Cốt vợt Donic Ovtcharov cabospeed không có hộp, bao bì ?

lytamhoan

Binh Nhì
Tình hình là em mới mua cây này ở dungcubongban trên đường Phan đăng lưu.Lúc em mua thì NV của anh Nghĩa nói là cây này trơn, không có bao bì gì cả.
Nhưng mà về em xem review lại thì thấy cây này có hộp, bao bì đàng hoàng, (http://bongban.org/threads/cot-donic-ovtcharov-carbon-speed-hot-da-co-hang.11664/ )
Em có đòi vỏ hộp thì NV vẫn nói là hàng này chỉ có vậy, nghĩa là ngoài cái cốt vợt ra thì không có hộp, vỏ cả.
Khi mua thì được tặng kèm 1 bao đựng vợt
Em hơi thắc mắc, vì hàng nhập từ Thụy Điển mà không có thông tin gì hết, nên hỏi các bác tí.

Tình hình là em mới mua cây này ở dungcubongban trên đường Phan đăng lưu.Lúc em mua thì NV của anh Nghĩa nói là cây này trơn, không có bao bì gì cả.
Nhưng mà về em xem review lại thì thấy cây này có hộp, bao bì đàng hoàng, (http://bongban.org/threads/cot-donic-ovtcharov-carbon-speed-hot-da-co-hang.11664/ )
Em có đòi vỏ hộp thì NV vẫn nói là hàng này chỉ có vậy, nghĩa là ngoài cái cốt vợt ra thì không có hộp, vỏ cả.
Khi mua thì được tặng kèm 1 bao đựng vợt
Em hơi thắc mắc, vì hàng nhập từ Thụy Điển mà không có thông tin gì hết, nên hỏi các bác tí.View attachment 19237

mình mua cây này ở hùng hà bóng bán cũng không có hộp,chỉ có cốt không thôi mà còn không được tặng bao vợt...mình thì dễ tính nên cứ thế cầm về đánh...do trình kém nên cũng không biết có phải hàng nhái hay không nữa

lytamhoan

Binh Nhì
Vâng, em xem trên mạng thì thấy cây ở Dungbongban in 5 hàng chữ, ( em gửi kèm hình ) cây em mua in có 3 hàng chữ giống ở trên, ngoài ra không có gì hết nên lăn tăn, nhờ các bác xem hộ .

Có lẽ nhờ bác Nghĩa giải thích dùm em ạ. Sáng nay ( 30-7 ) trước khi mua em có gọi cho bác đó.

DambeoHD

Thượng Tá
Mình đang chơi cây này và khẳng định nó có 3 dòng chữ nhe-còn nói là sản xuất tại Thụy Điển thì chưa chuẩn vì giờ hầu hết đều sx tại TQ hết-5 dòng chắc là hàng Thụy Điển rồi

Last edited:

tapchoi

Trung Sỹ
Cái hình mà in 5 dòng ấy là hình mẫu trên website thêm 2 dòng về độ dày của cốt và trọng lượng, cái này minh họa cho trọng lượng trung bình của cây này. Chứ thực tế làm gì có nhà sản xuất nào in cả dòng về độ dày cốt vợt và trọng lượng trung bình lên cốt vợt, vì mỗi cốt vợt có độ dày và trọng lượng khác nhau (nếu in độ dày và trọng lượng chắc hãng nó dẹp tiệm luôn vì lúc đó các bác thắc mắc sao trọng lượng và độ dày không khớp với thông số đưa ra :D ).

rossicarbon

Trung Sỹ
Minh moi hoi nguoi dai ly DONIC o UC thi ong tra loi loai nay la made in china.

Con day la cot moi cua andro lam theo mau ma cua sardius nhung mat vot nho hon...

Attachments

59.4 KB · Đọc: 0

tapchoi

Trung Sỹ
Em mua cây này ở Duy Hưng, confirm là cốt OVT này có hộp đúng y trong hình. Tuy nhiên, Duy Hưng cho em lựa chọn nếu không lấy hộp thì được tặng bao đựng vợt, nên em chọn bao đựng vợt :D. Bên dungcubongban tặng bao đựng vợt rồi nên ko gửi bác cái hộp thôi.

Last edited:

Bình luận từ Facebook