Close

Red Arc

Đại Tá
Hê hê, tập thì tập đánh càng nhiều quả càng tốt để tối ưu bộ chân, nhưng vào đánh trận là em gắng 1 đập ăn quan. Đánh nhẹ, chúng nó đấm cho mờ mắt, tiên sư từ cái ngày ra bóng 40+ toàn thằng đấm phản công hay thôi anh ạ. Hoặc là phải đánh xoáy liệng, hoặc là phải 1 đập ăn quan thì mới có cửa thắng bọn trên 4 bóng (tất nhiên nó phải chấp rồi).
Cùng quan điểm, đánh phải băm bổ, đánh cho bóng đập vào vợt kêu càng to càng thích

Red Arc

Đại Tá
Đánh phải băm bổ, đánh cho vợt đập vào bóng chứ bác? Để cho bóng đập vào vợt thì thành phòng thủ rồi, băm bổ sao được? Hehe
Đợi nó đập mình rồi mình mới đập trả cho nát hàng chứ, mình kg thích làm người gây sự trước, kiểu như "tự vệ = đánh hợp pháp" ấy mà, hehehe

tosiosHD

Đại Tá
Đợi nó đập mình rồi mình mới đập trả cho nát hàng chứ, mình kg thích làm người gây sự trước, kiểu như "tự vệ = đánh hợp pháp" ấy mà, hehehe
Tấn công là phương pháp phòng thủ tốt nhất mà. Thà hôn em rồi bị tát còn hơn để thằng khác nó....

cyborgx

Trung Sỹ
SP10 giá thế nào bạn, bạn đăng lên đi!
Xin phép anh Red Arc chút ạ

Giá em cho đi ở là 3tr8 bao ship, kèm túi cứng theo vợt, cám ơn các bác quan tâm.

Attachments

2.8 MB · Đọc: 0
    2.6 MB · Đọc: 0
    986.7 KB · Đọc: 0
    1 MB · Đọc: 0

Bình luận từ Facebook