Toàn quốc (Closed) Tìm Reygundo, Amultart ST, An/SI

chajen_HD

Đại Uý
chắc e nhầm với cây Kenta Alc. Reygundo cán bình thường như Innerforce zlc , ko to ngang và ko dẹt tý nào, cán ST cũng khá to. BTY chỉ có cây Kenta matsudaira ALC mới ra cán to ngang và dẹt thôi. Nhầm nhọt sang trồng trọt r
-------------------
Hj...anh @lamtq clb em có 2 ông chơi Rey mà, cả 2 cây đều xách tay Nhật 2 ông chia nhau, 1 ông đánh gai thấy ít chơi hay là để em gạ ông ấy xem bán ko bởi ổng chơi T9.
Có 1 chuyện hay gắn với cây này là thằng cu con ông kia mua cốt bên Nhật thằng nhân viên bán hàng nó hỏi: "Mày mua về cho VĐV đội tuyển hả.."
em mới nhìn thấy chứ đã đc sờ vào cây Kenta nào đâu.
Rey đây chứ gì...keke

Attachments

185.9 KB · Đọc: 0

Trainee

Đại Tá
-------------------
Hj...anh @lamtq clb em có 2 ông chơi Rey mà, cả 2 cây đều xách tay Nhật 2 ông chia nhau, 1 ông đánh gai thấy ít chơi hay là để em gạ ông ấy xem bán ko bởi ổng chơi T9.
Có 1 chuyện hay gắn với cây này là thằng cu con ông kia mua cốt bên Nhật thằng nhân viên bán hàng nó hỏi: "Mày mua về cho VĐV đội tuyển hả.."
em mới nhìn thấy chứ đã đc sờ vào cây Kenta nào đâu.
Rey đây chứ gì...keke
View attachment 82561
Dạo này có duyên mua bán với anh em HD phết. Em thử hỏi ổng phát xem sao. Cán FL hơi lọt, nhưng không sao, quan trọng là giá! :D

thichtrainghiem

Đại Tá
Dạo này có duyên mua bán với anh em HD phết. Em thử hỏi ổng phát xem sao. Cán FL hơi lọt, nhưng không sao, quan trọng là giá! :D
Cứ dạo chơi cho biết đi e, a đã cho nó ra đi trước cây a chuyển cho e đấy!:D Trong 3c: iolite, KLH và rayg thì theo a io là số.... Nhất chỉ ghét mỗi cái cán, mà nhất thì e đang chơi, k biết e đòi hỏi những gì:)

Trainee

Đại Tá
Cứ dạo chơi cho biết đi e, a đã cho nó ra đi trước cây a chuyển cho e đấy!:D Trong 3c: iolite, KLH và rayg thì theo a io là số.... Nhất chỉ ghét mỗi cái cán, mà nhất thì e đang chơi, k biết e đòi hỏi những gì:)
Dạ, chẳng qua đơn giản là tìm kiếm một sự so sánh!

chajen_HD

Đại Uý
Có tin tốt cho bác @Trainee ông clb em đang lưỡng lự, nếu mua dc con cua ông ấy thì ngon, hàng Nhật xịn với cả em thấy từ lúc lấy ông ấy chơi cây này có vài trân, có cái là các cụ chẳng biết chuyện anh em minh mua bán trên này thế nào..có gì sẽ thông tin cho bác.

Trainee

Đại Tá
Có tin tốt cho bác @Trainee ông clb em đang lưỡng lự, nếu mua dc con cua ông ấy thì ngon, hàng Nhật xịn với cả em thấy từ lúc lấy ông ấy chơi cây này có vài trân, có cái là các cụ chẳng biết chuyện anh em minh mua bán trên này thế nào..có gì sẽ thông tin cho bác.
Thanks em!
Em cứ từ hỏi hộ anh với nhé. Xem các cụ định giá sao.

tieuho_8x

Đại Tá
=====================
Gỗ bề mặt quyết định tính bán xoáy bóng, limba bám xoáy hơn nhả bóng chậm hơn tạo vòng cung nhỉnh hơn. Hinoki vào êm hơn nhả bóng nhanh (gần như ko có cảm giác lưu bóng) vòng cung thấp hơn, đàn hồi và nhả bóng nhanh nên tốc độ ra nhanh hơn..
Trình còi mạ muội vớ đâu nói đấy có gì ko đúng xin các cao cao thủ chỉ giáo thêm.
Nói chuẩn chứ k mạo muội gì đâu huynh :D

Bình luận từ Facebook