Cốt vợt bóng bàn 1kg

minhpro

Thượng Sỹ
Cách đây cũng khá lâu e có thấy trên forum có hướng dẫn cách làm cốt vợt kèm theo mấy miếng kim loại để tập không bóng. Cả ngày lục lọi mãi mà không biết topic đó bay đi đâu mất rùi. Rất mong các cao thủ giúp đỡ !

trungsay

Thượng Sỹ
Của bạn đây, có nhiều trọng lượng để lựa chọn nhé, có cả phụ kiện đi kèm trong trường hợp để trưng tủ.

Drhongson

Đại Tá
Hôm rồi mình ra Hà nội , thấy Hỏa Châu ở góc Đại Cồ Việt - Trần Đại Nghĩa có bán loại vợt này .

HangZ

Binh Nhì
Ở hỏa châu có cái như này bằng Nhôm hình như bán 250k.
Do ko có đk về nhà em làm miếng sắt dầy 5 li, hàn cái cán bằng sắt vuông 1 rồi quấn săm xe đạp vào đánh tổng cộng mất 40k he he, đánh ngon lắm để lúc nào e chụp ảnh up lên cho các bác xem. Chỉ là để tập lực tay thôi nên làm một chai lavie nửa lít cho đầy nước vào là cũng okie Bia

delpiero104

Thiếu Uý
Ở hỏa châu có cái như này bằng Nhôm hình như bán 250k.
Do ko có đk về nhà em làm miếng sắt dầy 5 li, hàn cái cán bằng sắt vuông 1 rồi quấn săm xe đạp vào đánh tổng cộng mất 40k he he, đánh ngon lắm để lúc nào e chụp ảnh up lên cho các bác xem. Chỉ là để tập lực tay thôi nên làm một chai lavie nửa lít cho đầy nước vào là cũng okie Bia
Cái này giống tập cổ tay cho cầu lông đúng không?

toannq

Trung Uý

Em là em thích cây đao này rồi à nha,tối cầm luyện cổ tay chắc ngày mai dẻo tay lắm ;)

Bình luận từ Facebook