Toàn quốc Close....

ducdat

Trung Sỹ
Nêu combo vai tram thi chi ap dung cho nguoi moi biet choi thoi, o day vao dien dan là de giao luu trao đoi chứ khong phai thị nhau đâu em

Last edited:

thinhnguyen

Đại Tá
Nêu combo vai tram thi chi ap dung cho nguoi moi biet choi thoi, o day vao dien dan là de giao luu trao đoi chứ khong phai thị nhau đâu em
Đối với e combo vài trăm gồm cốt yenhe t8 250k + gai 388D-1 gia 100k + h3 chợ là thịt a đc rồi.
Tại a nói nên em mới nói chứ e ko hơn thua làm gì? Cốt zjk rồng xanh này a mua mới nguyên hộp như của e là bao nhiêu? E bán gía bao nhiêu? A so sánh khập khỉêng quá.
Một người lớn như a thì em nói thế mất lòng. A thông cảm hiểu cho.

thichtrainghiem

Đại Tá
Oh, một người anh, một người em đều thân quen với mềnh:D, xin 2 đ/c nên DỪNG tại đây. Hôm nào gặp nhau trên bàn bóng=> bàn bia.
P/s: phải có mềnh nha:p mọi vấn đề đc giải quyết một cách thoả đáng

thinhnguyen

Đại Tá
Anh chưa biết trình em thế nào mà đòi thịt này no. Chua chuyên nghiệp từ ngôn từ
Vì em dùng từ ngữ chưa đúng, bác không ý là sao,con trao đôi voi em tren zalo anh thay k phu hop vi trọng luong chứ k phải vi tiên nhé.
Nếu nói ngôn từ thì a là người chuyên rồi đúng ko? Lãnh đạo một ban ngành mà... Nếu a nói trọng lượng thì ok. Nhưng đằng này là nói giá 2tr8 là lựa chọn này nọ thì khác xa đấy gđ.
Nếu thích thì mình làm kèo trung lập tại sài gòn đi. Đồng banh bao nhiêu cũng chiều.

ducdat

Trung Sỹ
Em la nguoi khơi màu truoc nhe.BH nói không hop là ý gì. Anh khong thích làm kèo voi ai . Thang thua co thay đôi dc tính cách không.

thinhnguyen

Đại Tá
Em la nguoi khơi màu truoc nhe.BH nói không hop là ý gì. Anh khong thích làm kèo voi ai . Thang thua co thay đôi dc tính cách không.
Lớn mà nói chuyện như con nít quá.. Trên đây là thảo luận ko thích thì ko tranh luận. Để mọi người nhận xét và đánh giá đi.
Giữa một lãnh đạo ban ngành vào topic này tranh luận kiểu con nít ko giống ai? Lý cùn để trả lời ko giống ai? Lúc nói trọng lượng ko hợp lúc thì giá tiền.?

ducdat

Trung Sỹ
Em hơi nóng rồi đấy bình tĩnh mà xem lại những câu nói của mình có ý xúc phạm nguoi khac.đồng y o đây là tranh luận k phải đánh đố và xúc phạm người khac.một ngày nào đó cũng sẽ trở thành lãnh đạo...

ducdat

Trung Sỹ
Anh có thể đánh bóng bàn thua em nhưng sẽ kg bao giờ hổ thẹn vì thể không phải lúc nào cũng cần chiến thắng, thể thao là niềm vui là tình người là cầu nối tất cả những người không quen biết xích lại với nhau vì niềm đam mê trái bóng. Sự ngạo mạn trong thể thao coi thường đối thủ sẽ phải nhận những thất bại ê chề mà thôi. Vài lời cùng em hy vọng chúng ta sẽ còn có duyên để gặp mặt nhau trên bàn bóng với cái bắt tay thật chặt chứ kg phải tình huấn như thế này. Chào em!

thinhnguyen

Đại Tá
Anh có thể đánh bóng bàn thua em nhưng sẽ kg bao giờ hổ thẹn vì thể không phải lúc nào cũng cần chiến thắng, thể thao là niềm vui là tình người là cầu nối tất cả những người không quen biết xích lại với nhau vì niềm đam mê trái bóng. Sự ngạo mạn trong thể thao coi thường đối thủ sẽ phải nhận những thất bại ê chề mà thôi. Vài lời cùng em hy vọng chúng ta sẽ còn có duyên để gặp mặt nhau trên bàn bóng với cái bắt tay thật chặt chứ kg phải tình huấn như thế này. Chào em!
Vâng cũng cám ơn a. Nhưng vì một người anh đã khuyên nên dừng tại đây.
E ko hơn thua với a làm gì? A bắt bẻ ngôn từ nhưng từ ngữ a víêt từ câu trứơc ko ăn nhằm gì câu sau:
1. Gía 2tr8 là một lựa chọn khác hay hơn. Nên mới nói là vài trăm ngàn thôi.
2. A nói combo vài trăm chỉ cho trẻ trâu chơi nên e nói là combo đó vẫn thịt đựoc a.
3. Nên mới có thách đấu với a.
4. Ko vì lý do 2tr8 kia mà là vì trọng lượng.
5. Suy cho cùng a là ngừơi lớn tuổi tham gia sinh họat cộng đồng cho vui thì tốt, bắt bẻ câu từ chưa hẳn đã đúng đâu a. Đây là một dĩên đàn nhìêu thành phần xã hội lắm. Nhưng chuyên môn vẫn là bóng bàn.
Một người đánh hay chưa chắc đã hỉêu hết cốt mút đâu a. Và gía trị cốt mút chủ ýêu vào thị trường của ngừơi chơi.
Vd: một cây sardius có gía trên 8 trịêu thì sao? Một cây viscaria có gía trên 10 trịêu thì sao? Chẳng nhẻ a nói họ...... điên vì tìên?
còn nhìêu.....
Dừng tại đây. Lời thật mất lòng, mong a hỉêu.
Chào a.!

Bình luận từ Facebook