Đà Nẵng đã sản xuất được cốt vợt Carbon mang nhãn hiệu ACT (An Club Table Tennis)

anzippo

Đại Tá
Tặng An Còi 2 ảnh này
Up dung Bác

anzippo

Đại Tá
Vâng ạ, chú đi làm tối à
Chú chỉ làm tối, bây giờ chú kể cho cháu nghe rồi cháu thấy thưowng chú nè:
6 giờ sáng đây bán cà phê khoảng 9 h 00 vơi khách lúc đó bắt đaauf sx vợt đến 12h 00 ăn cơm , ngủ trưa 14 h00 đi làm 23 h00 về , ngủ > 6 h00 dậy lại tiếp tục . Cháu thấy chú vất vả quá phải không ?

sunflower

Thượng Sỹ
Thương chú thật đấy, trong ngày mà chú làm nhiều việc thế không còn thời gian đánh bóng bàn rồi. Cháu đi làm suốt ngày mà trong tuần vẫn còn chơi được mấy môn bóng lận hihi, chú vất vả thật, vẫn cố gắng để không anh em nào phải đợi sản phẩm của chú. Mà ai cũng sốt ruột giục suốt chứ hihi

nam130

Trung Uý
Chú chỉ làm tối, bây giờ chú kể cho cháu nghe rồi cháu thấy thưowng chú nè:
6 giờ sáng đây bán cà phê khoảng 9 h 00 vơi khách lúc đó bắt đaauf sx vợt đến 12h 00 ăn cơm , ngủ trưa 14 h00 đi làm 23 h00 về , ngủ > 6 h00 dậy lại tiếp tục . Cháu thấy chú vất vả quá phải không ?
Tháng Bác chỉ nhận làm vài cây thôi. Còn đâu phải thời gian mà chơi bóng và nghỉ ngơi nữa chứ

nam130

Trung Uý
Nam đã nhận được "bảo kiếm" của bác An chưa? Có ngon không ?
Em nhận rồi, hôm qua mới test đc một buổi.
So với Sar thì không nẩy bằng nhưng độ kiểm soát tốt hơn vì hơi có độ rung. Nặng 92g. Đối với em thì hơi nhẹ vì thỉnh thoảng đối giật xa bàn nên em cần cốt nặng hơn để đường bóng ổn đinh.
Cốt này phù hợp với lối đánh tấn công gần bàn và trung bình.

anzippo

Đại Tá
Em nhận rồi, hôm qua mới test đc một buổi.
So với Sar thì không nẩy bằng nhưng độ kiểm soát tốt hơn vì hơi có độ rung. Nặng 92g. Đối với em thì hơi nhẹ vì thỉnh thoảng đối giật xa bàn nên em cần cốt nặng hơn để đường bóng ổn đinh.
Cốt này phù hợp với lối đánh tấn công gần bàn và trung bình.
Mọi người mà dùng cốt như em thì anh khoẻ biết mấy , đỡ phải tính toán KHà kkk

Bình luận từ Facebook