Côn đồ Dũng sắt vụn thách đấu Hạng ruồi, Spy, Tuấn số 7, Mất Trật Tự

Hangruoi

Nộp bia khắp Việt Nam!
Staff member
Hôm qua đang bon bon trên đường thì nhận được cuộc gọi đe dọa từ côn đồ xóm Yên Hòa là anh Dũng sắt vụn. Côn đồ Dũng sắt vụn thách đấu Hạng ruồi, Spy, Tuấn số 7, Mất Trật Tự (tất cả ai đến hôm trước nhưng không gặp) trong tuần này. Theo tôi, thứ 5 này là hợp lý nhất. Các trận từ 10 đến 30 bia. Bia
Theo thông tin từ gia đình côn đồ Dũng, cứ 1 giờ chiều là bỏ mặc việc buôn bán sắt vụn cho vợ và người giúp việc, alo đe dọa và hẹn hò thách đấu, găm polyme lãi trong ngày đầy người ra các xới chiến đấu. Đặc điểm riêng của Dũng sắt vụn là bất chấp mệnh giá và polyme!!! :D

tcgroup

Bố cu Tít
Dũng sắt vụn ngày xưa lông gà lông vịt ở NTĐ Cầu Giấy, không biết mới tu luyện võ công ở đâu về mà gớm thế nhỉ

choctietlon

Super Moderators
Hôm qua đang bon bon trên đường thì nhận được cuộc gọi đe dọa từ côn đồ xóm Yên Hòa là anh Dũng sắt vụn. Côn đồ Dũng sắt vụn thách đấu Hạng ruồi, Spy, Tuấn số 7, Mất Trật Tự (tất cả ai đến hôm trước nhưng không gặp) trong tuần này. Theo tôi, thứ 5 này là hợp lý nhất. Các trận từ 10 đến 30 bia. Bia
Theo thông tin từ gia đình côn đồ Dũng, cứ 1 giờ chiều là bỏ mặc việc buôn bán sắt vụn cho vợ và người giúp việc, alo đe dọa và hẹn hò thách đấu, găm polyme lãi trong ngày đầy người ra các xới chiến đấu. Đặc điểm riêng của Dũng sắt vụn là bất chấp mệnh giá và polyme!!! :D

Tên này phải oánh cho ợ Bia ra mới sợ, trình độ đã làm giề ghê gớm mà lạng bướng thế nhỉ???

Hangruoi

Nộp bia khắp Việt Nam!
Staff member
Dũng sắt vụn ngày xưa lông gà lông vịt ở NTĐ Cầu Giấy, không biết mới tu luyện võ công ở đâu về mà gớm thế nhỉ

Ông Dũng này mê bóng bàn, đã bỏ nhiều tấn sắt vụn đi học Thầy nên trình dạo này lên lắm!

Thông tin là cậu TS7 đã Ok rồi, trước mắt là có các trận sau:

1. Hangruoi - Dũng sắt vụn: 30 bia
2. Spy - Dũng sắt vụn (+2): 20 bia
3. Tuấn số 7 - Dũng sắt vụn: ????

Last edited:

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Bác nay nhìn em sợ quá hay cả cao thủ Dũng sắt vụn nghe tới tên e cũng sợ mà ko dám ọ ọe gì thế?Dù sao nhìn tướng bác rất nộp.Bác đi mũi né là được đấy.

Trường.văn

Trung Sỹ

Ông Dũng này mê bóng bàn, đã bỏ nhiều tấn sắt vụn đi học Thầy nên trình dạo này lên lắm!

3 oánh 1 chẳng chột cũng què phen này ông dũng kia thành sắt vụn mất....:D

tuấn số 7

Thiếu Uý

Bác vào nốt 20 bia trận em đi bác. Nhưng có 1 điều là nếu anh Dũng SV lùi xe bác HR phải nộp Nhắng nhé chứ em đường xá xa xôi đến, chủ nhà lùi xe k hay chút nào!!! ( nhue hôm trước đó, anh em đến lại báo bận)

tuấn số 7

Thiếu Uý

Bác vào nốt 20 bia trận em đi bác. Nhưng có 1 điều là nếu anh Dũng SV lùi xe bác HR phải nộp Nhắng nhé chứ em đường xá xa xôi đến, chủ nhà lùi xe k hay chút nào!!! ( nhue hôm trước đó, anh em đến lại báo bận)

hữu bằng

Trung Sỹ
nhìn avata bác tuấn số 7 khủng quá hôm nào có dịp làm bác trận!!!
thắng khao bia bên thua phải làm hêt 20chai mới đc về ok ko bác!!!!!!!!!!
em đệ tử của cong_thu_nhunhau!!!!!!!!

tuấn số 7

Thiếu Uý
nhìn avata bác tuấn số 7 khủng quá hôm nào có dịp làm bác trận!!!
thắng khao bia bên thua phải làm hêt 20chai mới đc về ok ko bác!!!!!!!!!!
em đệ tử của cong_thu_nhunhau!!!!!!!!

Cậu chỉ lo giữ con Bồ ( chữ ký) thì thôi quy ẩn giang hồ cho lành. Dạo này giang hồ loạn lạc lắm, k cẩn thận ợ bia như chơi đấy.

Hangruoi

Nộp bia khắp Việt Nam!
Staff member
Bác nay nhìn em sợ quá hay cả cao thủ Dũng sắt vụn nghe tới tên e cũng sợ mà ko dám ọ ọe gì thế?Dù sao nhìn tướng bác rất nộp.Bác đi mũi né là được đấy.

Khớp lệnh luôn, cho 2 chú vào xong luộc 1 thể! Không hiểu bác Spy thế nào mà không thấy gáy???????

tuấn số 7

Thiếu Uý

Thách đấu ầm ĩ nhưng hôm trước gần đến giờ lại báo lùi xe đó làm anh đường xa đến lại phải lôi ông LLTT ra thịt kiếm 10 bia. Chán ban tổ chức lắm. Quả này mà lại lùi xe nữa thí đừng xuất hiện trước giang hồ nữa!!!

Drhongson

Đại Tá

Khớp lệnh luôn, cho 2 chú vào xong luộc 1 thể! Không hiểu bác Spy thế nào mà không thấy gáy???????

Dạo này Hangruoi trốn vào nam Spy bị thiếu bia uống nên sinh ra mệt mỏi, nay Hr về thấy khỏe lên nhiều. Tin đã lên bảng rồi thì phải ra chiến thôi. Vụ này chắc là ổn vì hiện còn cầm 3 lít đặt cọc của HR, it ra cũng còn có nổi lẩu giải khuây nếu trận đấu lại hủy. Chú bảo Dũng sắt vụ bán tạm dăm tấn vỏ đạn đi là vừa đấy.

Drhongson

Đại Tá

Dạo này Hangruoi trốn vào nam Spy bị thiếu bia uống nên sinh ra mệt mỏi, nay Hr về thấy khỏe lên nhiều. Tin đã lên bảng rồi thì phải ra chiến thôi. Vụ này chắc là ổn vì hiện còn cầm 3 lít đặt cọc của HR, it ra cũng còn có nổi lẩu giải khuây nếu trận đấu lại hủy. Chú bảo Dũng sắt vụ bán tạm dăm tấn vỏ đạn đi là vừa đấy.

thuongtihar

Thượng Sỹ

Co bác SPY cầm CỐP thì lo gì.............hôm đấy bác HR có không ra cũng vẫn cứ là ok, Vào thu rồi trời ko nóng bức nữa nhưng mà bia của bác HR thì lúc nào cũng ngon nhất diễn đàn bóng bàn này hihihihi

Bình luận từ Facebook