Đà Nẵng đã sản xuất được cốt vợt Carbon mang nhãn hiệu ACT (An Club Table Tennis)

anzippo

Đại Tá
Bảo Lộc Lâm đồng len nhận hàng

hungvotdoc

Thượng Tá
Bác đánh thử gai thủ FH à? Nhưng trông động tác khó quá nhỉ? cứ phải gằn vợt lên thế à? mà không biết chặn thì thế nào có dễ điều khiển và dị không? Liệu chơi một mặt như tôi có thử được không nhỉ?
Dạo này tôi quay lại dùng vợt của bác + mặt giant dragon lót 2ly mà hôm đầu tiên tôi chơi với bác gì bên hàng không đi cùng với bác xuống chỗ tôi đó! Càng chơi càng thấy hay bác ạ! Cốt bác làm rất hợp lý: dễ điều khiển: công tốt, chặn tốt và cũng tương đối dị. Khả năng từ hôm gặp bác đến giờ tôi phải lên được nửa bóng (hehe).

anzippo

Đại Tá
Bác đánh thử gai thủ FH à? Nhưng trông động tác khó quá nhỉ? cứ phải gằn vợt lên thế à? mà không biết chặn thì thế nào có dễ điều khiển và dị không? Liệu chơi một mặt như tôi có thử được không nhỉ?
Dạo này tôi quay lại dùng vợt của bác + mặt giant dragon lót 2ly mà hôm đầu tiên tôi chơi với bác gì bên hàng không đi cùng với bác xuống chỗ tôi đó! Càng chơi càng thấy hay bác ạ! Cốt bác làm rất hợp lý: dễ điều khiển: công tốt, chặn tốt và cũng tương đối dị. Khả năng từ hôm gặp bác đến giờ tôi phải lên được nửa bóng (hehe).
Chơi gai đòi hỏi kỹ thuật khá đa dạng , tại sao ? Nếu Bác mà đánh gai đơn thuần thì ở Clb bác time đầu bác ăn họ nhưng time sau họ ăn bác và chỉ 1 lần họ ăn bác là họ ăn mãi mãi he , sở dĩ là họ quen đường bóng của bác , còn đi ra ngoài giao lưu , gặp đối thủ bác ăn nhẹ nhàng 2 trứng nhưng 3 ván sau bác lăn cái đùng lý do là họ rút kinh nghiệm 2 ván đầu , chính vì vậy bác nên có nhiều kỹ thuật đánh , hất , cắt , chặn đẩy , bolock vv , cái này đòi hỏi bác phải có người đưa bóng nhiều . Cám ơn Bác . ( xin lỗi các các thủ gai )

Bình luận từ Facebook