Đà Nẵng đã sản xuất được cốt vợt Carbon mang nhãn hiệu ACT (An Club Table Tennis)

anzippo

Đại Tá

Cây này làm theo yêu cầu 2 tốc độ , FH mút láng ,BH gai , TL 90 gam , KT 160 mm x 152 mm , rơ phòng thủ là chính

Daoky09

Đại Tá
Thuần gỗ mà Bác muốn tốc độ cao hơn cây trước thì phải dùng gỗ rosewood , còn Bác thích cán sọc thì em làm theo ý Bác .
Thế còn Kiểm soát thì sao chú? Cây gỗ rosewood cũng đẹp đấy! Chú cứ làm hình thức như cây gỗ rosewood cũng được. Thôi thế này cho chú dễ làm: Độ kiểm soát và bám xoáy như cây trước; Tốc độ cao hơn bao nhiêu tốt bấy nhiêu (già rồi cũng cần trợ lực tốt ); mặt 150^157 có thể bé hơn mỗi chiều 0,5mm cũng được nhưng đừng to hơn; dày ~ 6,0mm; cân nặng 88g-90g; hình thức như 1 trong 2 cây Anh reply ở trên ( sợ mặt nọ cán kia nó khập khễnh chú à ).

MrTèo2015

Đại Uý
Giờ chỉ chờ hàng về là xách đi chiến làm quen vũ khí chuẩn bị cho giải 20/11 mở rộng. Có thể đoán cấu tạo em nó như sau: trong cùng là philê, basa, tomato hoặc salad dể chiến em này phải có vodka Hà nội hoặc seju Hàn quốc ướp lạnh.

anzippo

Đại Tá
Giờ chỉ chờ hàng về là xách đi chiến làm quen vũ khí chuẩn bị cho giải 20/11 mở rộng. Có thể đoán cấu tạo em nó như sau: trong cùng là philê, basa, tomato hoặc salad dể chiến em này phải có vodka Hà nội hoặc seju Hàn quốc ướp lạnh.
Lâu nay em chạy xe 50 cc bây giờ trang bị xe phân khối lớn rồi , xe phân khối lớn chắc chắn sẽ vợt qua nhiều đối thủ .

Bình luận từ Facebook