Combo thế này được không các bác

desert_28

Binh Nhì
Em dùng cốt liberty , Fh là Desto f1, và Bh là super power 2008 xp ........ xin hỏi các bác combo thế này có được không , không được mong các pro tư vấn thêm

Mhquang

Trung Uý
Em không biết gì về cốt nhưng muốn hỏi mà người khác trả lời giúp thì bác phải nói dơ đánh sở trường của bác là gì và mong muốn sau này là gì. Ngoài tư vấn cho những kỹ năng hiện tại thì người ta cũng muốn tư vấn cho các kỹ năng phát triển về sau nữa(đặc biệt là những kỹ năng mà bác mong muốn). Hoặc bác nên chuyển sang topic của Hỏa Châu chuyển giải đáp các thắc mắc ấy...

desert_28

Binh Nhì
Em không biết gì về cốt nhưng muốn hỏi mà người khác trả lời giúp thì bác phải nói dơ đánh sở trường của bác là gì và mong muốn sau này là gì. Ngoài tư vấn cho những kỹ năng hiện tại thì người ta cũng muốn tư vấn cho các kỹ năng phát triển về sau nữa(đặc biệt là những kỹ năng mà bác mong muốn). Hoặc bác nên chuyển sang topic của Hỏa Châu chuyển giải đáp các thắc mắc ấy...
Ak.em quên ..sở trường của em là giật phải , chặn đẩy vẩy cổ tay trái , ( ít khi giật trái),không bt combo như vậy có được không

Bình luận từ Facebook