Hà Nội Đã bay

lion

Đại Tá
Bôi để làm chi vậy bác
Bôi để ae khác không nghịch ngợm dùng cái số serial đó cho lên trang kiểm tra của Butterfly China check, theo quy định chỉ được check tối đa 3 lần, nếu làm hết số lần được phép rồi sau này có ae muốn mua thật cần kiểm chứng thì làm sao làm được?!

• Like
Reactions: Qlv

IFUD

Trung Uý
Lại nhớ có lần tôi sắm cây vợt mới (lắm vợt quá lâu ko nhớ vợt gì) dán đôi Ten mới coong hí hửng xuống CLB chơi. Vừa lấy vợt trong túi ra thì ông anh chơi thân (đại gia, mới chơi bb đc mấy tháng) bảo ôi vợt đẹp thế anh đánh thử mấy quả! Thôi đm đc đúng mấy quả phang bốp cái vào cạnh bàn!
Cả vợt lẫn mút sứt luôn mảng to tướng!!!
Cay vl cay!!!!!!!!!!!!
Ae nào hay thích lọ mọ cốt mút giống tôi dạo ấy thì hiểu cảm giác của tôi lúc í thế nào.
Căn bản ông anh chơi lớt phớt cho vui, chủ yếu ra mồ hôi tối về nhậu cho khoẻ, nên dù vợt có 10 triệu hay 300K thì với ông í cũng chả khác mẹ gì nhau. Va bàn cái ông í hề hề cười đi ra trả vợt mình. Thôi đành ngậm đắng nuốt cay cầm lại vợt chứ còn biết sao :(
bác tính ra cũng dễ tính nhỉ, chứ gặp mình là lôi ra bắt đền ngay, hàng mình mua có tem mác, bao bì, hóa đơn đàng hoàng, giờ cứ nhìn hóa đơn mà đền, không thì vác lên phường ngồi uống trà. :D

LongV

Thượng Tá
bác tính ra cũng dễ tính nhỉ, chứ gặp mình là lôi ra bắt đền ngay, hàng mình mua có tem mác, bao bì, hóa đơn đàng hoàng, giờ cứ nhìn hóa đơn mà đền, không thì vác lên phường ngồi uống trà. :D
Ui làm gì đến mức thế :D Ông í đền luôn cho chục cái thì lấy đâu chỗ chứa bác ơi :D

Bình luận từ Facebook