Đà Nẵng đã sản xuất được cốt vợt Carbon mang nhãn hiệu ACT (An Club Table Tennis)

anzippo

Đại Tá
Tuy sinh đôi nhưng trọng lượng 2 cháu có chênh lệch : 86 gam cho cháu bên phải , 90 gam cháu bên trái , cám ơn các bác đaax đọc bài

anzippo

Đại Tá
Đẹp như thế này thì Hiệp phò mã phong Nghệ nhân là phải chứ bạn Pháo Đà nẵng phản biện chi nữa? KTT chắc cũng đến mức đó thôi.
Các Bác lại rót mật vào tai em rồi , sản phẩm của em làm sao sánh được với các Bác KTT, Hùng Ca ... Em còn phải học hỏi nhiều lắm Thầy ạ

fan_ars

Trung Uý
86 gam cho em, kt 157 mm x 150 mm , dày 6 mm , cấu tạo 3 lớp gỗ và 2 lớp cacbon tốc độ OFF , cán gỗ trắc LàoView attachment 31017View attachment 31018 View attachment 31019
e đặt 1 cây cán giống sardius ko trơn, màu như này. Có carbon, tốc độ ngang hay dưới chút cũng ok, kiểm soát hơn sardius, bản mặt vợt cũng giống luôn. logo bác khắc e 3 chữ T-M-Đ !!! giá cả tn hả bác?? e mới vào post!!

anzippo

Đại Tá
e đặt 1 cây cán giống sardius ko trơn, màu như này. Có carbon, tốc độ ngang hay dưới chút cũng ok, kiểm soát hơn sardius, bản mặt vợt cũng giống luôn. logo bác khắc e 3 chữ T-M-Đ !!! giá cả tn hả bác?? e mới vào post!!
Còn trọng lượng bao nhiêu gam ? Giá 850 K bao ship , thanks

Bình luận từ Facebook