Có ai vui giống tôi không..."NẢN QUÁ ĐÊ"

szlc

Thượng Tá
Hihi cứ chém mạnh đi cho vui chứ có mất gì đâu .Do chủ thớt sợ chém động chạm cho nên mình mới nói về những người ngồi trong bóng tối là thuộc dạng đó thôi không phải sợ hạng đó , ai có năng khiếu gì thì thể hiện cho ACE thưởng thức cho mở mang tầm nhìn . Thanks
hehe, em tặng bác bài thơi 3 hồi.... đọc cho zui, có gì bác bỏ quá cho

tuyetvu79

Đại Tá
má ui......
khiếp wa....
nể wa......
...............:D:D:D:D:D:D......
thiệt k ngờ diễn đàn mình thiệt lắm kẻ tài hoa...lắm cha...rảnh rỗi nhởi...:D:D:D
topic mới lập mấy tiếng...mờ thơ đọc hoa mắt lun
..............
kiểu này mừ có dzài thùng bia bỏ zô đê..họp tất cả lại..thì nghe AE chơi thơ nhức nách thâu đêm suốt sáng lun
NGƯỠNG MỘ WA....

szlc

Thượng Tá
Xin được phép tong kết và đóng lại chủ đề này:
Thực ra thì cũng chẳng phải tôi núp lùm gì cả, chỉ là vì có điều tế nhị thôi, chẳng có ai phải sợ ai cả. nếu xét về cá nhân, một người đã kích mình mà mình kg biết đó là ai sẽ dễ chịu hơn tí, cứ coi như nó là anh hùng bàn phím đi......thơi gian vừa qua đọc nhiều bài, cộng thêm công việc stress quá nên tâm tính cũng không tram tĩnh như ngày thường. Thấy vài điều bất bình và cách phát ngôn trên diễn đàn cũng có đôi điều quá đáng và có vẻ không được khiem tốn nên hơi mạnh tay đả kích.... Mục đích cũng là để các bạn trên diễn đàn nếu có phê phán ai thì nên cẩn trọng lời nói 1 chut thôi. Mình phê phán , quy kết tôi cho người khác thì cảm giác và tâm trạng của người ta cũng như khi chính mình bị đả kích vậy..... Nói chung là tôi viết ở chủ để này cũng hơi quá đà. Mong các bạn cũng tạm ngưng ở đây. Tất cả chúng ta cùng rút kinh nghiệm, hy vọng mỗi chúng ta ai cũng nhận ra điểm đúng và chưa đúng của mình để sau này sẽ tốt hơn. Vui thì chia sẽ để mọi người cùng vui, trao đổi giao lưu là chính.

Bác chốt bằng văn xuôi thì em xin chốt bằng thơ....

Nơi đây sẵn là để giao
Hợp nhau kết bạn làm tình thêm xuân
Lưỡi kia vốn sẵn nhiều đường
Lựa đường mà đá cho vừa lòng nhau.
Tiện đây các bác rút kinh
Nghiệm kia chớ để phiền lòng anh em.

son_canloc

Đại Tá
Xin được phép tong kết và đóng lại chủ đề này:
Thực ra thì cũng chẳng phải tôi núp lùm gì cả, chỉ là vì có điều tế nhị thôi, chẳng có ai phải sợ ai cả. nếu xét về cá nhân, một người đã kích mình mà mình kg biết đó là ai sẽ dễ chịu hơn tí, cứ coi như nó là anh hùng bàn phím đi......thơi gian vừa qua đọc nhiều bài, cộng thêm công việc stress quá nên tâm tính cũng không tram tĩnh như ngày thường. Thấy vài điều bất bình và cách phát ngôn trên diễn đàn cũng có đôi điều quá đáng và có vẻ không được khiem tốn nên hơi mạnh tay đả kích.... Mục đích cũng là để các bạn trên diễn đàn nếu có phê phán ai thì nên cẩn trọng lời nói 1 chut thôi. Mình phê phán , quy kết tôi cho người khác thì cảm giác và tâm trạng của người ta cũng như khi chính mình bị đả kích vậy..... Nói chung là tôi viết ở chủ để này cũng hơi quá đà. Mong các bạn cũng tạm ngưng ở đây. Tất cả chúng ta cùng rút kinh nghiệm, hy vọng mỗi chúng ta ai cũng nhận ra điểm đúng và chưa đúng của mình để sau này sẽ tốt hơn. Vui thì chia sẽ để mọi người cùng vui, trao đổi giao lưu là chính.

