Toàn quốc CLOSED

Như bọn TQ ghi thì con PG7 nó như OFF+ anh ạ.

PG7 là off ++(2 cộng) đó các bạn.

archer

Đại Tá
Thông số ghi thế thôi, max +3 mà. Thật hư thì cầm tay mà đánh, nó chỉ như OFF, cỡ ALC thôi.
Em thấy nếu độ nảy ko thì như ALC nhưng phát lực thật thì do PG7 nó dẻo hơn nên bóng vọt hơn ALC xíu, ALC nó cứng tương đương nhưng ít vọt hơn chắc do ít rung. Mấy lần chơi PG7 e đều phải bán vì nhanh haha.

archer

Đại Tá
Update
Yasaka Ma Lin Soft Carbon: Tốc độ OFF- (18/20), Kiểm soát 16/20, Điểm ngọt SIÊU RỘNG (XLarge). Cấu tạo 5 lớp gỗ, và 2 lớp Soft Carbon siêu mỏng bố trí sát lớp lõi như dòng Innerforce của Butterfly, cho cảm giác và control cực tốt như thuần gỗ mà lại có độ nảy và điểm ngọt siêu rộng! Đáng mặt siêu phẩm!
Giá nhập 1 triệu. Fullbox 99.9%. Giá bán 950k bao ship.

Last edited:

sytrieuftu

Trung Sỹ
Cây Guardian là cây đánh phòng thủ thôi hả bác? Tấn công thì sao?

Malinh soft carbon và Maling carbon thì cây nào đánh giống cliper wood?

Chào các anh em, mình có một bộ sưu tập cốt Yasaka tuyệt đẹp với trọng lượng và chất gỗ được tuyển chọn kỹ từ kho của Tabletennis11, nay cần tiền nên bán bớt 2 cây.
Hãng Yasaka mọi người đều biết với cây YEO đã đưa Ma Lin đến vị trí vô địch thế giới, được sản xuất ở nhà máy cốt vợt nổi tiếng chất lượng và lâu đời Tranas của Thụy Điển, các cây cốt đắt giá nhất của Stiga cũng đã ra đời từ đây.
Khác với Stiga chi bộn tiền cho marketing, Yasaka lặng thầm ung dung duy trì chất lượng đỉnh cao chứ không tốn kém quảng cáo, nên giá thành cực tốt so với Stiga trên cùng phân khúc chất lượng.
Yasaka là sự lựa chọn thông minh cho những người muốn có cây cốt chất lượng cao, ổn định mà không phải trả tiền phung phí để nuôi quảng cáo.

1. Sweden Gardian: dòng cốt mới nhất của Yasaka, với sự kết hợp đặc biệt của 5 lớp gỗ trong đó 2 lớp ngoài Koto, bản vợt to hơn bình thường, dành cho các tay vợt phòng thủ tốt phản công nhanh và hiệu quả. Cốt thiết kế rất đẹp với cán pha giữa màu xanh da trời và màu vàng tươi tượng trưng cho cờ Thụy Điển. Cầm vào cây vợt thấy rất đầm, chắc tay và ... cực đẹp. Mới 100% fullbox. Giá Tabletennis11 bán 34 Euro chưa kể ship. Mình bán 850k bao ship.
View attachment 113995
2. Yasaka Ma Lin Soft Carbon: Tốc độ OFF- (18/20), Kiểm soát 16/20, Điểm ngọt SIÊU RỘNG (XLarge). Cấu tạo 5 lớp gỗ, và 2 lớp Soft Carbon siêu mỏng bố trí sát lớp lõi như dòng Innerforce của Butterfly, cho cảm giác và control cực tốt như thuần gỗ mà lại có độ nảy và điểm ngọt siêu rộng! Đáng mặt siêu phẩm!
Giá nhập 1 triệu. Fullbox 99.9%. Giá bán 950k bao ship.
View attachment 114308 View attachment 114309

Vui lòng nhắn tin hoặc Zalo sđt O9O22 6 sáu bảy 9 chín.
Cheers!

archer

Đại Tá
Cây Guardian là cây đánh phòng thủ thôi hả bác? Tấn công thì sao?

Malinh soft carbon và Maling carbon thì cây nào đánh giống cliper wood?
Guardian được xếp loại cốt thủ bác ạ. Tuy nhiên thông số của nhà sản xuất cho thấy nó nhanh bằng Sweden Extra, kiểm soát gấp rưỡi và điểm ngọt lớn hơn nhiều so với Extra.

Ma Lin Soft Carbon là Innerforce của Yasaka, tuy nhiên lớp carbon mỏng và mềm hơn nhiều nên nó mềm và êm hơn nhiều, tốc độ gần như ngang ngửa Clipper, tuy nhiên điểm ngọt và kiểm soát theo em thấy thì tốt hơn nhiều.

Ma Lin Carbon rất nhanh, có thể ngang hoặc hơn Long 5 do cấu tạo Carbon bên sát lớp gỗ ngoài cùng Limba.

Nếu để có cảm giác gần Clipper nhất (và thậm chí là tốt hơn nhiều so với Clipper) thì là ML Soft Carbon.

P/S: Bác FTU khóa nào vậy ạ? :D

manhbacgiang

Binh Nhất
Guardian được xếp loại cốt thủ bác ạ. Tuy nhiên thông số của nhà sản xuất cho thấy nó nhanh bằng Sweden Extra, kiểm soát gấp rưỡi và điểm ngọt lớn hơn nhiều so với Extra.

Ma Lin Soft Carbon là Innerforce của Yasaka, tuy nhiên lớp carbon mỏng và mềm hơn nhiều nên nó mềm và êm hơn nhiều, tốc độ gần như ngang ngửa Clipper, tuy nhiên điểm ngọt và kiểm soát theo em thấy thì tốt hơn nhiều.

Ma Lin Carbon rất nhanh, có thể ngang hoặc hơn Long 5 do cấu tạo Carbon bên sát lớp gỗ ngoài cùng Limba.

Nếu để có cảm giác gần Clipper nhất (và thậm chí là tốt hơn nhiều so với Clipper) thì là ML Soft Carbon.

Cây này off- mà tốc độ lại nhanh ah bạn?

archer

Đại Tá
Cây này off- mà tốc độ lại nhanh ah bạn?
Là em kiểm nghiệm thấy thế, có thể là nhanh so với em thôi, mà thang đánh giá của mỗi hãng lại khác nhau. Tốc độ nó cỡ vợt ALC của But, nhanh hơn Maze, tầm Vis. Bạt dễ hơn Vis và giật cắn xoáy hơn Inner ALC. Có lẽ chậm hơn Inner ZLC một chút.

sytrieuftu

Trung Sỹ
Cảm ơn bác về info này. Tôi học khoá 36 ngoài HN.

Bình luận từ Facebook