Cốt Long5 thế hệ nới

nvdu574

Thượng Tá
[QUOhỏi "tenor89, post: 874067, member: 2375"]tình hình em mới tậu cay long5 thế hệ mới.mới 100%. Trước đó em cũng từng xài long5. Nhưng cây vừa mới lấy có hiện tượng tước gỗ.em chỉ dùng lực bàn tay ma xát lớp keo cũ.các bác cho ý kiến.cách khắc phục được ko ạ[/QUOTE]
Xin hỏi bác cốt mới vậy có hộp k?
Có hộp và mua chỗ uy tín mang tới họ xử lý cho..có khi họ đổi cho cây khác...
Còn bác mua mới 100% không hộp thì bít sao dc là thật giả... đánh ngon là ôkee thôi

tenor89

Thượng Sỹ
[QUOhỏi "tenor89, post: 874067, member: 2375"]tình hình em mới tậu cay long5 thế hệ mới.mới 100%. Trước đó em cũng từng xài long5. Nhưng cây vừa mới lấy có hiện tượng tước gỗ.em chỉ dùng lực bàn tay ma xát lớp keo cũ.các bác cho ý kiến.cách khắc phục được ko ạ
Xin hỏi bác cốt mới vậy có hộp k?
Có hộp và mua chỗ uy tín mang tới họ xử lý cho..có khi họ đổi cho cây khác...
Còn bác mua mới 100% không hộp thì bít sao dc là thật giả... đánh ngon là ôkee thôi[/QUOTE]
Mới100%.nguyên đai kiện bóc lột lớp nilon từ cốt nữa .

tenor89

Thượng Sỹ
em sở hữu 3 lần Long V gốc với giá là 3.9 - 4.0 triệu, mặt nào cũng có thể bị tước nếu bóc không cẩn thận, và khẳng định là nó hơn hẳn các em W968, Long V em mua với giá rẻ hơn, mặt nhìn đẹp hơn, gỗ già hơn

cốt xịn thì ít tước, chứ không phải là không tước. Super Jun mà bóc không cẩn thận, hoặc dán lâu không bóc, thì vẫn tước như thường

tước hay không tước chưa nói lên điều gì cả, cốt chơi hay hay không mới quyết định nó thật hay giả

em thấy nhiều bác bảo thật giả qua hình ảnh, trừ một số cái quá hiển nhiên thì thôi, thì thật là thánh lắm ạ, em là em không bao giờ dám phán thế, trừ ngày xưa trình kém chơi ít thì không nói, chứ giờ là Á KHẨU luôn với việc đoán bệnh qua thư, đoán cốt qua ảnh ạ
Bác trạng...cá có cách nào phân biệt được cốt ko.em vẫn giữ tem mác đủ cả.cốt mua mới100%

tenor89

Thượng Sỹ
Bác trạng...cá có cách nào phân biệt được cốt ko.em vẫn giữ tem mác đủ cả.cốt mua mới100%
Em có chụp cái tem đây

Attachments

996.9 KB · Đọc: 0
    1.1 MB · Đọc: 0

Bình luận từ Facebook