có ai sài cốt vợt Thìa Zetro Quad này chưa xin chỉ giáo?

nguyenluc_votdoc

Thiếu Uý
mình đang xài PG7 của DHS, mình tính đầu tư con này nhưng không biết so với con em đang đánh có hơn gì không ấy mà nên muốn hỏi các bác có ai đã xài em nó cho em một nhận xét?

victor.ngobn

Đại Tá
nói chung là bình thường, đã từng sử dụng trong 5 ngày rồi cho bay. mình thì ghét cái cán cầm của nó, bẹt bẹt kinh khủng. trông thấy zl-c nhưng cũng ko nảy. nếu là mình, mình vẫn chơi pg7. thuần gỗ nhưng ok

Tackebong

Trung Uý
Em đang xài đây anh ạ :D
Mua từ hồi mới biết đánh tới giờ hơn 1 năm rồi.
Lúc đầu FH Sigma Euro II, BH Sigma Euro I (phí ghê :D mới tập đánh quất nguyên combo xiom :D)
Có lúc đánh FH 802-40, 388C-1 , BH Sigma Euro II
Và hiện giờ là FH Venus 2, BH Mars II.
Giật rất đã.

Bất tiện ở chỗ nó dày tới 7.1 mm, cầm kiểu đánh vợt dọc hiện đại hơi vướng víu (dù là cán dẹp)

nguyenluc_votdoc

Thiếu Uý
nói chung là bình thường, đã từng sử dụng trong 5 ngày rồi cho bay. mình thì ghét cái cán cầm của nó, bẹt bẹt kinh khủng. trông thấy zl-c nhưng cũng ko nảy. nếu là mình, mình vẫn chơi pg7. thuần gỗ nhưng ok
cảm ơn bác sau khi nghe ý kiến của bác mình lại thêm yêu con vợ PG7 . có bác nào cho em ý kiến cái con bồ nhí zetro quad để em chia tay với suy nghĩ về em nó không ạ.

nguyenluc_votdoc

Thiếu Uý
Em đang xài đây anh ạ :D
Mua từ hồi mới biết đánh tới giờ hơn 1 năm rồi.
Lúc đầu FH Sigma Euro II, BH Sigma Euro I (phí ghê :D mới tập đánh quất nguyên combo xiom :D)
Có lúc đánh FH 802-40, 388C-1 , BH Sigma Euro II
Và hiện giờ là FH Venus 2, BH Mars II.
Giật rất đã.

Bất tiện ở chỗ nó dày tới 7.1 mm, cầm kiểu đánh vợt dọc hiện đại hơi vướng víu (dù là cán dẹp)
bạn chịu khó đầu tư cho con em hè bái phục. cách đây 8 tháng đi đá banh về thấy người ta chơi bóng bàn thấy ham vào coi thấy mê quá về nhà lục tủ kiêm được cái vợt mua cách đây 14 năm đem đi xin đánh mới đầu loạng choạng đánh hỏng tùm lum. 2 tuấn sau bắt đầu có cảm giác thì bị chê cái vợt bị lỳ quá banh không nẩy bên kia khó đôi công. thế là về cưới con em PG7 cán cpen về chơi. mà đúng là vợt mới chơi lên tay khinh khủng giật đúng sướng. sau 8 tháng lại không thấy cảm giác với em nó nên tính mua cái cốt mới cho có hứng.

AndroCS7

Đại Tá
Bác @nguyenluc_votdoc cần quất em Zetro vợt dọc này thì cứ pm em. em mới mở shop đang có nhiều ưu đãi đặc biệt :). Nếu ở gần bác có thể qua clb cạnh nhà em: trường tiểu học Yên Xá - Triều Khúc, Hà Đông có anh Trung vợt dọc hiện đang sử dụng cây Zetro này, giật, bạt, lốp đều ok, anh Trung hiện đang thuộc biên chế đội D Yên Xá Pluzzzz Gold đánh HN premiership. thank bác

nguyenluc_votdoc

Thiếu Uý
Bác @nguyenluc_votdoc cần quất em Zetro vợt dọc này thì cứ pm em. em mới mở shop đang có nhiều ưu đãi đặc biệt :). Nếu ở gần bác có thể qua clb cạnh nhà em: trường tiểu học Yên Xá - Triều Khúc, Hà Đông có anh Trung vợt dọc hiện đang sử dụng cây Zetro này, giật, bạt, lốp đều ok, anh Trung hiện đang thuộc biên chế đội D Yên Xá Pluzzzz Gold đánh HN premiership. thank bác
tiếc quá mình o tp hcm nên không gần clb cạnh nhà bạn được để xin anh trung đánh thử cái vợt zetro này nhĩ. nếu được thử mình sẽ cảm nhận được sự khác nhau giữa PG7 và ZETRO nhĩ. cảm ơn bạn nhiều

AndroCS7

Đại Tá
tiếc quá mình o tp hcm nên không gần clb cạnh nhà bạn được để xin anh trung đánh thử cái vợt zetro này nhĩ. nếu được thử mình sẽ cảm nhận được sự khác nhau giữa PG7 và ZETRO nhĩ. cảm ơn bạn nhiều
m chưa chơi vợt dọc nhiều nhưng đều đã đánh qua 2 cây này vợt ngang. về tổng quan thì Zetro có độ nảy cao hơn, rất thích hợp với các mặt từ mềm đến trung bình như Xiom Sigma 1 và 2, Xiom Omega 4 cho FH ; và các mặt mềm hơn như Vega Asia, Andro Hexer cho BH. Trong khi đó PG7 cần kết hợp với mặt cứng hơn như Te05, H3... m ko nhận xét cây nào hay hơn vì tùy lối chơi nhưng đánh Zetro thì sẽ đỡ mất sức hơn

Bình luận từ Facebook