Cú trái của Wang hao có thật là hàng hiếm?

meoluoitmb

Đại Tá
linh tinh là thế nào:confused:
bh của ông Vr46 thì kinh rồi nhưng ông đấy có b g thi đấu đâu nên nói ra đây thì ko ai bjt nên ko đưa ra làm ví dụ đc
Ờ, em cũng quên mất anh ấy ẩn dật ít thi đấu. Ai mà xem được anh ấy đánh BH thì cứ gọi là mãn nhãn. Em thấy trái ông này còn mạnh hơn cả bạt phải.:p:D

dichphonghp

Thiếu Uý
tớ hỏi thật, bro đừng mất lòng nhé.
Bro chơi bóng bao lâu rồi, mình định nghĩa thế nào là "đánh trái"?
Bro nói chuyện chẳng có cơ sở gì, câu hỏi này mình chịu. để cho đại ka này trả lời thay mình được không, mình cũng nghĩ đáp án là anh VMC.
Đánh trái bao gồm tất cả những cú đánh bên vế trái ạ, quan trọng là em không có ý khiêu khích bác, chỉ mong bác hiểu là đối với em, giật trái hay kê, chặn cũng chỉ là những quả đánh bên vế trái thôi. Vì thế đừng bắt bẻ em, cũng như tây nó gọi chung là backhand, nhưng sẽ chia nhiều cái là backhand push, backhand loop, backhand block, backhand counter,... do đó nên em cũng chỉ gọi chung là đánh trái thôi ợ. Còn về vấn đề em hỏi bác là hoàn toàn nghiêm túc, bác không biết thì nói không biết thôi, sao phải nói kiểu ấy

bachikho

Đại Tá
ôi thần linh ơi, nếu nói trái hay là nghĩa thế này thì khỏi bàn nữa rồi, đúng là dân mình (trong đó có tui) dek biết j về bb thật, nhớ hồi xưa làng bb VN cứ khen trái Lê Huy hay (vì thời đó cả VN có mỗi Lê Huy có khả năng tua vài quả trái liên tiếp), h mới biết toàn ek ngồi đáy giếng vì hồi đó nếu nói trái hay phải là Huỳnh Quốc Bình kia (tay này thì chả buồn giật trái phải j sất, cứ ôm bàn chặn đều như vắt chanh, đến VMC cũng phải quăng cỡ chục phát mới hết đc), thế mới là trái hay chứ nhỉ??? :D

backhand-ghost

Đại Tá
Anh lại linh tinh rồi, không phải VMC mà là Tú @VR46. Trái của @VR46 thì miễn bàn luôn, không thể đỡ luôn, vừa mạnh lại vừa biến hóa:D:D
Không đồng ý, nếu đề cử @VR46 thì không được. @o3ma không phục.
Ờ, em cũng quên mất anh ấy ẩn dật ít thi đấu. Ai mà xem được anh ấy đánh BH thì cứ gọi là mãn nhãn. Em thấy trái ông này còn mạnh hơn cả bạt phải.:p:D
Nhầm chuồng rồi bố, người bố đang nói đến là @Red Arc chứ không phải Valentino Rossi :D:D:D

Đánh trái bao gồm tất cả những cú đánh bên vế trái ạ, quan trọng là em không có ý khiêu khích bác, chỉ mong bác hiểu là đối với em, giật trái hay kê, chặn cũng chỉ là những quả đánh bên vế trái thôi. Vì thế đừng bắt bẻ em, cũng như tây nó gọi chung là backhand, nhưng sẽ chia nhiều cái là backhand push, backhand loop, backhand block, backhand counter,... do đó nên em cũng chỉ gọi chung là đánh trái thôi ợ. Còn về vấn đề em hỏi bác là hoàn toàn nghiêm túc, bác không biết thì nói không biết thôi, sao phải nói kiểu ấy
bro nói cẩn thận, không lại oan cho tớ.
Đang cùng anh em thảo luận nghiêm túc điên cuồng đây mà.

