Hà Nội Đã bay

Qlv

Thượng Sỹ
Vis china
91g
Đã vào keo mang cá, dán viền chống va đập
Giá 3tr (k mặc cả, k ship)
Giao dịch trực tiếp tại Hồ Tùng Mậu - Hà Nội
Sms/zalo (no call): 0973129326

Attachments

2.1 MB · Đọc: 117
    1.8 MB · Đọc: 119
    659.7 KB · Đọc: 118
Last edited:

conduongs

Đại Tá
Những em chân dài như thế này chủ thead khi dùng nên bảo quản em nó, như bảo vệ mang cá để không bị bẩn, lúc nào nhìn cũng long lanh như mới,

• Like
Reactions: Qlv

conduongs

Đại Tá
Trc em mua cũng giưz gìn lắm, tay k ra mồ hôi nên như con vis em đánh nửa năm r vẫn sabgs đẹp. Con spnlin cho đi mượn mấy hôm về đen nhẻm, chán
Cao thủ võ lầm coi kiếm như sinh mạng của mình, Kiếm còn người còn, kiếm rời chủ coi như người mất. VĐV bóng bàn chơi giữ gìn vợt còn hơn giữ gìn bản thân, vợt lỡ có va vào bàn hay sứt mẻ như có điều gì đó cứa vào da thịt nó xót lắm. Với cá nhân em không bao giờ cho người khác mượn vợt em dùng để đi chơi trận cả, còn mượn chút để thử xem cốt này có hay dở, hợp với mình không,... kiểu cầm thử chơi một vài quả OK, chứ đừng nói mượn vài hôm, Ai nói thế nào em không quan tâm. Điều này em rút ra sau khi có cho người khác dùng vợt mình chơi cũng chỉ trong một trận, khi mình cầm chơi lại khác hẳn, cảm giác như vợt nó giận mình hay sao đó mà ngay lúc đó cầm đánh lại rất không vừa tay, phải vài hôm sau mới quen lại. Kiểu như trong kiếm hiệp gọi là kiếm Ý ( mỗi một thanh kiếm nó đều có linh hồn riêng..)

Pluripotenial

Đại Uý
Bác thread có muốn giao lưu với cây Joola Zhou Qihao superALC-90 ko, hàng mua để sưu tầm, nguồn nội địa châu âu 89gram, mới 100% chưa qua sử dụng.

Last edited:

lehuy2507

Đại Tá
Cao thủ võ lầm coi kiếm như sinh mạng của mình, Kiếm còn người còn, kiếm rời chủ coi như người mất. VĐV bóng bàn chơi giữ gìn vợt còn hơn giữ gìn bản thân, vợt lỡ có va vào bàn hay sứt mẻ như có điều gì đó cứa vào da thịt nó xót lắm. Với cá nhân em không bao giờ cho người khác mượn vợt em dùng để đi chơi trận cả, còn mượn chút để thử xem cốt này có hay dở, hợp với mình không,... kiểu cầm thử chơi một vài quả OK, chứ đừng nói mượn vài hôm, Ai nói thế nào em không quan tâm. Điều này em rút ra sau khi có cho người khác dùng vợt mình chơi cũng chỉ trong một trận, khi mình cầm chơi lại khác hẳn, cảm giác như vợt nó giận mình hay sao đó mà ngay lúc đó cầm đánh lại rất không vừa tay, phải vài hôm sau mới quen lại. Kiểu như trong kiếm hiệp gọi là kiếm Ý ( mỗi một thanh kiếm nó đều có linh hồn riêng..)
Hay - rất hay Bác

nxaa

Trung Uý
Vợt giận nữa à vl

LongV

Thượng Tá
Lại nhớ có lần tôi sắm cây vợt mới (lắm vợt quá lâu ko nhớ vợt gì) dán đôi Ten mới coong hí hửng xuống CLB chơi. Vừa lấy vợt trong túi ra thì ông anh chơi thân (đại gia, mới chơi bb đc mấy tháng) bảo ôi vợt đẹp thế anh đánh thử mấy quả! Thôi đm đc đúng mấy quả phang bốp cái vào cạnh bàn!
Cả vợt lẫn mút sứt luôn mảng to tướng!!!
Cay vl cay!!!!!!!!!!!!
Ae nào hay thích lọ mọ cốt mút giống tôi dạo ấy thì hiểu cảm giác của tôi lúc í thế nào.
Căn bản ông anh chơi lớt phớt cho vui, chủ yếu ra mồ hôi tối về nhậu cho khoẻ, nên dù vợt có 10 triệu hay 300K thì với ông í cũng chả khác mẹ gì nhau. Va bàn cái ông í hề hề cười đi ra trả vợt mình. Thôi đành ngậm đắng nuốt cay cầm lại vợt chứ còn biết sao :(

nxaa

Trung Uý
Tôi cũng vãi ông. Chỉ mong ông ở gần tôi thì với coment như của ông thì tôi tặng ông một cái vợt dán vào Face của ông luôn, hứa danh dự:cool::cool::cool:
Mong ông cho tôi biết ông sinh hoạt ở clb nào giúp tôi, tôi sẽ đến giao lưu với ông
Đéo biết ông còn răng mà về không, trẻ trâu cần va thì inbox

Qlv

Thượng Sỹ
Lại nhớ có lần tôi sắm cây vợt mới (lắm vợt quá lâu ko nhớ vợt gì) dán đôi Ten mới coong hí hửng xuống CLB chơi. Vừa lấy vợt trong túi ra thì ông anh chơi thân (đại gia, mới chơi bb đc mấy tháng) bảo ôi vợt đẹp thế anh đánh thử mấy quả! Thôi đm đc đúng mấy quả phang bốp cái vào cạnh bàn!
Cay vl cay!!!!!!!!!!!!
Ae nào hay thích lọ mọ cốt mút giống tôi dạo ấy thì hiểu cảm giác của tôi lúc í thế nào.
Căn bản ông anh chơi lớt phớt cho vui, chủ yếu ra mồ hôi tối về nhậu cho khoẻ, nên dù vợt có 10 triệu hay 300K thì với ông í cũng chả khác mẹ gì nhau. Va bàn cái ông í hề hề cười đi ra trả vợt mình. Thôi đành ngậm đắng nuốt cay cầm lại vợt chứ còn biết sao :(
Nhiều bố kĩ thuật còn non mà toàn thích chơi trò mạo hiểm, lại còn thích mượn vợt thử

LongV

Thượng Tá
Nhiều bố kĩ thuật còn non mà toàn thích chơi trò mạo hiểm, lại còn thích mượn vợt thử
Ông anh này lại chỉ coi đó là một môn thể thao giảm béo, chơi cho ra mồ hôi thôi, ko quan tâm gì đến kỹ thuật. Chiều chiều xuống sớm quật ầm ầm 1 tiếng xong nghỉ.

lehuy2507

Đại Tá
Cay vl cay!!!!!!!!!!!!
Em thì cũng bị cười trừ chứ giờ làm sao Anh ? Cả nể :(

conduongs

Đại Tá
Đéo biết ông còn răng mà về không, trẻ trâu cần va thì inbox
Không phải inbox làm gì, Ông nếu bản lĩnh gửi địa chỉ lên đây Tiện anh em có thông tin thằng này gửi vào inbox cho em. em cảm ơn 10 triệu tiền mặt anh e không lấy tiền em tặng một cốt sp Jun nội địa nhật mới. em cảm ơn

Bình luận từ Facebook