Để cho vui đóng làm gì , giá như đươc biết tác giả thật của bài thơ thì hay hơn . Mình chỉ phân vân bạn là AE với Lý Tự Trọng thuộc đời thứ mấy thôi ?
Hãy đứng trên đôi chân của mình , sống bằng trái tim của mình

Banana_for_you

Hạ Sỹ
Để cho vui đóng làm gì , giá như đươc biết tác giả thật của bài thơ thì hay hơn . Mình chỉ phân vân bạn là AE với Lý Tự Trọng thuộc đời thứ mấy thôi ?
Có nhiều cái nếu mờ mờ ảo ảo sẽ hay hơn là nói toẹt ra bác ạ. Bác có đồng ý như thế không?

p/s: đây sẽ là dòng comment cuối cùng của tôi ở Topic này nên mong mọi người không trách nếu có ai đó hỏi mà tôi không reply, cảm ơn!

szlc

Thượng Tá
Chuối kia ném đá tưng bừng
Ắt rằng uẩn khúc, ngại gì xưng danh
Chỉ e phút nóng bốc giời
Danh mà sáng tỏ mất tình anh em.
Thôi thì Sơn cứ lặng im
Kệ cho cái sự của đời cứ trôi
Biết rằng chẳng có tài năng
Vẫn ham đú đởn làm vài câu thơ
Càng làm càng nghĩ càng ham
Tiện tay viết hẳn một trường lan man
Ngoắt đi ngoặt lại liên hồi,
Ngửi ra rõ thối.... đéo rành thơ ca..
Xin lỗi các anh chị em... câu cuối em tự thấy thơ mình thối nên buột phát....

mebb0101

Trung Tá
[QUOTtàiRed Arc, post: 352433, member: 663"]Giờ mới biết diễn đàn thật lắm nhà thơ, đúng là khi hữu sự mới biết mặt anh tài...[/QUOTE]
Nhân tài đích thực: ẩn danh
Không như.. Thùng rỗng,nổ..banh nhà Lồng!

szlc

Thượng Tá
Toàn thấy kg có chữ ký sđt nấp ở trong xó lâu lâu lò ra cắn một phát cũng bày đặt rỗng với đặc chán quá
Anh đã dấn thân vào tranh cãi trên mạng thì cũng làm quen với anh hùng bàn phím đi. Đừng thấy một ý kiến trái chiều mà lòng buồn, đánh lại xuống tay. Anh đã đi xem hòa nhạc chưa, hay ít ra thì đã xem trên tivi thì thấy, nhạc trưởng luôn là người quay đít vào khán giả, vào đám đông. Đấy, chấp làm lồng gì những anh hùng, thi thoảng thò ra xổ vài cái....
Đkm em vẫn cay vụ shop X, mấy thằng mặt lồi đéo đọc ra đầu ra đũa, quay ra chửi em, toàn là âm binh cả... he he. Em thừa biết bọn nó xài âm binh nên đời mà... kệ con mẹ chúng nó đi anh.

Về vụ Bác sup, em thấy anh cũng hơi nóng vội, vì bác ấy cũng được anh em khá tín, và dù sao anh cũng gặp rồi, tuy nhiên cũng chẳng nên trách anh nhiều. Đang vội con cái mà lại đi đi lại lại... em cũng hiểu một phần. Nhưng lần sau bác nhắc nhở nhẹ thôi. anh em gặp nhau rồi, chi phải ra đòn ác thế.

hungtv2002

Đại Tá
Anh đã dấn thân vào tranh cãi trên mạng thì cũng làm quen với anh hùng bàn phím đi. Đừng thấy một ý kiến trái chiều mà lòng buồn, đánh lại xuống tay. Anh đã đi xem hòa nhạc chưa, hay ít ra thì đã xem trên tivi thì thấy, nhạc trưởng luôn là người quay đít vào khán giả, vào đám đông. Đấy, chấp làm lồng gì những anh hùng, thi thoảng thò ra xổ vài cái....
Đkm em vẫn cay vụ shop X, mấy thằng mặt lồi đéo đọc ra đầu ra đũa, quay ra chửi em, toàn là âm binh cả... he he. Em thừa biết bọn nó xài âm binh nên đời mà... kệ con mẹ chúng nó đi anh.

