Hà Nội Close

mebb0101

Trung Tá
Để e 500k cho e bán lại 750k bác nhé. Kaka.
Vãi cây vợt cổ mua ba bán năm. Ship rừng rú hay hang động mà tới trăm k tiền ship nhé! Gd 2010 tới h e mí nghe giá ship cao vậy lun! Hic

haidangxanh86

Đại Tá
[QUcôtE="mebb0101, post: 856198, member: 381"]Để e 500k cho e bán lại 750k bác nhé. Kaka.
Vãi cây vợt cổ mua ba bán năm. Ship rừng rú hay hang động mà tới trăm k tiền ship nhé! Gd 2010 tới h e mí nghe giá ship cao vậy lun! Hic[/QUOTE]
Aˋ cot đo bánn 320k roi nhe´.

mebb0101

Trung Tá
[QUcôtE="mebb0101, post: 856198, member: 381"]Để e 500k cho e bán lại 750k bác nhé. Kaka.
Vãi cây vợt cổ mua ba bán năm. Ship rừng rú hay hang động mà tới trăm k tiền ship nhé! Gd 2010 tới h e mí nghe giá ship cao vậy lun! Hic
Aˋ cot đo bánn 320k roi nhe´.[/QUOTE]
Mấy a e trả 350. 400k k bán đòi 450. Giờ nói bán 320. Vui nhỉ.
Vợt còn đẹp quá. Cây này đánh cảm giác và xoáy lắm. Up cho a Hùng

joeryuk

Trung Uý
Các bác bán gì thì cho người mua cái thông tin cụ thể, giá bán mới ở việt nam, còn hàng jttaa thì giá thế nào, nhất là bây giờ hàng châu Âu về cũng có jttaa. giá rổ mỗi chỗ mỗi hàng khác nhau thì rất khác nhau như infinity hàng châu âu có 1,3 việt nam niêm yết 2.2 lại còn rất nhiều bản.
Riêng infinity e thấy bức xúc nên nói nhé, infi hàng tem giấy thì nói thắng 1,2 củ e mua cũng dc, còn hàng tem 7 màu thì 2,2 thì rõ ràng nhé bác, đừng nói vn ăn line cả củ thế ko dc, còn bản tàu và bản có in hình fzd ngang giá nhau nhé, thân!

phi hung

Đại Tá
Riêng infinity e thấy bức xúc nên nói nhé, infi hàng tem giấy thì nói thắng 1,2 củ e mua cũng dc, còn hàng tem 7 màu thì 2,2 thì rõ ràng nhé bác, đừng nói vn ăn line cả củ thế ko dc, còn bản tàu và bản có in hình fzd ngang giá nhau nhé, thân!
Vẫn bức xúc ở đây thế nhỉ :)

Lingo

Binh Nhì
Ko hiểu bạn nói gì lắm ?

Bình luận từ Facebook