Đà Nẵng đã sản xuất được cốt vợt Carbon mang nhãn hiệu ACT (An Club Table Tennis)

anzippo

Đại Tá
Cốt vợt ACT đã có tấm nilon carbon giá bán 850 K bao ship toàn quốc

tuan.cad

Trung Uý
Tuan cad đầu tháng này có vợ mới sướng nhỉ ????? Sợ hay hơn TMB thì tuan cad cưới nhiều vợ thì nguy he
Bac cứ đùa em.Chờ để cưới được một em cũng mon hết cả con mắt rồi.Cây giống timoboll ZLC của em hay hon thi lai fai dat them vai cay nua cho anh em. Chờ đợi là hạnh phúc :(...

anzippo

Đại Tá
bác An ơi đã bắt đầu thử nghiệm công nghệ mới chưa?
Dạo này bận quá việc cty , học đủ thứ , thi cử nữa cho nên cuối tháng này an còi sẽ bắt tay vào làm , hy vọng sẽ ok . Cám ơn tuan cad đã quan tâm hàng Việt Nam

Last edited:

bsdongxu

Binh Nhì
chờ công nghệ mới ra múc một em khác thui, chứ cây trước bác làm cho em cán nhỏ và trơn quá, tay em thì to mà lại ra mồ hôi nhiều( đã cố gắng đánh 3 tuần rồi, nguy cơ sưng đầu đối thủ ..ặc ặc), bác bảo gởi ra bác đổi cây khác nhưng như vậy thì ngại quá...heehe

anzippo

Đại Tá
chờ công nghệ mới ra múc một em khác thui, chứ cây trước bác làm cho em cán nhỏ và trơn quá, tay em thì to mà lại ra mồ hôi nhiều( đã cố gắng đánh 3 tuần rồi, nguy cơ sưng đầu đối thủ ..ặc ặc), bác bảo gởi ra bác đổi cây khác nhưng như vậy thì ngại quá...heehe
Cám ơn Bác Đông , bác ở gần cho nên cũng tiện . Khi nào em triển khai có cây nào bác thích thì bác lấy khỏi đặt bác ạ

anzippo

Đại Tá
Em xin đặt bác 01 cái nhé, bác nhắn số thẻ ATM và tên ghi trên thẻ ATM cho em vào số điện thoại 091.684.0060 để em chuyển tiền cho bác. Em sẽ call lại để confirm.

Khoảng bao lâu thì em có thể nhận được vợt ạ ?

Em cám ơn bác trước.
Vợt mini của thần đồng vcbshark ngày mai xong

vcbshark

Đại Tá
Vợt mini của thần đồng vcbshark ngày mai xongView attachment 12013

Khì khì, bác làm thế tổn thọ các cháu. Em khoái chơi nên em hướng 02 đứa nhỏ chơi cho nó khỏe thôi. NHANH - DẺO - KHỎE - KHÉO. Em đã chuyển tiền cho bác qua IB. Em đã nhắn tin địa chỉ của em.

Em cám ơn bác An nhé.

Attachments

• BIÊN LAI GIAO DỊCH - An - Lam vot bong ban.pdf
    66.6 KB · Đọc: 1

Bình luận từ Facebook