Cốt Joola Nobilis - đẳng cấp quý tộc?!

ANHTUANVN

Binh Nhất
Chất lượng nó ngày càng kém . Khg biết sao cốt va chạn có phát mà nứt dọc luôn
Oh, chia buồn vs bác. Tiếc thật. Không biết có khắc phục được không? Bác thử hỏi các chuyên gia Spa cốt xem có thể dùng titan vam trên đầu và đổ keo dán gỗ vào khe nứt có ổn không?
Thật sự tất cả các thiết bị made in Korea chỉ hơn chai na tí thôi, không thể so với Germany, Japan được bác ah.

H.Nguyen

Binh Nhì
Oh, chia buồn vs bác. Tiếc thật. Không biết có khắc phục được không? Bác thử hỏi các chuyên gia Spa cốt xem có thể dùng titan vam trên đầu và đổ keo dán gỗ vào khe nứt có ổn không?
Thật sự tất cả các thiết bị made in Korea chỉ hơn chai na tí thôi, không thể so với Germany, Japan được bác
Thật sự tất cả các thiết bị made in Korea chỉ hơn chai na tí thôi, không thể so với Germany, Japan được bác ah.
Chắc tôi mua phải hàng fake rồi. Hàng china nó làm tốt đó bác. Ví như cây zeus china làm cứng ngắc. Mỗi tội khg biết chấy super zlc nó q cáo có đúng khg hay là cái zlc vớ vẩn. Còn gỗ. Cán ngon. Đánh rất ok
China chuâ châc đã kém

ANHTUANVN

Binh Nhất
Chắc tôi mua phải hàng fake rồi. Hàng china nó làm tốt đó bác. Ví như cây zeus china làm cứng ngắc. Mỗi tội khg biết chấy super zlc nó q cáo có đúng khg hay là cái zlc vớ vẩn. Còn gỗ. Cán ngon. Đánh rất ok
China chuâ châc đã kém
Chaina làm sao đủ trình làm mặt vợt và Carbon Tamca, Alc, Zlc, POB-C được?
Chẳng qua nó thuê Đức gia công để lấy số và ăn cắp công nghệ.
Dân nó không chơi lại được bọn Tây ở các môn thể thao pro giải thưởng lớn nên tập trung vào mấy môn búng tai thôi bác ah.
Bác thử tìm ra thiết bị hàng TW dongfeng gì của tàu chất lượng và độ chống chịu gần bằng Đức hoặc Nhật?

truongpc

Trung Uý
Cốt đắt, đẹp, ...thì đúng rồi, còn ....đẳng cấp quý tộc...là phát ngôn của đại lý thôi mà. Người chơi sẽ tự cảm nhận và đánh giá thôi anh ạ.
Bạn nói đúng, cái gọi là quý tộc cho sang mồm, quảng cáo cho hay, nhưng cái này đán chỉ tương đương ALC của butter thôi, tốn lực lắm. Tôi phải quay lại chơi Amultart

Bình luận từ Facebook