Đà Nẵng đã sản xuất được cốt vợt Carbon mang nhãn hiệu ACT (An Club Table Tennis)

anzippo

Đại Tá
Cuongach rước dâu

anzippo

Đại Tá
Năm 2000 an còi học trường Y tại Huế , cuối năm đó bão rất mạnh đổ bộ vào Huế , trong lúc đang giảng dạy thì trường đổ chẳng may cô bị chết hu hu , an còi thương cô quá học không vào chữ nữa đành bỏ học cho nên chữ cũng như cô chứ không bây giờ an còi làm Bác Sỹ hu hu hu

anzippo

Đại Tá
ko biết chủ nhật chuyên phát mà làm việc thì thứ 2 là cháu có cốt vợt chơi rồi. hê hê. cảm thấy hào hứng[/QUOTE
Một fan hâm mộ bóng đá nhưng đánh bb giỏi
EI 559920268VN trưa mai cháu đem mã này đ ến chỗ chuyển phát nhanh của cty bưu đien VN, khi đi nhớ mang CMT nhé

Last edited:

thuoc_arsenal

Thượng Sỹ
Hì hì. Cháu tưởng chủ nhật ko làm nên gửi về cơ quan của a cháu. Chắc t2 đi làm bên bưu điện mang cốt đến cty luôn chú ạ. Logo đẹp quá

Thích 1 cây cốt thủ công như thế này, bác Ancoi ngâm cứu xem chế tác được không để cho e đặt 1 cây mang đi chinh chiến và ngon thì quảng bá với bạn bè trong và ngoài nước luôn. Về hình dáng thì như e này. độ dày cỡ 6mm, bản thớt tiêu chuẩn 150x157, cấu tạo các lớp thì tốc độ ngang ALC, kiểm soát thì như cầm bóng ném sang bên kia bàn ;). Trọng lượng thì càng nhẹ càng tốt, đầu 8 là ngon còn trên tuyệt vời thì đầu 7 đít mấp mé 8.

Last edited:

anzippo

Đại Tá
Thích 1 cây cốt thủ công như thế này, bác Ancoi ngâm cứu xem chế tác được không để cho e đặt 1 cây mang đi chinh chiến và ngon thì quảng bá với bạn bè trong và ngoài nước luôn. Về hình dáng thì như e này. độ dày cỡ 6mm, bản thớt tiêu chuẩn 150x157, cấu tạo các lớp thì tốc độ ngang ALC, kiểm soát thì như cầm bóng ném sang bên kia bàn ;). Trọng lượng thì càng nhẹ càng tốt, đầu 8 là ngon còn trên tuyệt vời thì đầu 7 đít mấp mé 8.
View attachment 20402
Ok dỡ đẹp hơn thì vẫn được chứ hi , mỏng hơn tí xíu đuwoc k ? Cán phải như vậy à , thanks

Bình luận từ Facebook