lamtq

Đại Tá
ôi thần linh ơi, nếu nói trái hay là nghĩa thế này thì khỏi bàn nữa rồi, đúng là dân mình (trong đó có tui) dek biết j về bb thật, nhớ hồi xưa làng bb VN cứ khen trái Lê Huy hay (vì thời đó cả VN có mỗi Lê Huy có khả năng tua vài quả trái liên tiếp), h mới biết toàn ek ngồi đáy giếng vì hồi đó nếu nói trái hay phải là Huỳnh Quốc Bình kia (tay này thì chả buồn giật trái phải j sất, cứ ôm bàn chặn đều như vắt chanh, đến VMC cũng phải quăng cỡ chục phát mới hết đc), thế mới là trái hay chứ nhỉ??? :D
hơ bác ba lăng nhăng ở HP mà cũng bit HQB nhể,cu này thì chặn đẩy đúng là có số VN lun

meoluoitmb

Đại Tá
Không đồng ý, nếu đề cử @VR46 thì không được. @o3ma không phục.

Nhầm chuồng rồi bố, người bố đang nói đến là @Red Arc chứ không phải Valentino Rossi :D:D:D

bro nói cẩn thận, không lại oan cho tớ.
Đang cùng anh em thảo luận nghiêm túc điên cuồng đây mà.
==================
Không, a giữ vững quan điểm và bình chọn cho anh @VR46

Không nhầm đâu chú, ý anh là quả giật trái của @VR46 lực còn mạnh hơn cả quả bạt của @Red Arc .

backhand-ghost

Đại Tá
đó, theo tiêu chí của @dichphonghp thì có lẽ phải là HQB mới là trái hay chứ Lê Huy thì vứt
hồi đó dichphong còn nhỏ, đã biết làm sao được, em chơi bóng từ năm 90-91, chắc khi đó bro dichphong còn chưa chơi bóng đâu.
Thôi, ko dùa nữa, @dichphonghp chịu khó nghe một chút, đừng nói lung tung nữa, người ta cười cho. Cũng vì ý kiến ba lăng nhăng của chú, anh còn bị thằng trẻ ranh không biết gì nó nói hỗn với anh kia kìa. Chú trật tự đi được ko?

VR46

Đại Tá
==================
Không, a giữ vững quan điểm và bình chọn cho anh @VR46

Không nhầm đâu chú, ý anh là quả giật trái của @VR46 lực còn mạnh hơn cả quả bạt của @Red Arc .
Chính xác rồi @backhand-ghost khi mình tung đòn trái thì ít ai dám đỡ lắm, toàn cúi và núp.
@meoluoitmb ông chưa thấy cú phải úp thìa của tôi thì phải hơ hơ.

VR46

Đại Tá
@VR46, anh ấy đang xem và like tới tấp.
@meoluoitmb tưởng núp chỗ đó là an toàn rồi ném đá ??? Thấy rồi nhé, chuẩn bị ăn tương cà đi

kirara

Moderator
"Ở TQ, Ma Lin được gọi là nhà vô địch của những nhà vô địch. Còn Timo Boll là nhà vô địch gần như tuyệt đối ở Euro 10 năm trở lại đây." Hạ nhan trong nhà Vua ếch cũng không đến nỗi nói càn, nói bậy thế này. Khả năng phải là hạ nhân trong phủ "chó giả" (hoặc "giả chó") mới có kiến thức uyên tham vậy. Ếch nể cầy giả, ếch không thèm nói lý nữa, ếch chuồn.
Anh like comt của chú rồi đấy, chú để anh được yên đừng hát bài "gruwf gruwf".
Thân.
Hihi. Em thấy bác siêu thật đấy nhé. Bắt chước con gì giống ngay con đó. Thế có tài không. Khi bác "Ồm ộp" thì ai cũng biết bác là Vua..., còn khi bác "Guwf Guwf" thì lại càng giống... Em xin lỗi không tiện viết tên 2 con vật đó ra vì có lẽ chúng nó cũng không tự hào gì khi được đem so sánh với bác.

Bình luận từ Facebook