Đà Nẵng đã sản xuất được cốt vợt Carbon mang nhãn hiệu ACT (An Club Table Tennis)

anzippo

Đại Tá
Cái gì đây ?

attack01

Đại Uý
Chúc mừng chú An! Tay nghề càng ngày càng tiến bộ, vợt càng ngày càng đẹp và nhẹ đi rất nhiều. Xin thông báo: cây vợt thuần gỗ chú làm cho anh hơi rung, bạt hơi khó, nhưng đánh càng ngày càng thấy hay. Bây giờ anh cất hết các loại SZLC và ZLC vào tủ mà chỉ chơi cây ACT của chú thôi.

Khi nào chú thanh lý mà có cây Super JunZLC thì nhắn cháu nhé...tks chú !

Nghé Ọ

Thượng Tá
Cốt anh làm đẹp lắm, anh chịu khó làm kiểu nhìn cho no sang sang tý là ổn ạ. Ví dụ: nhuộm thêm màu cán vợt nhìn cho đẹp í là ổn ạ

Daoky09

Đại Tá
Khi nào chú thanh lý mà có cây Super JunZLC thì nhắn cháu nhé...tks chú !
Super JunZLC, Super Zhang, Các loại ZLC có cả, nhưng đã dùng rồi thì mình kiên quyết không thanh lý, chỉ có 2 cây mới tinh 100% là Jun ZLC-ST và Inne ZLC -ST là có thể thanh lý thôi ( nếu là FL thì cũng để lại chơi cho biết mùi). Nhất là cây Super JunZLC chơi rất thích, còn cây Super Zhang chơi dở ẹc nhưng cũng không thanh lý mà. Mong bạn thông cảm.

Nghé Ọ

Thượng Tá
Super JunZLC, Super Zhang, Các loại ZLC có cả, nhưng đã dùng rồi thì mình kiên quyết không thanh lý, chỉ có 2 cây mới tinh 100% là Jun ZLC-ST và Inne ZLC -ST là có thể thanh lý thôi ( nếu là FL thì cũng để lại chơi cho biết mùi). Nhất là cây Super JunZLC chơi rất thích, còn cây Super Zhang chơi dở ẹc nhưng cũng không thanh lý mà. Mong bạn thông cảm.
Super Zhang chơi dở hơn Jun ak anh @Daoky09 ???

attack01

Đại Uý
Cốt này 2 tốc độ , một mặt có cacbon mặt kia có fiber( chưa xong)View attachment 45429View attachment 45430

Anh An ơi đợt này có ZL carbon lại chưa anh...nếu có thì em đặt hàng 1 cây nặng 92-94g, cán ST giống Jun ZLC (hoặc nittaku barwell fleet) , cấu tạo 2 lớp hinoki ngoài (hơi dầy tí), 2 lớp ZL carbon, lõi balsa...cán loại mới có sọc dọc đẹp đẹp đó anh, vào keo nhẹ chống mồ hôi luôn dùm em, không logo nhé anh....nếu được anh confirm giúp em để em chuyển tiền ạ!

Em cảm ơn anh!

Nghé Ọ

Thượng Tá
Anh An ơi đợt này có ZL carbon lại chưa anh...nếu có thì em đặt hàng 1 cây nặng 92-94g, cán ST giống Jun ZLC (hoặc nittaku barwell fleet) , cấu tạo 2 lớp hinoki ngoài (hơi dầy tí), 2 lớp ZL carbon, lõi balsa...cán loại mới có sọc dọc đẹp đẹp đó anh, vào keo nhẹ chống mồ hôi luôn dùm em, không logo nhé anh....nếu được anh confirm giúp em để em chuyển tiền ạ!

Em cảm ơn anh!
Cây này màu đẹp thât đó @attack01

Bình luận từ Facebook