CUỘC THI TAY CHẠM RỐN DÀNH CHO ANH EM BÓNG BÀN

Heo con

Đại Tá
DẠO NÀY BẬN CÀY CUỐC KIẾM TIỀN NÊN ÍT LÊN 4RUM CHÉM GIÓ, THÀNH THẬT XIN LỖI VỚI BÀ CON
NHÂN DỊP TRỞ LẠI HOẠT ĐỘNG, EM XIN GÓP 1 VÀI LÀN GIÓ MỚI CÓ TÁC DỤNG THÚC ĐẨY PHONG TRÀO TDTT LÊN 1 TẦM CAO MỚI Ạ. ĐÂY CŨNG CHÍNH LÀ LÝ DO CUỘC THI NÀY ĐƯỢC THÀNH LẬP. HOAN NGHÊNH MỌI Ý KIẾN PHẢN HỒI THEO HƯỚNG TÍCH CỰC VÌ CUỘC THI NÀY VỚI TÔN CHỈ VUI LÀ CHÍNH, HƯỚNG TỚI MỘT MỤC TIÊU MÀ TRÊN 90% ANH CHỊ EM TẬP THỂ DỤC THỂ THAO CHÍNH LÀ RÈN LUYỆN SỨC KHỎE THEO GƯƠNG BÁC HỒ VĨ ĐẠI.

VC EM XIN THỊ PHẠM TRƯỚC Ạ.
THÀNH QUẢ 2 VỢ CHỒNG BÊ CON SAU 2 THÁNG TẬP LUYỆN ĐÂY Ạ

Attachments

704.9 KB · Đọc: 0
    736.3 KB · Đọc: 0
    1.5 MB · Đọc: 0
Last edited:

Trắng Đen

Thượng Tá
Ùi ui, tinh vi nó vừa vừa thôi nhá. Khoe vợ thì có! (THẤy cái tiêu đề là nghi của ông Heo rồi, ai ngờ ti là thấy tag i chang như kinh)

Last edited:

Heo con

Đại Tá
có a @Heo con thì bao vui rồi... a phát động thì làm vài pic cho a e chiêm ngưỡng... haha :D để không ai còn ngại nữa :p
thể dục thể thao thì bỏ rào cản đi, cố lên anh em, nhất là mấy mem nữ phát huy đi chứ. Nam giới cũng nên đi đầu, mạnh dạn có như vậy phong trào mới lên được?

pkhuyenthoai

Đại Tá
DẠO NÀY BẬN CÀY CUỐC KIẾM TIỀN NÊN ÍT LÊN 4RUM CHÉM GIÓ, THÀNH THẬT XIN LỖI VỚI BÀ CON
NHÂN DỊP TRỞ LẠI HOẠT ĐỘNG, EM XIN GÓP 1 VÀI LÀN GIÓ MỚI CÓ TÁC DỤNG THÚC ĐẨY PHONG TRÀO TDTT LÊN 1 TẦM CAO MỚI Ạ. ĐÂY CŨNG CHÍNH LÀ LÝ DO CUỘC THI NÀY ĐƯỢC THÀNH LẬP. HOAN NGHÊNH MỌI Ý KIẾN PHẢN HỒI THEO HƯỚNG TÍCH CỰC VÌ CUỘC THI NÀY VỚI TÔN CHỈ VUI LÀ CHÍNH, HƯỚNG TỚI MỘT MỤC TIÊU MÀ TRÊN 90% ANH CHỊ EM TẬP THỂ DỤC THỂ THAO CHÍNH LÀ RÈN LUYỆN SỨC KHỎE THEO GƯƠNG BÁC HỒ VĨ ĐẠI.

VC EM XIN THỊ PHẠM TRƯỚC Ạ.
THÀNH QUẢ BÊ CON SAU 2 THÁNG TẬP LUYỆN ĐÂY Ạ
Eo đẹp quá bác ak hi

Bình luận từ Facebook