Cốt Andro

TimoBoll Hồng

Thượng Tá
Ai đã dùng cốt này cho em xin ít cảm giác ạ. Thanks

tho ga

Thượng Sỹ
Nhìn vào chất gỗ thì thấy cốt gỗ tự nhiên bền đẹp. Nhưng tiếc là em chưa được thử cây này nên ko biết tư vấn nên hay ko. Bác tham khảo một số Đại tá hay pót bài xem sao?
Ông này toàn vào ăn hôi câu like tăng lượng bài??
Ko biết ông muốn lên hàm để làm j??
Ko muốn nói nhưng cứ vào bài nào cũng thấy ông này xuất hiện với những bình luận kiểu nịnh hót chỉ mục đích câu like

Ko muốn nói nhưng cứ vào bài nào cũng thấy ông này xuất hiện với những bình luận kiểu nịnh hót chỉ mục đích câu like
Vang em cũng nói rõ mục đích là lên hàm đua đòi anh em bác ạ. Bác like cho em phát cho em lên nhanh nhé. Thanks.

tho ga

Thượng Sỹ
Vang em cũng nói rõ mục đích là lên hàm đua đòi anh em bác ạ. Bác like cho em phát cho em lên nhanh nhé. Thanks.
Hàm trong diễn đàn này thể hiện sự đóng góp cho diễn đàn bằng bài viết có ý nghĩa chứ ko phải nhưng bài mục đích câu like như bác...bác có là hàm đại tá đi nữa thì cũng ko ai trong diễn đàn nể trọng bác đâu
Còn trong lực lượng vũ trang quân hàm đánh dấu thời gian công tác và sự nỗ lực cố gắng của bản thân bác à..

Daita

Banned
Chính thằng này câu like để lên đai đây này. Pót câu nghe ngứa cả tai.

Hàm trong diễn đàn này thể hiện sự đóng góp cho diễn đàn bằng bài viết có ý nghĩa chứ ko phải nhưng bài mục đích câu like như bác...bác có là hàm đại tá đi nữa thì cũng ko ai trong diễn đàn nể trọng bác đâu
Còn trong lực lượng vũ trang quân hàm đánh dấu thời gian công tác và sự nỗ lực cố gắng của bản thân bác à..
Diễn đàn nào cũng thế mà, mỗi người đóng góp một cách khác nhau. Nếu ko có người Up bài giúp thì topix nghèo nàn cũng chán. Bất kể diễn đàn nào cũng mong muốn có nhiều thành viên tham gia và phát triển, càng lôi kéo được nhiều người sử dụng càng thành công cho diễn đàn, bác nghĩ chỉ có bác là nỗ lực và cố gắng thôi sao? Đại tá thì được nể trọng hả bác? Tôi tôn trọng những người dám nói dám làm, câu thì bảo câu, thích thì bảo thích, tôi thấy bác cũng câu kéo êm đềm đấy mà, khéo ra phết đấy. Bác chủ thớt vào phết cho 1 like giúp đi ạ. Bác nói như lên lớp dạy đời mặc dù rất ít tuổi.

tho ga

Thượng Sỹ
Chính thằng này câu like để lên đai đây này. Pót câu nghe ngứa cả tai.
Vào xem lịch sử của ông này thì mới lập ních ngày hnay những bài viết và like của ông này chỉ liên quan đến ông @hoangthanhtrung co nhưng bài viết ăn nói kiểu rất chợ búa vô học ở toppic bán cốt của bác @ducanhmh ...chắc chắn rằng ông này và @hoangthanhtrung có liên quan đến nhau co thể là một

Tôi cứ nghĩ mãi mình chẳng có chọc ngoáy ai, chỉ up hộ bài cho anh em và hiểu biết đến đâu giải thích đến đó mà toàn bị mấy bạn vào ném đá bảo Up bài câu like và lên đai, đến bây h mình mới chợt nghĩ ra cái gì cũng có nguyên nhân của nó. Toàn các thầy thợ Đại tá Đại tràng buôn bán vợt gỗ công nghiệp khó chịu nên vào ném đá kiểu rất vô học. Ka ka. Thực sự xin lỗi bác chủ vì em chỉ muốn Up bài giao lưu và mong muốn cũng được ủng hộ./.

Daita

Banned
Vào xem lịch sử của ông này thì mới lập ních ngày hnay những bài viết và like của ông này chỉ liên quan đến ông @hoangthanhtrung co nhưng bài viết ăn nói kiểu rất chợ búa vô học ở toppic bán cốt của bác @ducanhmh ...chắc chắn rằng ông này và @hoangthanhtrung có liên quan đến nhau co thể là một
Hôm nay tôi đã được gặp và giao lưu với bác hoangthanhtrung, phải nói em rất kính trọng bác hoangthanhtrung về văn hoá và hiểu biết trong mọi lĩnh vực. Chính bác í chỉ cho tôi vào diễn đàn này. Tôi ủng hộ việc người thật và đàng hoàng như bác ấy nên phản hồi tất cả các bài viết công kích bác ấy thôi. Toi chẳng cần phải giấu giếm gì, là dân chợ búa kinh doanh trong chợ giời, ở đấy mới có bàn bóng nên học chơi vậy thôi. Cả nhà vui vẻ nhé.

tho ga

Thượng Sỹ
Mình nghĩ 2 bạn @tho ga và bác @hoangthanhtrung không nên đôi co làm gì nữa. Và đọc những lời bạn @hoangthanhtrung nói thì mình thấy bạn là người ăn nói rất nhẹ nhàng và có văn hóa, không có ý đồ gì hay hàm ý gì cả. Bạn @tho ga không nên quá gay gắt như vậy.
tại vì e vào topic nào cũng thấy sự câu like cua bác ấy nên e cũng chỉ góp ý thôi...e cũng dừng ko muốn nói nữa rồi ..

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Tôi cứ nghĩ mãi mình chẳng có chọc ngoáy ai, chỉ up hộ bài cho anh em và hiểu biết đến đâu giải thích đến đó mà toàn bị mấy bạn vào ném đá bảo Up bài câu like và lên đai, đến bây h mình mới chợt nghĩ ra cái gì cũng có nguyên nhân của nó. Toàn các thầy thợ Đại tá Đại tràng buôn bán vợt gỗ công nghiệp khó chịu nên vào ném đá kiểu rất vô học. Ka ka. Thực sự xin lỗi bác chủ vì em chỉ muốn Up bài giao lưu và mong muốn cũng được ủng hộ./.
Bác sang box thơ giao lưu đi, bên đó anh em ủng hộ like nhiệt tình, em làm có vài bài thơ là lên tá ngay :D:D:D:D

Mà thơ gọi cho oai thôi, chứ văn vần còn gọi là hơi khiên cưỡng :p:p:p:p

Bình luận từ Facebook