Combo GA fix manh 1.950k. Da xong. Close topic

potay_87

Đại Tá
mình giao lưu với 1 a cùng clb. cũng chả để ý vì từ trước đến h có biết vào keo j đâu. nhưng chắc bạn nói thế thì như thế thôi. còn chà thì mình thực sự ko biết.

tuandaklak

Trung Uý
mình giao lưu với 1 a cùng clb. cũng chả để ý vì từ trước đến h có biết vào keo j đâu. nhưng chắc bạn nói thế thì như thế thôi. còn chà thì mình thực sự ko biết.
Em dag mjon t
Bac dinh giao luu hang cua bac voi hang cua em nhu the nao a.....

archer

Đại Tá
Ah vang. Em cug vao topic cua bac nhung ko thay hinh em rong xanh ay. Bac co nhu cau giao luu ko a.
À bác vào lại đi, tại mấy hôm mạng lag kinh khủng e chưa up đc, giờ đã có hình, e cũng muốn giao lưu lắm nhưng e lại đang cần ZJK ALC cơ, chứ GA thì lại nhanh quá ko hợp rơ em ạ

tuandaklak

Trung Uý
À bác vào lại đi, tại mấy hôm mạng lag kinh khủng e chưa up đc, giờ đã có hình, e cũng muốn giao lưu lắm nhưng e lại đang cần ZJK ALC cơ, chứ GA thì lại nhanh quá ko hợp rơ em ạ
Vay ah. Tiec nhi. Em chua thu cay rong xanh ay nen cug muon nhung mua thi....hoi ket xien.

tuandaklak

Trung Uý

Bình luận từ Facebook