi rồi các bác ạ, nảy như Amultart của em nhưng bóng sang bàn rồi tụt xuống rất dị, cả em và đối thủ đều tưởng ra ngoài mà vẫn trong bàn. Dán mặt vào hơi nặng, cốt hơi mỏng, cốt nảy, độ rung vừa phải, đôi công, bạt rất sướng. Tuy nhiên do cốt nảy nên gò, hay giật hơi tốn sức vì không cắn bóng,. Nói tóm lại đúng tiêu đề làm cốt của em là tấn công chú An đã làm rất tuyệt vời. Cảm ơn chú An vì cây vợt hay

anzippo

Đại Tá
Hôm nay nhận được vợt của chú An, đi làm về mỏi quá nhưng nhìn thấy vợt của chú làm lại muốn đi ngay, vợ con càu nhàu mấy câu vì lại đang ốm. Cảm nhận đầu tiên cầm trong tay là vô cùng chắc chắn. Nhà em cũng làm thợ mộc mà chi tiết chú làm rất đẹp và đều, em dán Baracuda và Bluefire M2 vào ra trận. Đôi công thì thôi rồi các bác ạ, nảy như Amultart của em nhưng bóng sang bàn rồi tụt xuống rất dị, cả em và đối thủ đều tưởng ra ngoài mà vẫn trong bàn. Dán mặt vào hơi nặng, cốt hơi mỏng, cốt nảy, độ rung vừa phải, đôi công, bạt rất sướng. Tuy nhiên do cốt nảy nên gò, hay giật hơi tốn sức vì không cắn bóng,. Nói tóm lại đúng tiêu đề làm cốt của em là tấn công chú An đã làm rất tuyệt vời. Cảm ơn chú An vì cây vợt hay
Nhà làm mộc vậy có gỗ Nghiến ngọc không chú đang tìm mua gỗ này , thanks

phungducthang

Đại Tá
Cây này do 1 bác KTT nào đó làm ra. Nhìn mê quá nhưng bác ấy lại chỉ làm chơi thôi chứ không phải ai cũng đặt là làm vì thế thấy bác chế tạo cốt nên muốn bác khẳng định lại có làm đẹp nuột như e này không. Nếu ok thì bác cho em đặt hàng. E nó rất mịn màng, bóng bẩy.
View attachment 20551
Như vậy được k ?View attachment 20572
Đố các mem tìm được những điểm giống nhau ở 2 hình trên?

nvdu574

Thượng Tá
Dễ ợt: Cùng 1 tên gọi là cốt dùng để đánh bóng bàn. Hình dáng thì trên đều có 1 cái bản tròn tròn, dưới có 1 cái cán dài dài và cùng làm bằng gỗ và đều do NGHỆ NHÂN làm ra. Chuẩn chưa bác?
Điểm giống nhau của 2 hình cơ mà.
Mình thấy có 2 điểm giống nhau đó là:
1 là cả 2 đều có hình ô van
2 là trên hình ô van có cái tròn tròn hay còn gọi là cán....:D:D:D

Bình luận từ Facebook