Đà Nẵng đã sản xuất được cốt vợt Carbon mang nhãn hiệu ACT (An Club Table Tennis)

MrTèo2015

Đại Uý
Hehe. Cv bận quá mới tranh thủ đánh dc 1 tiếng ah, kiểm soát bóng tốt bạt bóng có lực với lại đối thủ yếu quá đánh phải nhường bóng nên chưa đánh hết tay dc. Nói chung hàng của anh An đạt tiêu chí hàng Việt Nam chất lượng cao ngon bổ rẻ rồi.

anzippo

Đại Tá
Hehe. Cv bận quá mới tranh thủ đánh dc 1 tiếng ah, kiểm soát bóng tốt bạt bóng có lực với lại đối thủ yếu quá đánh phải nhường bóng nên chưa đánh hết tay dc. Nói chung hàng của anh An đạt tiêu chí hàng Việt Nam chất lượng cao ngon bổ rẻ rồi.
Vậy thì khi nào gặp anh cũng nhẹ tay nhé !

MrTèo2015

Đại Uý
Hôm nào rảnh anh An làm cái xiu phẩm 2 tay 2 kiếm 1 chấp 2 quay clip tung diễn đàn cho ae xem thử. Quẹt Zippo thì chưa thử chứ đt thì em đánh rồi iphone4 đánh ngon nhứt mặt kiếng dày ko sợ nứt.

anzippo

Đại Tá
bác Cá nghiên cứu vụ này đi. E thích cán kiểu Long V, W968 cầm nó gọn, mặt vợt to bằng Long V luôn đánh đỡ bị trượt kakaaka. Ko biết ACT đánh tàu có OK không nhỉ?
Cốt dùng để đánh mặt tàu thì mền hơn , ACT đã sản xuất dòng này khá nhiều , Bác ủng hộ 1 cây đi , nếu đánh không hợp thì trả lại , cám ơn

ketquadi

Thượng Tá
Vâng. Bác để e nghiên cứu kiểu dáng rồi bác làm cho e 1 cây nhé. E sẽ gắn bó với nó nếu hợp còn ko cũng sẽ để làm kỷ niệm ạ.
Cốt dùng để đánh mặt tàu thì mền hơn , ACT đã sản xuất dòng này khá nhiều , Bác ủng hộ 1 cây đi , nếu đánh không hợp thì trả lại , cám ơn

Bình luận từ Facebook