Đà Nẵng đã sản xuất được cốt vợt Carbon mang nhãn hiệu ACT (An Club Table Tennis)

hungvotdoc

Thượng Tá
View attachment 83738 View attachment 83739 View attachment 83740 Cám ơn Clb đại lan thanh trì đã tiếp đón nhiệt tình chu đáo , chúc toàn thể AE clb sức khỏe , hẹn ngày tái ngộ.
Anh em CLB Đại Lan cảm ơn sự nhiệt tình của các anh CLB Đoàn kết Long Biên và các anh chị Đà Nẵng đã không quản đường xá xa xôi đến thăm và giao lưu với CLB. Chúc các bác Đà Nẵng mai lên đường thượng lộ bình an. Hẹn sớm gặp lại!

anzippo

Đại Tá
Về đến Đà Nẵng tham gia ngay giải BB BMB mở rộng

anzippo

Đại Tá
Bác post ảnh thế nào mà cứ lộn ngược vậy? Giải này có nhiều "cao thủ" không bác?
Em post bằng ĐT , mà ở máy em chuẩn mà anh , giải này tập trung các cây vợt hàng đầu các tỉnh : Quảng Ngãi , Tam Kỳ , Huế , Quảng Bình , đội em ( ACT -Cầu Rồng ) vào tứ kết .

anzippo

Đại Tá
Last edited:

anzippo

Đại Tá
Vì time có hạn , theo yêu cầu của clb Báo @hungvotdoc , giao lưu bằng gạch không thể thực hiện được , các Bác tạm xem 1 đoạn giao lưu tại TCTHK Việt Nam
Khi nào triển khai cốt của Tải bác nhớ phát sóng nhé!
ok Anh , Bác Tài yêu cầu đơn giản hơn Bác Hưng nhiều , mấy bữa nay dùng ACT Bác có kiếm bia được nhiều không Bác .

hungvotdoc

Thượng Tá
Vì time có hạn , theo yêu cầu của clb Báo @hungvotdoc , giao lưu bằng gạch không thể thực hiện được , các Bác tạm xem 1 đoạn giao lưu tại TCTHK Việt Nam

ok Anh , Bác Tài yêu cầu đơn giản hơn Bác Hưng nhiều , mấy bữa nay dùng ACT Bác có kiếm bia được nhiều không Bác .
Háo hức vợt mới lắm nhưng tuần này tôi phải nghỉ cả tuần để xoa bóp bấm huyệt điều trị thoát vị đốt sống cổ làm tê tay trái. Bác sĩ bảo trong thời gian điều trị không được chơi (vận động mạnh). Tuần trước điều trị được 2 buổi thì bác hẹn gặp rồi giao lưu ...thế là phí cả "thuốc". (hehe).

anzippo

Đại Tá
Háo hức vợt mới lắm nhưng tuần này tôi phải nghỉ cả tuần để xoa bóp bấm huyệt điều trị thoát vị đốt sống cổ làm tê tay trái. Bác sĩ bảo trong thời gian điều trị không được chơi (vận động mạnh). Tuần trước điều trị được 2 buổi thì bác hẹn gặp rồi giao lưu ...thế là phí cả "thuốc". (hehe).
Ra HN gặp Bác giao lưu rồi mới thấy , nếu gặp Bác trước thì em sẽ không làm cây vợt như theo yêu cầu của Bác và em sẽ tư vấn thêm là KT To hơn về bề ngang ( thêm 17 mm ) nữa còn chiều kia là ổn Nghĩa là 163x152 , dỡ dĩ phải là như vậy vì rơ Bác thủ là chính , bóng ngon Bác mới xơi he , cho nên cần phải bảng vợt TO thì mới phù hợp cho rơi Bác . Thanks

hungvotdoc

Thượng Tá
Ra HN gặp Bác giao lưu rồi mới thấy , nếu gặp Bác trước thì em sẽ không làm cây vợt như theo yêu cầu của Bác và em sẽ tư vấn thêm là KT To hơn về bề ngang ( thêm 17 mm ) nữa còn chiều kia là ổn Nghĩa là 163x152 , dỡ dĩ phải là như vậy vì rơ Bác thủ là chính , bóng ngon Bác mới xơi he , cho nên cần phải bảng vợt TO thì mới phù hợp cho rơi Bác . Thanks
Trời ơi! thảo nào chặn bóng của bác toàn bị " thủng" (hehe)! Nhiều khả năng phải đặt bác làm cho cái nữa thôi! Mà có khi cho nó vuông luôn 163 x 163 (hehe!).

anzippo

Đại Tá
Trời ơi! thảo nào chặn bóng của bác toàn bị " thủng" (hehe)! Nhiều khả năng phải đặt bác làm cho cái nữa thôi! Mà có khi cho nó vuông luôn 163 x 163 (hehe!).
Nếu có làm cho Bác cây khác thì cuối tháng 6 mới triển khai được , thìa còn nợ @minhbaohiem , em gái Phương
Uyên ( cựu tuyển Hà Nội ) , Tải và vv

hungvotdoc

Thượng Tá
Nếu có làm cho Bác cây khác thì cuối tháng 6 mới triển khai được , thìa còn nợ @minhbaohiem , em gái Phương
Uyên ( cựu tuyển Hà Nội ) , Tải và vv
Nói vui vậy thôi chứ tôi tin chắc là cốt vợt bác vừa làm cho tôi là ổn, vấn đề là trình của mình chỉ có "zậy" thôi, vợt có to gấp đôi thì chặn bóng của bác cũng vẫn " thủng"! (hehe). Vậy nên bác cứ yên tâm triển khai làm cho mọi người đi. Khoảng 2 tuần nữa sẽ báo cáo bác cụ thể tình hình.

Bình luận từ Facebook