Đà Nẵng đã sản xuất được cốt vợt Carbon mang nhãn hiệu ACT (An Club Table Tennis)

bachikho

Đại Tá
Ý tui là bên cạnh cb thuần bác có thể làm thêm thuần gỗ hay alc cho đa dạng sp chứ thấy cốt hand made ở mình toàn thuần cb ko hơi đơn điệu

anzippo

Đại Tá
C
Ý tui là bên cạnh cb thuần bác có thể làm thêm thuần gỗ hay alc cho đa dạng sp chứ thấy cốt hand made ở mình toàn thuần cb ko hơi đơn điệu
Cám ơn bạn bachikho đã góp ý , cây thuần gỗ 7 lớp đax làm cho khách hàng rồi và có cây 5 lớp gỗ và 1 lơps cacbon , nếu k có cacbon thì độ nảy giảm, an còi sẽ nghiên cứu tiếp . Thanks

Last edited:

bachikho

Đại Tá
bác có thể tham khảo cốt hao3 (5 lớp, lớp lõi là cb, 4 lớp gỗ bên ngoài) hay long5 (7 lớp, 2 lớp cb sát lõi, 4 lớp gỗ bên ngoài), bố trí cb vậy sẽ cho cảm giác gỗ tốt hơn

Last edited:
thứ 6 này ra ngoài đó giao lưu hi vọng sẽ được chiêm ngưỡng a AN làm vợt, và hi vọng trong mấy ngày giao lưu ngoài đó a kịp làm xong cho e 1 cây vợt mang thương hiệu VN dùng để chiến tay trái hehehehe.

anzippo

Đại Tá
Cám ơn Mai xuan viet
Cây ACT đầu tiên có trọng lượng 90gam
Cấu tạo 5 lơps gỗ và 2 lớp cacbon
Cán ghép gỗ trắc

subin

Đại Tá
Cám ơn Mai xuan viet
Cây ACT đầu tiên có trọng lượng 90gam
Cấu tạo 5 lơps gỗ và 2 lớp cacbon
Cán ghép gỗ trắc
và cây thứ hai , nhìn rất đẹp , thanks you anh An rất nhiều !sắp tới có giải em sẽ giới thiệu và trải nghiệm

Attachments

311.3 KB · Đọc: 0

anzippo

Đại Tá
May còn sót lại niềm say

Với hai con mắt, đôi tay tảo tần

Ngẩn ngơ sóng gợn mây vần

Nao nao vân gỗ, bần thần dáng cây

Đoạn này, lựa chạm chim bay

Cành vươn tỉa lá rễ gày suối tuôn

Khúc cong chọn tạc sườn non

Hươu ngơ ngác, thuở lối mòn từng qua

Tuyết Sơn, La Hán, Tam Đa

Mục đồng nâng sáo ngân nga gọi chiều

Thị Nở âu yếm Chí Phèo

Thần Tài… chung sức giảm nghèo bấy nay

Tinh sương, đứng bóng cuối ngày

Cưa cưa đục đục bào phay xập xè

Dừng tay điếu thuốc chén chè

Gỗ nồng ánh lửa… Ồ! Mê mẩn hồn...

Xa rồi rách áo đói cơm

Đội ơn Tiên Tổ truyền nghề

Chút hồn gửi trọn ngưoi yêu bb

Ngày ngày vân gỗ thơm hương
An còi cán ơn các bác đã đọc bài

Last edited:

anzippo

Đại Tá
Hôm nào Quái kiệt An Còi thửa 1 cây bảo đao đặc biệt cho bộ sưu tập of Cường anti kịp triển lãm nhe.
Anh Sơn ơi cây của cương anti là cây sẽ là cây độc nhất vô nhi , nó không giống bất cứ nào trên thế giới .xin tiết lộ có thể hình là 1 chai rượu hihihihi có ngâm sâm vv

Bình luận từ Facebook