Cốt vợt ACT giao lưu với cốt vợt Hùng Ca

Linh69

Đại Tá
Như tiêu đề , chiều nay 16h30 tại clb bb Bác Tràng , An còi sẽ giao lưu với Bác Hùng Ca và anh em tại đây , rất cám ơn Bác Hùng Ca đã tổ chức buổi giao lưu này .
Vay e xin toi muon 1h(18h30)-di lam xa nen tam day moi toi noi!

cj46

Đại Tá
Bác giật tít hay quá. Hôm nào em cầm cây But còn nhờ cao thủ nào đó trên mình 5-6 bóng cầm đường sắt "Cốt vợt Butterfly giao lưu với cốt vợt Đường sắt"

huymdt

Thượng Tá
Như tiêu đề , chiều nay 16h30 tại clb bb Bác Tràng , An còi sẽ giao lưu với Bác Hùng Ca và anh em tại đây , rất cám ơn Bác Hùng Ca đã tổ chức buổi giao lưu này .
Hay quá! hai cốt handmade nổi tiếng này giao lưu chắc nhiều người xem lắm đây. Quay phim lại cho bà con xem với các bác nhé :D

Bác giật tít hay quá. Hôm nào em cầm cây But còn nhờ cao thủ nào đó trên mình 5-6 bóng cầm đường sắt "Cốt vợt Butterfly giao lưu với cốt vợt Đường sắt"
Hay quá! hai cốt handmade nổi tiếng này giao lưu chắc nhiều người xem lắm đây. Quay phim lại cho bà con xem với các bác nhé :D
2 cây cốt handmade nổi tiếng: 1 cây nổi tiếng vì "hữu xạ tự nhiên hương", 1 cây nổi tiếng vì "gây được tiếng vang lớn".
Hy vọng có 1 trận đấu hay. Cô, bác, anh, chị, em nào hóng trực tiếp thì làm 1 clip cho ae xa hóng ké với.

Red Arc

Đại Tá
Hôm nào anh cầm Ross, em cầm cây này đọ súng kg? ai thua mất vợt!

o3ma

Đại Tá
Bác tổ chức phát quà vào giờ này có mà đánh đố e. Được món quà của bác thì e lại bị phạt cả tháng lương, vợ con em ăn bằng gì bác ơi. :(

Bình luận từ Facebook