Cốt vợt Andro Treiber K dùng với mặt vợt hiệu gì để có độ bám tốt.

Manh.MTA

Trung Sỹ
Các bạn cho mình ít kinh nghiệm bảo vệ màu sắc cán vợt Treiber K hay bị bạc và lắm, ko biết làm sao để giữ cho cán luôn mới và sạch
Có bác cắt bao tay cao su ra gắn vô.
Vào keo.
Quấn bằng dây quấn cán vợt cầu lông (cầm to thấy gớm)
- p/s: Nếu bác yêu thích con này và chung tình thì kệ nó đi ạ vào keo tuy đẹp nhưng khi chơi nhất là mùa hè thì ẩm ướt nhiều nước lắm :)). Đợi khi nó ẩm mốc hỏng hóc thì có nhiều cây mới cho bác chọn rồi. GIả sử bác có lỡ bán thời điểm đó thì đc bao nhiêu đâu.
Để gỗ cầm cho thật, cho sướng khỏi bao bọc gì bác ạ

tranliethung

Thượng Sỹ
Tùy theo bác đánh thế nào ạ, em chọn con ten05 vì nó hợp, nảy và cắn xoáy, giật xung cũng gọi là ngon, giật với quả xoáy xuống ổn, bạt cũng gọi là mất bóng :D.
Bác cứ đầu tư con Ten đi, em đảm bảo bác đánh xong sang mặt khác đánh chán hẳn luôn. Trước em chơi con Rasant Turbo, mới thì ngon, nhưng nhanh bị mất độ bám lắm, xong có bác già cho mượn mặt ten05 tuy cũ dán vào đánh nó khác hẳn. Nhiều người ưa thích mặt này mà
Cảm ơn bác đã nhiệt tình cho ý kiến. Em mua miếng Ten05 của bác Lamtq về dán bên FH đánh thấy rất thích, sướng lắm bác ạ. Rất mong được cafe cùng bác :D

Manh.MTA

Trung Sỹ
Cảm ơn bác đã nhiệt tình cho ý kiến. Em mua miếng Ten05 của bác Lamtq về dán bên FH đánh thấy rất thích, sướng lắm bác ạ. Rất mong được cafe cùng bác :D
EM trước có vào TP HCM nhưng ở Q Thủ Đức, đc Bác Tý Long bổ túc và căn chỉnh cho ạ, giờ trình cũng lên xíu do em ít time luyện tập. E đang ở HN rồi, có dịp sẽ CF cùng bác :)
ten tuy chơi hay nhưng mặt hay bị vỡ rìa ko bền như rasant, tuy nhiên em thích hiệu quả hơn thẩm mỹ, vỡ rìa chút cũng chẳng sao :D

Bình luận từ Facebook