Cường Tay Trái Liên Quan thách đấu A Hải Choctietlon...

Do lúc nào cũng đc mọi người tin tưởng nên vụ áp phe kinh điển này lại là CTNN đảm trách :eek:
Vào buổi chiều hôm qua A Hải Vitas D về chơi tại CLB Liên Quan giao lưu cùng ae khu vực.(chi tiết tại Topic CLB Liên Quan do a Chung_VT post)
Sau trận đấu hôm qua a Cường tay trái Liên Quan thách đấu a Hải Choctietlon mệnh giá 10 lít[10 lít gì thì hồi sau sẽ rõ ;)],và a Hải cũng đã khớp lệnh ngay từ phát đầu,tính chắc ăn nên a Cường phải nhắc tới 3 lần,nhưng lần thứ 4 thì nghe vẻ a Hải có "ghê ghê" 1 chút =))
Thời gian 2 tuần trở ngược tính từ hôm nay. Địa điểm tại CLB Bóng Bàn Liên Quan.
Ps:2 lý do chính a Hải về là,1 là giao lưu cùng ae ở đây và để trải nghiệm cái gọi là "1 mình 1 ngựa sau khi tan trường" sẽ như nào,2 là để thách đấu CTNN,khổ cái hôm qua là buổi đầu tiên CTNN test e Darker Legatop 7P và chén ngay 1 bác "chuyên gia kê chặn" trên mình tầm 4 bóng,lúc đó đang ngồi uống nước nhìn thấy cũng "run run" nên a Hải cũng phải múi né e ngay,nhìn thấy thịt ngon quá nên nhờ a Chung thu xếp e với a Hải 1 trận mà không thành với tiếc chứ!

Cứ bĩnh tình a ơi,sắp tới sẽ có nhiều lá thư gửi về địa chỉ Tuanso7@yahoo.com lúc đó tha hồ bác nhé.
Từ hwa tới giờ vẫn chưa thấy a Choctietlon đâu nhỉ,chắc tại thắng thì toàn sát nút mà thua thì toàn dính "bom hủy diệt" nên giờ vẫn đang miên man như e ngan trên nồi đây mà =))

Trau_CoDoc

Trung Uý
Khi nào có thời gian đi chơi. Em sẽ khớp lệnh với a TS7 1 phát nhé. :) Vồ trượt a TS7 từ vụ GPMB ở Hữu Bằng - Thạch Thất giờ vẫn còn tiếc =))

Trường.văn

Trung Sỹ
trận đấu sẽ đc tường thuật trực tiếp trên kênh Bongban.org quý vị và các bạn tha hồ mà theo zõi....nghe đâu cường tay trái zất hổ báo...:D

choctietlon

Super Moderators
Do lúc nào cũng đc mọi người tin tưởng nên vụ áp phe kinh điển này lại là CTNN đảm trách :eek:
Vào buổi chiều hôm qua A Hải Vitas D về chơi tại CLB Liên Quan giao lưu cùng ae khu vực.(chi tiết tại Topic CLB Liên Quan do a Chung_VT post)
Sau trận đấu hôm qua a Cường tay trái Liên Quan thách đấu a Hải Choctietlon mệnh giá 10 lít[10 lít gì thì hồi sau sẽ rõ ;)],và a Hải cũng đã khớp lệnh ngay từ phát đầu,tính chắc ăn nên a Cường phải nhắc tới 3 lần,nhưng lần thứ 4 thì nghe vẻ a Hải có "ghê ghê" 1 chút =))
Thời gian 2 tuần trở ngược tính từ hôm nay. Địa điểm tại CLB Bóng Bàn Liên Quan.
Ps:2 lý do chính a Hải về là,1 là giao lưu cùng ae ở đây và để trải nghiệm cái gọi là "1 mình 1 ngựa sau khi tan trường" sẽ như nào,2 là để thách đấu CTNN,khổ cái hôm qua là buổi đầu tiên CTNN test e Darker Legatop 7P và chén ngay 1 bác "chuyên gia kê chặn" trên mình tầm 4 bóng,lúc đó đang ngồi uống nước nhìn thấy cũng "run run" nên a Hải cũng phải múi né e ngay,nhìn thấy thịt ngon quá nên nhờ a Chung thu xếp e với a Hải 1 trận mà không thành với tiếc chứ!

