Đà Nẵng đã sản xuất được cốt vợt Carbon mang nhãn hiệu ACT (An Club Table Tennis)

anzippo

Đại Tá
Gỗ cốt vợt của e đẹp đấy- bây giờ Bác chỉ còn thổi hồn cho nó là trở thành tuyệt tác!
Hẹn gặp Bác ở trận đấu bóng bàn CLB Thái HÀ!
Bác làm một cây như thế nữa, độ dầy khoảng 6.0 cho em, hôm tới em đến cổ vũ lấy luôn
Ok . Đã thông báo các bác đến vỗ tay phải cùng ngồi họp báo đấy , cho nên chỉ giao vợt cho Linh 69 và chơi kiểu xoáy lúc đã họp báo xong. Thanks

bsdongxu

Binh Nhì
em đã nhận được vợt của anh rùi, nói chung: ngon bổ rẻ.Cảm ơn anh nhiều. Chỉ tiếc tí là cán vợt nhỏ và trơn quá, anh mài 2 bên máng hơi nhiều, em cầm bị lọt tay( tay hoi to ..hehe..) Có cách nào khắc phục em nó không anh: to và tròn hơn một tí, một màu ( bỏ phần gỗ phun PU), không mài phần máng 2 bên...

anzippo

Đại Tá
em đã nhận được vợt của anh rùi, nói chung: ngon bổ rẻ.Cảm ơn anh nhiều. Chỉ tiếc tí là cán vợt nhỏ và trơn quá, anh mài 2 bên máng hơi nhiều, em cầm bị lọt tay( tay hoi to ..hehe..) Có cách nào khắc phục em nó không anh: to và tròn hơn một tí, một màu ( bỏ phần gỗ phun PU), không mài phần máng 2 bên...
Thấy bác đặt vợt nhanh gọn em tưởng bác đã dùng các dòng cốt thông thường như sar , TMB cho nên làm theo cỡ đó , không sao
Bác đem gởi lại an còi đ ổi cây khác nhé , thanks

Daoky09

Đại Tá
Thấy bác đặt vợt nhanh gọn em tưởng bác đã dùng các dòng cốt thông thường như sar , TMB cho nên làm theo cỡ đó , không sao
Bác đem gởi lại an còi đ ổi cây khác nhé , thanks
Mình muốn đặt bạn An làm một cây vợt như sau:
1) Kích thước mặt vợt: Dài 157, Rộng 150, dày 6,5 - 6,6.
2) Speed tương đương Gegerly, contron cao hơn, càng cao càng tốt.
3) Nặng 85g-89g.
4) Lõi hinoki, 2carbon, 4 walnut.
5) Kích thước cán như Amultart.
6) Cảm giác không rung.
Xin cảm ơn! Mong hồi đáp.

Bác làm cho em như sau:
1) Kích thước mặt vợt: Dài 157, Rộng 150, dày 6,0 ( cái này em cầm chính xác nhé)
2) Speed hơn timo boll ZLC
3) Nặng ít hơn 85g
5) Kích thước cán như Timo boll,cán ST bác nhé
6) Cảm giác không rung.

Bác làm luôn cho em, hom nào thi đấu cầm ra luôn, e đến cổ vũ, nếu khuyết chân nào em vào chiến đấu với bác luôn, bác nhớ làm cho em độ dầy chính xác là 6.0 nhé

anzippo

Đại Tá
Mình muốn đặt bạn An làm một cây vợt như sau:
1) Kích thước mặt vợt: Dài 157, Rộng 150, dày 6,5 - 6,6.
2) Speed tương đương Gegerly, contron cao hơn, càng cao càng tốt.
3) Nặng 85g-89g.
5) Kích thước cán như Amultart.
6) Cảm giác không rung.
Xin cảm ơn! Mong hồi đáp.
Cám ơn Daoky09 an còi ghi nhận , khi nào làm xong An Còi báo

anzippo

Đại Tá
Bác làm cho em như sau:
1) Kích thước mặt vợt: Dài 157, Rộng 150, dày 6,0 ( cái này em cầm chính xác nhé)
2) Speed hơn timo boll ZLC
3) Nặng ít hơn 85g
5) Kích thước cán như Timo boll,cán ST bác nhé
6) Cảm giác không rung.

Bác làm luôn cho em, hom nào thi đấu cầm ra luôn, e đến cổ vũ, nếu khuyết chân nào em vào chiến đấu với bác luôn, bác nhớ làm cho em độ dầy chính xác là 6.0 nhé
Ok. Khi đến Thái Hà nhớ đem vũ khí theo

chaunguyen

Đại Tá
Bac An nen keu goi dau tu di. lam cai du an " Make In Viet Nam"
Lay Logo la co to quoc minh lam thuong hieu.
Keu goi dau tu tu cac doanh nghiep khac...... lap du an bao cao di.
Em ung ho " hang viet nam " voi thuong hieu VietNam.

San pham sau nay la nguon nuoi song nghe bong ban.

Ung ho het minh.
" có hướng làm công nghiệp hóa nhe bác An"

Last edited:

anzippo

Đại Tá
Bac An nen keu goi dau tu di. lam cai du an " Make In Viet Nam"
Lay Logo la co to quoc minh lam thuong hieu.
Keu goi dau tu tu cac doanh nghiep khac...... lap du an bao cao di.
Em ung ho " hang viet nam " voi thuong hieu VietNam.

San pham sau nay la nguon nuoi song nghe bong ban.

Ung ho het minh.
" có hướng làm công nghiệp hóa nhe bác An"
" có hướng làm công nghiệp hoá nhe bác An" thì các hãng sản xuất vợt bb nổi tiếng đóng cửa thì tội nghiệp công nhân mất việc làm thì chết hi hi hi

anzippo

Đại Tá
Cây vợt mini của thần đồng bb ĐN con trai Nguyễn Phê 2,5 tuổi

Last edited:

Daoky09

Đại Tá
Cám ơn Daoky09 an còi ghi nhận , khi nào làm xong An Còi báo
Bạn An cho mình thêm một đề nghị nhé: Tên mình là Đào Xuân Dũng, bạn có thể ghi tên lên cốt vợt được không? bạn có thể chỉ ghi một chữ Dũng hoặc tên viết tắt Đ-X-D cũng được. ( để tiện xưng hô, mình 59 tuổi ) Thank bạn nhiều

anzippo

Đại Tá
Bạn An cho mình thêm một đề nghị nhé: Tên mình là Đào Xuân Dũng, bạn có thể ghi tên lên cốt vợt được không? bạn có thể chỉ ghi một chữ Dũng hoặc tên viết tắt Đ-X-D cũng được. ( để tiện xưng hô, mình 59 tuổi ) Thank bạn nhiều
Logo hình tròn có ghi Đ-X-D nhé ! Bác cho em nhiều thời gian , vì tháng này em bận lắm . Bác cho em hởi Bác ơr đaau ? Cám ơn bác đ ã ủng hộ , cho xin sđt nhé

Last edited:

Bình luận từ Facebook