Hà Nội --->đã bay

nguyensonNA

Trung Uý
cốt sardius của Nhật, tem bạc ,còn khá mới, giá 1t8
LH 0127,207,6869
Giao lưu với em này không bác?
Em ở HN, giao dịch trực tiếp nha bác.
LH: 0916684611

cây alc quá đẹp . mình đang chơi timoboll alc seri J mà gỗ cũng k đẹp bằng con seri 0 của bạn , sadius là cây chơi kém nhất nhưng dân việt nam vẫn chuộng

tieuho_8x

Đại Tá
cây alc quá đẹp . mình đang chơi timoboll alc seri J mà gỗ cũng k đẹp bằng con seri 0 của bạn , sadius là cây chơi kém nhất nhưng dân việt nam vẫn chuộng
E nói cây Sardius là cây chơi kém nhất là sai rất nhiều đấy nhé. Ít nhất e hãy nhìn vào đội tuyển VN với Kiến Quốc,Đatj trố...hay top đầu nghiệp dư miền Bác có Việt cò,Thắng đen,Long con... Nói vậy nhiều tiền bối sẽ có ý kiến đó e ^^
Nếu so với thế giới thì cái j cũng là vô cùng cả thôi

hehe , e k hiểu biết nên phát ngôn bừa , bên nhật 1 năm trời chả thấy ai chơi sadius cả , thấy ngta bảo sadius chỉ để đánh gai , dân việt mình lại chuộng sadiuss

tieuho_8x

Đại Tá
hehe , e k hiểu biết nên phát ngôn bừa , bên nhật 1 năm trời chả thấy ai chơi sadius cả , thấy ngta bảo sadius chỉ để đánh gai , dân việt mình lại chuộng sadiuss
Nó do truyền thống,tính năng và...quá quen. Đâu phải thay đổi là dễ đâu.
Nếu e nói Sar là cây kém nhất đối với e,thì k ai phản bác lại điều gì.
Tất nhiên nếu ở Nhật thì quá hiếm người chơi Sar :)

Nam_HaiDuong

Đại Tá
bản thân Sar sản xuất ra để đánh Gai phòng thủ nhưng được dân ta biến thể thành đánh mút. khi xưa chỉ có Sar và mazunov tập nên ai đã quen cảm giác bóng nhanh đó rồi ko dễ thay đổi đc

tieuho_8x

Đại Tá
đây là cốt e đang chơi , đánh phê lòi, đố mà giật ra ngoài dc
Giật phê lòi k ra đc ngoài,nhưng mấy ai giật đc mạnh với cây ALC này đúng k e? ALC nôm na là chơi về độ khéo,điểm rơi...
Mỗi người 1 phong cách đánh,tập luyện. K phải a thấy hay e cũng thấy hay và ngược lại ;)
Nhưng luôn công nhận Tmb ALC là cây vợt hay,có thể nói là huyền thoại của dòng ALC

Bình luận từ Facebook