Chú Giang yên tâm đi. Hôm qua bác Cường tay trái cố gặng hỏi anh số DT nhưng anh ko nói vì một lý do rất đơn giản: Anh sợ nửa đem lại nhận được cú điện thoại của bác Cường nói là hủy trận thách đấu thì .....
Trong vòng 2 tuần nữa anh sẽ lên để thực hiện cái hợp đồng 10 lít này là điều chắc chắn. Bia Bia Bia Bia Bia

choctietlon

Super Moderators
Chú Hải choctietlon đâu vào nhân hàng đêBiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaBia

Bác yên tâm đê, em gặp bác khác gì đi Nhật. Bao nhiêu độc chiêu của bác phô diến trước mặt em chẳng khác nào mặc váy trồng cây chuối giữa phố thôi. ka ka ka
À mà ngoài 10 lít kia bác có làm thêm cái lẩu gà cho anh em họp báo và chém gió không bác nhỉ???:rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:

Last edited:

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Mình đánh anti đúng khẩu vị bạn thích,vào sg đi ae mình làm trận hoành tráng!

Bác cả tin thế nhỉ,riêng ở khu vực lân cận thì ngày nào nộp cũng đủ,có ngày nào thiếu đâu,có hôm đc 1 trận thức suốt đêm,e lo ae ăn ngủ ko điều độ nên giờ về ngủ lại đúng giờ rồi.

phthtu25

Trung Sỹ
Chú Giang yên tâm đi. Hôm qua bác Cường tay trái cố gặng hỏi anh số DT nhưng anh ko nói vì một lý do rất đơn giản: Anh sợ nửa đem lại nhận được cú điện thoại của bác Cường nói là hủy trận thách đấu thì .....
Trong vòng 2 tuần nữa anh sẽ lên để thực hiện cái hợp đồng 10 lít này là điều chắc chắn. Bia Bia Bia Bia Bia

Chú Hải choctietlon thật thà và cẩn thận quá ,,,,,,

" Trong vòng 2 tuần " ĐỂ :

Một / KIẾM XIỀN TRANG TRẢI VỤ THÁCH ĐẤU hay hai/ LUYỆN KIẾM CHO DỠ RỈ vậy ?

Giang hồ thì hiểm ác, mà anh vẫn cứ hồn nhiên như cô tiên, nhảy vũ điệu thần tiên trong mưa thế mới mệt chứ.
CLB này là chỗ anh CHung Viễn thông đấy hở anh??

choctietlon

Super Moderators
Giang hồ thì hiểm ác, mà anh vẫn cứ hồn nhiên như cô tiên, nhảy vũ điệu thần tiên trong mưa thế mới mệt chứ.
CLB này là chỗ anh CHung Viễn thông đấy hở anh??
Chuẩn là CLB này ngay cạnh nhà anh Chung "thần đèn" đấy chú ợ. Mà chú có bố trí time đi với anh 1 chuyến về sớm không??/ thèm Bia thèm Bia

A Choctietlon và các Triển Chiêu ơi,nếu đi oanh tạc thì cũng phải lựa ngày cho đầy đủ còn chém giết cho sướng tay nhé,vì mùng 7,8,9,10...là đám cưới uống rượu liên tiếp nên đi nhớ xem lịch nhé...vì ae ở đây ai cũng muốn góp vui khi các a về quê,nên nếu chiều đc tí thì tốt quá a ơi BiaBia:eek:

choctietlon

Super Moderators
a hải rạo này thế nào zồi nhỷ chuẩn bị hành tranh đến thạch thất chưa...

Thanks chú !
Chiều mai anh cùng với Trương Long, Triệu Hổ lên Thạch Thất oánh cho bia chảy như suối, tiền rơi đầy sân.
Đã hẹn với bác Chung "thần " rồi. khoảng 17h20 có mặt.
Nhờ bác Chung nhắn nhủ dùm em bác Cường tay trái đừng trốn nhé ! ka ka ka ka ....Bia Bia Bia

Đi sớm thì đc nhưng cũng phải về muộn tí chứ bác nhẩy. Về sớm luôn nữa thì ko có bia mà uống ah ? hehe

Bác này cứ cố tình chả hiểu ý em. Về sớm là khi đồng hồ chạy qua 12h a ạ.
Khi ra đi vợ dặn là phải về sớm nên nhất định phải qua 12h đêm mới đc phép vào nhà, bác ợ.

choctietlon

Super Moderators
Bác này cứ cố tình chả hiểu ý em. Về sớm là khi đồng hồ chạy qua 12h a ạ.
Khi ra đi vợ dặn là phải về sớm nên nhất định phải qua 12h đêm mới đc phép vào nhà, bác ợ.

Mai có chú làm Triệu Hổ cho anh roài thì chẳng biết nhà hàng Thạch Thất còn bao nhiêu Bia nữa nhỉ???
Đúng 16 h chiều mai co mặt tại Trảm Phong Quán chú nhé! thèm Bia

Bình luận từ Facebook