Toàn quốc Đã bán hết ạ. Thank cả nhà.

quangbhxh

Binh Nhất
Còn 2 mút này em pass nốt cho nhanh.
1. Dignics 09C đẹp. 500k
2. Ten05 lắp Sadius bị hụt. Dán lên phía trên thì oke. 200k
Em mua từ Nhật + phí mua hộ + phí ship nội địa Nhật + Phí ship nội địa Việt lỗ sấp mặt :))
sdt: 0375.207.293
thank các bác quan tâm ạ. Mặt đều còn dùng ổn.

Attachments

2.6 MB · Đọc: 71
    369.4 KB · Đọc: 67
Last edited:

anhemoy

Đại Tá
K hiểu sao các Admin xóa bài của em nên em xin phép đăng lại ạ.
Em cá nhân dùng nên tiện mua về chia lại anh em. k phải shop ạ :)
EM về được ít mặt Nhật nội địa. Giá em đã để trong ảnh. bác nào cần ib em ạ
hoặc zalo em gửi thêm ảnh. sdt: 0375.207.293
thank các bác quan tâm ạ. Mặt đều còn dùng ổn.
không phải shop mà bác bán giá như hàng mới rồi :D :D
nổi gai nặng thế này thì khó bay lắm bác ơi

quangbhxh

Binh Nhất
không phải shop mà bác bán giá như hàng mới rồi :D :D
nổi gai nặng thế này thì khó bay lắm bác ơi
:)). 300-400k còn đắt à bác. Em tiện chơi lấy chục mặt về. Mua bên Nhật bổn 1 mặt rẻ nhất cũng đã 3-4 loét là rẻ rồi chưa kể ship. Nhìn thì thế thôi chứ còn đánh chán bác ạ. Mặt lướt mà nhìn mới mấy shop bán cũng phải 900-1 củ ạ.

anhemoy

Đại Tá
:)). 300-400k còn đắt à bác. Em tiện chơi lấy chục mặt về. Mua bên Nhật bổn 1 mặt rẻ nhất cũng đã 3-4 loét là rẻ rồi chưa kể ship. Nhìn thì thế thôi chứ còn đánh chán bác ạ. Mặt lướt mà nhìn mới mấy shop bán cũng phải 900-1 củ ạ.
300-400k như ảnh nổi gai thì đắt thật mà bác :D
3-4 lít thì cố chút 100-200k thêm mua mặt Xiom tầm rẻ mà đánh cũng hơn mặt nổi gai nặng bóng không ổn định :)

quangbhxh

Binh Nhất
300-400k như ảnh nổi gai thì đắt thật mà bác :D
3-4 lít thì cố chút 100-200k thêm mua mặt Xiom tầm rẻ mà đánh cũng hơn mặt nổi gai nặng bóng không ổn định :)
mấy mặt như em đăng kia làm gì mà gọi là nổi gai nặng. Vẫn đánh ngon bác ạ. :). 2-3 lít mà đánh ten thì hơn hẳn 500 mặt khác chứ nhỉ @@

Anna Huong

Binh Nhì
Không theo bên nào nhưng mà đúng thật là hàng đặt trực tiếp từ Nhật về giá nó cũng cao thậm chí cao hơn cả giá bán ở VN mà mấy ông bán bảo hàng nội địa (em không biết nội địa thật hay Take). Như mặt Tenergy mới bên Nhật check giá về cũng tầm 1tr6 1tr7/mặt rồi mà ở VN thì chỉ quanh quanh tầm 1tr3 - 1tr5. Giờ nó loạn giá nên cũng hơi khó cho những người bán hàng nhập chính hãng trực tiếp bên đó về

quangbhxh

Binh Nhất
Không theo bên nào nhưng mà đúng thật là hàng đặt trực tiếp từ Nhật về giá nó cũng cao thậm chí cao hơn cả giá bán ở VN mà mấy ông bán bảo hàng nội địa (em không biết nội địa thật hay Take). Như mặt Tenergy mới bên Nhật check giá về cũng tầm 1tr6 1tr7/mặt rồi mà ở VN thì chỉ quanh quanh tầm 1tr3 - 1tr5. Giờ nó loạn giá nên cũng hơi khó cho những người bán hàng nhập chính hãng trực tiếp bên đó về

docmaorg

Đại Tá

Bình luận từ Facebook