Cốt EBONY thế hệ 40+ JANUS 7 lớp giá bình dân tốt nhất trên thị trường Việt Nam

Dũng Cửu SHOP

Đại Tá
Cốt Janus Ebony : 700.000 đ

Thông số kỹ thuật :

Speed : 9.2

Control :9.1

7 lớp gỗ : 4 lớp limba + kiri + lõi hinoki

Độ cứng : trung bình

Made in Thượng Hải Trung Quốc hãng chuyên gia công hàng bóng bàn JANUS

Dòng cốt 7 lớp có chất lượng cực tốt với những ai am hiểu về cốt thuần gỗ , chỉ cần sử dụng tay gõ lên bề mặt thấy tiếng kêu phát ra rất đanh và độ chắc cảm, nhận ngay được độ ổn định cũng như chất lượng của cây racket.

- Thiết kế chuyên nghiệp :)

- Chất lượng gỗ rất tốt có thể nhìn thấy ngay bằng mắt thường và bằng phương pháp gõ lên bề mặt kết hợp chơi thử.

.
Mặc dù cốt thuần gỗ nhưng Janus Ebony có tốc độ khá nhanh .
Cốt này được rất nhiều hlv hạng A cũng như 1 số hlv chuyên nghiệp tin dùng .

Trong quá trình đánh thử Janus Ebony cho chất lượng chơi ngang ngửa với các dòng cốt thuần gỗ trên thị trường có giá trị hơn gấp nhiều lần .

** Dũng Cửu có thể tự tin nói rằng ngay từ cái nhìn cho đến sờ vô hiện vật người chơi có thể cảm nhận được ngay sự '' Chất '' cho 1 sản phẩm thuần gỗ có giá thành thấp đến thế :D

** Với những anh em thực sự cần đến chất lượng đây là sản phẩm không thể bỏ qua .

12082744_1018196318227343_4470577_o (1).jpg

View attachment 63874

View attachment 63873

View attachment 63872

View attachment 63871View attachment 63871

Last edited:

Dũng Cửu SHOP

Đại Tá
Cây này so với janus rồng xanh thì thế nào anh Dũng?
Cây này thuần gỗ cây janus alc thêm 2 sợi ALC
Janus rồng xanh ALC sử dụng sợi arylater carbon thế hệ 40+ nên dầy và cứng hơn nên ổn định - tốc độ khá nhanh- dễ đánh .

Cây này 4 lớp gỗ Limba kết hợp gỗ kiri và gỗ trung tâm hinoki nên tốc độ so với alc thì 9.2 so với 9.3 của alc
Về độ cắn xoáy và cảm giác thật dòng thuần gỗ cắn hơn .
Nói chung 2 cây này là 2 dòng khác nhau ^_^
Hiện mình cũng thử 1 số dòng nhưng nhìn chung 2 cây này có tốc độ khá nhanh . ^_^

Last edited:

Manh.MTA

Trung Sỹ
Bác quảng cáo ác quá làm em máu muốn mua thử. Ko biết so với Treiber K thế nào. Em còn chưa thuần đc con này :v.
Em đang Xài combo K, Rasant, RS power sponge. Cây này bác quảng cáo thì xài mặt nào hợp ạ. Mặt rẻ thì càng tốt :D

Profess.medical

Đại Uý
Bác quảng cáo ác quá làm em máu muốn mua thử. Ko biết so với Treiber K thế nào. Em còn chưa thuần đc con này :v.
Em đang Xài combo K, Rasant, RS power sponge. Cây này bác quảng cáo thì xài mặt nào hợp ạ. Mặt rẻ thì càng tốt :D
em vừa đánh buổi đầu tiên thấy hao hao cây K.bác ạ.đánh dc turbo.

Dũng Cửu SHOP

Đại Tá
Cây này thuần gỗ nhưng không kén mặt bác chọn hexer duro , omega iv là ok :)

Bình luận từ Facebook