Đà Nẵng đã sản xuất được cốt vợt Carbon mang nhãn hiệu ACT (An Club Table Tennis)

DucCat

Đại Tá
Hôm nay mình vừa đi đánh bóng bàn có người lấy trộm vợt mình rồi,hic hic!không còn tiền mua vợt nữa!Bây giờ chỉ đánh đc vợt con thui!:confused:

o3ma

Đại Tá
Chào bác o3ma
Trình thơ va phân tích của bác về bóng bàn như vậy là bậc thấy. Đệ kính bái.
Nếu quả thật mới cầm vợt 4 tháng mà lại có cái nhìn tổng quát về công thủ, hiểu về kiếm như vậy thì trình bác đến cuối năm khối người chết. Theo dự đoán năm sau bác sẽ có giải và đứng trên bục. Chúc bác thành công
Oh, cám ơn bác đã quá khen. Đọc xong tự cảm thấy ngượng ngùng.

kan_lee

Trung Sỹ
O clb mình chơi vừa có 1 bác đánh đôi bị đồng đội giật wa sung nên quá tay cho nguyên canh vot vào song mũi phải nhập viện. Đánh với bác A kiểu này chắc phải doi mu bảo hiểm như kiếm đạo bên Nhật quá."đao kiếm vô tình"mà.

anzippo

Đại Tá
Cây của tuancad đây , mai gởi 1 đôi

vcbshark

Đại Tá
O clb mình chơi vừa có 1 bác đánh đôi bị đồng đội giật wa sung nên quá tay cho nguyên canh vot vào song mũi phải nhập viện. Đánh với bác A kiểu này chắc phải doi mu bảo hiểm như kiếm đạo bên Nhật quá."đao kiếm vô tình"mà.

Cái này em bị rồi.

Khi mới đi đánh bóng, đánh đôi với một bạn nữ ở Cơ quan, đến khi bạn ấy ve, làm nguyên cả cái vợt vào sống mũi, vỡ mũi, gãy kính, gọng chọc vào gò má, rách ngược lên trên. Em mất nhiều máu quá ngất ngay tại trận.

Vợ em về xuýt xoa mất gần tháng trời, hành em đến khổ, hết ăn nọ rồi bôi kia, hôm ấy 12h đêm còn bắt đi xe lên Việt Đức khâu, xin kiểu gì cũng không được.

Trên mặt em bây giờ vẫn còn sẹo vắt ngang mũi đây ạ

anzippo

Đại Tá
Hôm nay an còi đi dã ngoại, ăn xong st bài thơ gởi ae đocj cho vui
Bịn dịn mây hồng lãng đãng trôi

Phiêu du mải miết lướt bên đồi
Đàn trâu đủng đỉnh ăn rơm ngọt
Lũ sáo bồn chồn gội nắng tươi
Chạnh cảnh làng xưa lan khói tỏa
Nao lòng hội lớn thoả tình chơi
Về quê phấn chấn mừng khôn xiết
Thả nhẹ hồn bay giữa gió khơi.

anzippo

Đại Tá
Chỗ này ở đâu đấy bác?
Là một đảo nhỏ cách trung tâm thành phố Hội An 4 km về phía tây . Nơi đây là khu nghỉ mát có tên là triêm tây , ở đây rất mát và có 4 khu mỗi khu có một hồ bơi riêng , nếu bạn thêu nguyên khu thì không có ai vào khu vực mà bạn đax thuê, nơi đây có 100 hộ đang sinh sống , bạn có thể thuê xe đạp và đi dạo quanh đảo , bạn mua vài thứ rồi về tự chế biến vv, ở đaay đặc biệt là gà rất ngon chỉ 250K 1 con đax chế biến, nếu bạn đi vào thời điểm này thì bạn tha hồ mua nghêu chỉ 30 k 1 kg , bạn muốn nướng tại bờ sông hay đem về nhà hàng tuỳ bạn , nói chung rất thú vị khi đeens đây,

o3ma

Đại Tá
Là một đảo nhỏ cách trung tâm thành phố Hội An 4 km về phía tây . Nơi đây là khu nghỉ mát có tên là triêm tây , ở đây rất mát và có 4 khu mỗi khu có một hồ bơi riêng , nếu bạn thêu nguyên khu thì không có ai vào khu vực mà bạn đax thuê, nơi đây có 100 hộ đang sinh sống , bạn có thể thuê xe đạp và đi dạo quanh đảo , bạn mua vài thứ rồi về tự chế biến vv, ở đaay đặc biệt là gà rất ngon chỉ 250K 1 con đax chế biến, nếu bạn đi vào thời điểm này thì bạn tha hồ mua nghêu chỉ 30 k 1 kg , bạn muốn nướng tại bờ sông hay đem về nhà hàng tuỳ bạn , nói chung rất thú vị khi đeens đây,
Nhìn phòng ngủ rất ấn tượng.

anzippo

Đại Tá
Trong bộ sưu tập của red Arc không có cây nào gióng cây này : cấu tạo 3 lơps , 2 lop ngoài Hinoki lop giũa óc chó

Last edited:

Bình luận từ Facebook