Công tác Thanh Hóa chiều nay ;)

Piing poong

Thiếu Uý
Có ông anh tên Quang ở bv đa khoa tỉnh hay chơi ở sở y tế Thanh hóa, chiều nay công tác tạt qua đấm đá mấy phát cho nóng người thôi ;) Bia

Piing poong

Thiếu Uý
Alo ông anh lại kêu bận chiều ko chơi ;( vèo cái sắp hết đường cao tốc ;) đến Ninh bình đến nơi rồi ;)

Khả năng vào Thanh hóa sớm không biết có bác nào biết xới chỗ nào e qua giao lưu cafe bóng với Bia chiều nay cái nhể ;) Bia

TuTraTH

Trung Uý
Alo ông anh lại kêu bận chiều ko chơi ;( vèo cái sắp hết đường cao tốc ;) đến Ninh bình đến nơi rồi ;)

Khả năng vào Thanh hóa sớm không biết có bác nào biết xới chỗ nào e qua giao lưu cafe bóng với Bia chiều nay cái nhể ;) Bia

Hi! Bạn vô đến TH chưa? Công tác ở đâu, nghỉ KS nào? Nếu muốn, chiều phone cho mình nhé. 0915053533. Tuấn bb.

Piing poong

Thiếu Uý
Bác Tuấn Trắng ạ. Vâng mới qua Ninh bình ạ. E nghỉ ks Sao Mai hoặc vào nhà bố mẹ vợ ở khu tập thể bệnh viện tỉnh ở Hải thượng Lãn ông, sáng mai vào xi măng Công thanh công tác. E nghe danh bác đã lâu rồi mà chưa được gặp ạ. Ông anh đồng hao e nhà ở 254 Tống Duy Tân hình như gần nhà bác thì phải (?) Đến nơi em gọi bác ngay nhé.

TuTraTH

Trung Uý
OK! Quang y tế là ông anh đứng ngoài nắng với bạn hả? Chiều nay chắc Quang bận vào đám cưới con GĐ Sở rồi thì phải. Chiều giao lưu cho vui.

mr_thanh

Thượng Sỹ
về TH thì ko thiếu sới cho bác giao lưu đâu.với đầy đủ các trình độ luôn!
chúc bác công tác vui vẻ!

Piing poong

Thiếu Uý
Đường đang làm tắc quá ;( bi giờ mới về đến Hậu lộc ;( ko biết Tết đường mới có đủ để di ko tắc ko ;( chắc sang năm nữa 2014 mới xong hẳn quá ;(

Piing poong

Thiếu Uý
Cũng đã qua cầu Vua rồng ;) Bia

Piing poong

Thiếu Uý
A vừa qua nhà bác Tuấn rồi tí nhờ bác dẫn đi giao lưu ;) Hôm nay Long có qua Ams ko? Mãi ko làm được trận lượt về nhỉ? ;)

com1603

Thượng Tá
A vừa qua nhà bác Tuấn rồi tí nhờ bác dẫn đi giao lưu ;) Hôm nay Long có qua Ams ko? Mãi ko làm được trận lượt về nhỉ? ;)
Hôm qua em vừa lên AMS oánh xong, mấy ngày nghỉ thèm quá hôm qua quất hơi quá sức :D
Hôm nay lại lên làm tí.
Tuần tới bố trí lượt về và Bia, chém gió thôi anh :eek:

Piing poong

Thiếu Uý
Rất cảm ơn bác Tuấn hôm qua được qua nhà chơi và đi giao lưu cùng, thật vui quá, tiếc là ko đi uống Bia được vì có 2 đồng chí đi cùng ;( (nghe bác nói lại 21g30 mới về ;))
Anh Tuấn là thành viên diễn đàn rất tích cực trước đây, qua nói chuyện, tiếp xúc nhận thấy hiện anh cũng là người rất có uy tín trong giới bóng bàn Thanh hoá cũng như Hà nội. Hẹn bác Tết về ngoại nếu rảnh lại xin qua giao lưu, hôm qua về sớm lúc 7g hơn nên ko được trận đơn nào ;)
Mấy hình ảnh lưu lại ;)

Bình luận từ Facebook