Về vụ Bác sup, em thấy anh cũng hơi nóng vội, vì bác ấy cũng được anh em khá tín, và dù sao anh cũng gặp rồi, tuy nhiên cũng chẳng nên trách anh nhiều. Đang vội con cái mà lại đi đi lại lại... em cũng hiểu một phần. Nhưng lần sau bác nhắc nhở nhẹ thôi. anh em gặp nhau rồi, chi phải ra đòn ác thế.
chú vẫn thù dai nhỉ.....

son_canloc

Đại Tá
Thằng anh nó cũng đé.. chịu thua con em mới đau , hôm qua nó cũng làm một cái . Nhìn vào có người nổ mắt . Kaka nổ , rất đáng để nổ

hieusan2001

Trung Uý
Nhà e đc cái thà chết vì nổ còn hơn khổ vì ganh tị . Lấy niềm vui của mọi người làm niềm vui của bản thân và ngược lại
CÓ Ai VUI NHƯ TÔI kHÔNG ? CÓ AI GANH TỊ VƠI TÔI KHÔNG ?

Đề nghị ace chém mạnh vào và vào trang Bb Hà Tĩnh chém cho sôi nổi , nếu may mắn pt sẻ đi lên từ đaay , vắng quá cũng buồn . Xin thanks

"thà chết vì nổ còn hơn khổ vì ganh tị " con thích nhất câu này đây chú Sơn !

son_canloc

Đại Tá
"thà chết vì nổ còn hơn khổ vì ganh tị " con thích nhất câu này đây chú Sơn !

Nhờ con gửi cho chú mấy bài tập của con nên bé nhà chú mới có cơ hội để nổ đó , hi hi không nổ mới lạ , mới bằng tuổi cháu và không có điều kiện đi học BB cơ bản và mới tập hơn 1 năm mà đã nhất HKPĐ . HCB đơn HCĐ đôi nam nữ ĐHTDTT Tỉnh đứng trên cả những người ra tận Hải Dương để học cháu à , ít ngày nữa con chú lại tham gia giải Nghệ An mở rộng nữa . Cảm ơn những tài liệu quí giá mà cháu đã gửi cho chú . Hen gặp Đà Nẵng

son_canloc

Đại Tá
TOPIC ĐÓNG RỒI GIỜ LẠI CÓ MÙI THUM THỦM ...:eek::eek::eek:
Chỉ có bạn ngửi không quen nên mới nghe thum thủm thôi . Thấy cháu gọi về bảo ngửi thấy rất thơm trong đó có cả mùi MỒ HÔI + BIA + THỊT
Theo tôi bạn nên bớt thời gian thơ thẩn lan man đi để dành thời gian chăm lo cho con cái giống như tôi đay này
Còn nói về học VH thì cả họ nhà bạn khó tìm đc một người như cháu , không tin bạn cho biết để AE xác minh mà xem
ÔI THƠM QUÁ

szlc

Thượng Tá
TOPIC ĐÓNG RỒI GIỜ LẠI CÓ MÙI THUM THỦM ...:eek::eek::eek:
Thế để bạn biết là múôn làm một topic bới móc ai, khi muốn đóng nó khó lắm....
Dù sao cách chơi của bạn cũng có chút mắm tôm nên bạn hẳn tự biết....
Kệ đi, khi hết bức xúc nó tự lãng quên mà... trừ phi bạn là mod. Bạn dùng mệnh lệnh đóng thì chịu thôi.

Bình luận từ Facebook